વર્ષ 2020 એ એક તરફ, બધા લોકો માટે ઘણી મુશ્કેલીઓ લાવી તેમજ ઘણા લોકોના જીવનમાં ખુશી લાવી. એક તરફ કરીના કપૂર ખાન અને અનુષ્કા શર્મા ગર્ભવતી છે, જ્યારે અભિનેત્રી અમૃતા રાવે તાજેતરમાં જ એક પ્રેમાળ પુત્રને જન્મ આપ્યો છે.

હવે લોકપ્રિય ટીવી સ્ટાર નકુલ મહેતા અને તેની પત્ની જાનકી પણ ટૂંક સમયમાં માતાપિતા બનવાના છે. નકુલાએ ખૂબ જ સુંદર વીડિયો સાથે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ચાહકો સાથે સારા સમાચાર શેર કર્યા છે. વીડિયોમાં નકુલની પત્ની જાનકી તેના બેબી બમ્પ સાથે જોવા મળી રહી છે.

2012 માં કર્યા હતા લગ્ન :

 

View this post on Instagram

 

Best friend < Girl friend < Missus < THIS ❤️ Circle of life & then some more .. Avec @jank_ee #WeAreExpanding

A post shared by Nakuul Mehta (@nakuulmehta) on

નકુલ મહેતા અને જાનકીના લગ્ન જાન્યુઆરી 2012 માં થયા હતા. તેઓએ લગ્ન પહેલાં 9 વર્ષ એકબીજાને ડેટ કર્યા હતા. જાનકી એક ગાયક, વોઇસ-ઓવર કલાકાર અને સ્ટેજ પરફોર્મર છે.

આ કપલ્સ પણ બનશે પેરેન્ટ્સ :

 

View this post on Instagram

 

P̶u̶r̶s̶u̶i̶t̶ o̶f̶ Happyness

A post shared by Nakuul Mehta (@nakuulmehta) on

નકુલ મહેતા અને ટીવી કપલ્સ સિવાય કે જે ટૂંક સમયમાં માતાપિતા બનશે, અનિતા હસનંદની-રોહિત રેડ્ડી, કરણવીર બોહરા અને ટીજે સિદ્ધુના નામ શામેલ છે. અભિનેત્રી પૂજા બેનર્જીએ પણ 1 મહિના પહેલા એક પ્રેમાળ પુત્રને જન્મ આપ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *