બોલીવુડની જાણીતી અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા આજકાલ અભિનેતા અર્જુન કપૂર સાથેના તેના સંબંધો, જે પોતાના કરતા લગભગ 12 વર્ષ નાની છે તેના વિશે ઘણી ચર્ચામાં રહે છે. આવી સ્થિતિમાં અભિનેત્રીને ઘણી ધૃણાસ્પદ ટિપ્પણીઓનો સામનો કરવો પડે છે. આટલું જ નહીં, અભિનેત્રીઓને ઘણીવાર તેમની શેર કરેલી તસવીરો માટે ટ્રોલિંગનો સામનો કરવો પડે છે, જેને કારણે તેમના કપડા ક્યારેક તેમના મેકઅપની હોય છે તો કેટલીકવાર તે અર્જુન કપૂર કરતા પણ મોટી હોય છે. અમે કહી શકીએ કે ટ્રોલર્સ ફક્ત બહાનું શોધી રહ્યા છે જેથી તેઓ તેમને ટ્રોલ કરી શકે.

Image Credit

બીજી તરફ, આજે તેનો 47 મો જન્મદિવસ પણ છે, જેના કારણે તે આજે ફરી ચર્ચામાં જોવા મળી રહી છે. એક તરફ અભિનેત્રીના બધા ચાહકો તેમના જન્મદિવસના આ પ્રસંગે તેમને અભિનંદન આપી રહ્યા છે, તો બીજી તરફ ફરી એકવાર સલમાન ખાનના ભાઈ અરબાઝ ખાન સાથેના તેમના સંબંધોના સમાચાર ઇન્ટરનેટ પર ટ્રેન્ડ થવા લાગ્યા છે.

19 વર્ષ પછી થયા હતા છૂટાછેડા :

Image Credit

એક સમય એવો હતો જ્યારે મલાઇકા અરોરા અને અરબાઝ ખાનની ગણતરી ટીવીના આદર્શ કપલ્સમાં કરવામાં આવતી હતી. જોકે, હવે તેમનો સંબંધ તૂટી ગયો છે. આજે પણ લોકો તેમની વાર્તા સાંભળીને આશ્ચર્યચકિત થાય છે, શા માટે તેઓએ છૂટાછેડા લીધા. આ એટલા માટે છે કારણ કે તેમના સંબંધ 5 કે 10 વર્ષ નહીં પણ 19 વર્ષ જુના હતા, પરંતુ પરસ્પર મતભેદોને કારણે તેમનો સંબંધ તૂટી ગયો હતો.

મલાઇકા અરોરા એક સમયે તેના અંગત જીવનના સમાચારોમાં હતી, જ્યારે તે તેના સંબંધોને લઈને ખૂબ ખુશ હતી, કારણ કે દરેક જણ તે સમયે જાણવાની ઇચ્છા રાખતા હતા કે તેમના અને અરબાઝ વચ્ચે આવી તકરારનું કારણ શું છે કે તેઓએ છૂટાછેડા લેવાનું વિચાર્યું. અને તે પણ સ્વાભાવિક છે કારણ કે જે રીતે તેમનો સંબંધ ચાલી રહ્યો હતો, તે કોઈને એક સાથે વિચાર કરવા માટે પૂરતું હતું કે શા માટે તેઓ છૂટાછેડા લઈ રહ્યા છે.

અરબાઝ સાથે છૂટાછેડા વિશે મલાઈકા એ કહ્યું આવું :

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી મલાઇકા અરોરા તાજેતરમાં જ કરીના કપૂરના ખૂબ જ પ્રખ્યાત શો ‘વ્હોટ વુમન વોન્ટ્સ’ પર પહોંચી હતી જ્યાં તેણે અરબાઝ સાથેના તેના સંબંધો અંગે ઘણાં ખુલાસો કર્યા હતા. મલાઇકાએ અરબાઝ સાથેના તેના સંબંધોને જણાવ્યું હતું કે તે સમયે પરિસ્થિતિ ખૂબ મુશ્કેલ બની ગઈ હતી. અને તેમના કારણે લોકો પરેશાન થવા લાગ્યા. મલાઇકાએ જણાવ્યું કે આ સંબંધને કારણે ઘણી જિંદગી પ્રભાવિત થઈ રહી હતી અને આ જ કારણ છે કે તેણે છૂટાછેડા લેતા પહેલા એક રાતે પરિવારના તમામ સભ્યો સાથે વાતચીત કરી હતી.

અભિનેત્રીએ આગળ કહ્યું કે તેણે પોતે અરબાઝને પૂછ્યું હતું કે શું તે ડાઇવર્સ માંગે છે, જેના પર ખુદ અરબાઝે કહ્યું હતું કે તે 100 ટકા તૈયાર છે. આ પછી મલાઈકાએ છૂટાછેડા લેવાનું નક્કી કર્યું. અભિનેત્રીએ કહ્યું હતું કે તેના માટે આ કરવાનું ક્યારેય સરળ નહોતું, પરંતુ તે જીવનસાથીની ખુશી માટે છૂટાછેડા લેવાની સંમતિ આપે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *