બોલિવૂડ સ્ટાર્સ તેમની લક્ઝરી લાઈફ સ્ટાઈલ માટે જાણીતા છે. તેઓ દરેક ફિલ્મમાં કામ કરવાના બદલામાં લાખો રૂપિયા લે છે. કદાચ આ જ કારણ છે કે જેના કારણે તેમને આજે કોઈ પણ વસ્તુનો અભાવ નથી અને તે ચપટીમાં જે જોઈએ છે તે ખરીદી શકે છે. ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણા એવા સ્ટાર્સ છે જેમની પાસે મોંઘી કાર, બંગલા અને પોતાના ખાનગી જેટ પણ છે. આવી સ્થિતિમાં આ સુપરસ્ટાર કરોડો રૂપિયામાં રમે છે અને આનંદથી જીવન જીવે છે. તેમજ તેમના મકાનો કોઈ પણ રાજમહેલથી ઓછા નથી. તેઓ આ મકાનો બનાવવા માટે પાણીની જેમ પૈસા ખર્ચ કરે છે. આજે અમે તમને બોલીવુડના કેટલાક એવા સ્ટાર્સ વિશે જણાવી રહ્યા છીએ જેનું ઘર સૌથી મોંઘું છે. તો ચાલો જાણીએ કે આ સૂચિમાં કોણ મોખરે છે.

અમિતાભ બચ્ચન :

Image Credit

બોલિવૂડના શહેનશાહ તરીકે જાણીતા પ્રખ્યાત અભિનેતા અમિતાભ બચ્ચનની ઓળખાણની આજે કોઈ જરૂર નથી. તે ઘણા વર્ષોથી સતત આપણું મનોરંજન કરે છે. તેની અભિનય પણ વખાણવા લાયક છે. અમિતાભ બચ્ચન પાસે રહેવા માટે બે બંગલા છે. જેમાંથી એક પ્રતીક્ષામાં છે, જ્યારે બીજાનું નામ જલસા છે. આ બંને બંગલા ખૂબ જ આલીશાન અને વૈભવી છે. તેમનું બાંધકામ દરેક જરૂરિયાતને ધ્યાનમાં રાખીને કરવામાં આવ્યું છે. જણાવી દઈએ કે અમિતાભ બચ્ચન તેના આખા પરિવાર સાથે “જલસા” માં રહે છે. આ બંગલાની કિંમત આશરે 160 કરોડ છે. આ સિવાય તેના બંગલા “પ્રતિક” ની કિંમત 80 કરોડ છે.

શાહરૂખ ખાન :

Image Credit

કિંગ ખાન એટલે કે શાહરૂખ ખાન પાસે આજે સંપત્તિ અને ખ્યાતિની કમી નથી. તેની પાસે “મન્નત” નામનો ખૂબ મોટો અને લક્ઝુરિયસ બંગલો છે. તે આ પરિવારમાં તેના પરિવાર સાથે રહે છે. જણાવી દઈએ કે મન્નતની કિંમત 200 કરોડ છે. આ ઘર શાહરૂખ ખાનના હૃદયની ખૂબ નજીક છે કારણ કે તે ઘણાં વર્ષોથી અહીં રહે છે. એકવાર કોઈ વ્યક્તિ મુંબઇ જાય, તો તે શાહરૂખ ખાનની ‘મન્નત’ જોવાનું ભૂલતો નથી.

અક્ષય કુમાર :

Image Credit

અક્ષય કુમાર ખિલાડી કુમાર તરીકે ઓળખાય છે. તે જે પણ ફિલ્મ લે છે, તે સ્ક્રીન પર કરોડો રૂપિયાની કમાણી કરે છે. અક્ષયનું મુંબઈના જુહુમાં એક સુંદર ઘર છે. આ ઘર દરિયા કિનારા પર છે જે ઘરની સુંદરતામાં વધુ વધારો કરે છે. જણાવી દઈએ કે આ મકાનની કિંમત 80 કરોડ છે. આ ઘરની અંદરનું ઇન્ટીરીલ ટ્વિંકલ  ખન્નાએ જાતે જ ડિઝાઇન કરી છે.

આમીર ખાન :

Image Credit

બોલિવૂડના મિસ્ટર પરફેક્શનિસ્ટનો ટેગ મેળવનાર આમિર ખાનની દરેક ફિલ્મ 100 કરોડના સંગ્રહમાં શામેલ છે. તેનું મુંબઇના બાંદ્રામાં બેલા વિજેતા એપાર્ટમેન્ટ છે, જ્યાં તે પરિવાર સાથે રહે છે. આ એપાર્ટમેન્ટ 5 હજાર ચોરસ ફૂટનું છે, જેની કિંમત લગભગ 60 કરોડ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *