જ્યારે નુપુર સેનનને મુંબઈમાં સ્પોટ કરવામાં આવી ત્યારે અભિનેત્રીની મનોહર સ્મિત અને પ્રાકૃતિક સુંદરતાએ ફરી એકવાર હૃદયને ચોર્યું. સરળ કપડાંમાં પણ ખૂબ જ સુંદર દેખાતી આ અભિનેત્રી આ વખતે પણ ટ્રેક પેન્ટ અને ટીશર્ટ પહેરી હતી અને આ હોવા છતાં તે સુંદર દેખાતી હતી. જો કે, એ જુદી વાત છે કે નૂપૂરે પોતાના માટે જે પેન્ટ પસંદ કર્યું હતું તે જોયા પછી, તે સમજી શક્યું નહીં કે તેને સ્ટાઇલિશ માનવું જોઈએ કે ટિપ્પણી કરવી જોઈએ? આને કારણે, તેના એકંદર દેખાવથી તેને મિશ્રિત લાગણી થઈ ગઈ.

આરપાર દેખાય તેવા પેન્ટ માં નુપુર :

Image Credit

કામના સંબંધમાં મુંબઈ ઉપનગરીય વિસ્તારમાં જોવા મળતા નૂપુરએ પોતાના માટે કેઝ્યુઅલ લૂક પસંદ કર્યો હતો, જેમાં તે એકદમ મસ્ત દેખાતી હતી. અભિનેત્રીએ બ્લેક હાફ-સ્લીવ્ડ ટી-શર્ટ પહેરીને કોટ સાથે વી કટ નેકલાઇન લગાવી હતી. આ સાથે, તેણે  પેટર્નવાળી એડિડાસ દ્વારા ટ્રેક પેન્ટ પહેર્યા. તેની ઉપરના પોર્સેલેઇન પર નક્કર સામગ્રીથી બનેલી શોર્ટ્સ હતી અને તેની નીચે જાળીથી બનાવવામાં આવી હતી.

આટલી હતી કિંમત :

Image Credit

નૂપુર દ્વારા બનાવવામાં આવેલી આ ટ્રેક પેન્ટ્સની બાજુમાં ખિસ્સા અને પટ્ટાઓ પેટર્ન હતા. અભિનેત્રીએ આ ચાક બ્લુ પેન્ટ વડે સફેદ સ્નીકર્સ પહેર્યા હતા અને કાળા ચામડાની સ્લિંગ બેગ પણ રાખી હતી. આ પારદર્શક પેન્ટ્સ એવી હતી કે એક સામાન્ય માણસ તેમને પહેરવા વિશે ચાર વાર વિચાર કરશે. ઠીક છે, જો આપણે આ તળિયાઓની કિંમત વિશે વાત કરીએ, તો તે 80 અમેરિકન ડોલર એટલે કે 5,918 રૂપિયાની આસપાસ હતા. હવે તમે આ પેન્ટ્સ પર ખૂબ ખર્ચ કરવા માંગતા હો કે નહીં, આ મુદો તમારો છે.

નિરમત નો પણ જોવા મળ્યો આવો જ લૂક :

Image Credit

આમ તો અમે સી-થ્રો વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ, તેથી નિમરત કૌરનો સમાવેશ કરવો પણ શક્ય છે. તેઓ મુંબઈમાં સેમ ડે પર ચાલતા જતા પણ જોવા મળ્યા હતા. અભિનેત્રીએ આ દરમિયાન સફેદ ટેનિસનો શોર્ટ સ્કર્ટ પહેર્યો હતો. તેણે તેને મેચિંગ સ્પોર્ટ્સ બ્રા સાથે પહેર્યું હતું. નિમરતે ઉપરથી એક જાકીટ કૈરી કર્યું હતું, સંપૂર્ણ રીતે શીયર મટિરિયલથી બનાવેલું. આ દેખાવ ટીઝીંગ ઈફેક્ટ ક્રિએટ કરી રહ્યો છે. અભિનેત્રીએ તેની શૈલીને વ્હાઇટ વોકિંગ શૂઝ અને સ્માર્ટ ઘડિયાળથી પૂરક બનાવી છે.

આ પહેલા પણ જોવા મળી છે આ સ્ટાઈલ માં :

Image Credit

નિમરત પણ પહેલા આવી સ્ટાઇલમાં જોવા મળી છે. તે કાળા રંગના કપડામાં જોવા મળ્યો હતો. આ સમય દરમિયાન, અભિનેત્રીએ વર્ક-આઉટ લેગિંગ્સ, સ્પોર્ટ્સ બ્રા અને તેના ઉપર સાઇડ વ્હાઇટ પટ્ટાઓવાળા સી-થ્રો જેકેટ પહેર્યું હતું. તેણે આ લુકને બ્લેક માસ્ક અને હેર પોનીમાં વાળ સ્ટાઇલ કરીને પૂર્ણ કર્યો. નિમરતની શૈલી પણ જોવા જેવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *