આ દિવસોમાં, અમે અભિનેતાઓ વિશે સારા સમાચાર સાંભળવા મળી રહ્યાં છે. આગામી દિવસોમાં કોઈના લગ્નના સમાચારો હેડલાઇન્સમાં જોવા મળી રહ્યા છે, તો કોઈની નવી માતા પિતા બનવાના સમાચાર આવી રહ્યા છે. હવે, એક તરફ નેહા કક્કર અને કાજલ અગ્રવાલ જેવી જાણીતી હસ્તીઓનાં લગ્ન સમાચારોમાં આવ્યા છે, બીજી તરફ બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રી કરીના કપૂન ખાન બીજી વખત માતા બનવાના સમાચાર પણ ખૂબ સાંભળવા મળી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં હવે અન્ય એક અભિનેતાને બાળકની ખુશી મળવા જઇ રહી છે, જે અભિનેતાએ ખુદ ચાહકોને આપી છે.

Image Credit

આ અભિનેતા બીજું કોઈ નહીં પણ પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેતા કરણવીર બોહરા છે, જેની પત્ની ટીજે સિદ્ધુ જલ્દી જન્મ આપવા જઇ રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે પતિ કરણવીર આ દિવસોમાં ખૂબ ખુશ છે અને તેણે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક વીડિયો શેર કરીને ખુશી બતાવી છે. વીડિયોની વાત કરીએ તો ત્યાં ટીજે સિદ્ધુનો બેબી બમ્પ છે, જેમાં તેનો નાનો મહેમાન અંદરથી આગળ વધી રહ્યો છે.

આ વીડિયોમાં કરણવીર અને પત્ની ટીજેના અભિવ્યક્તિ જોવા મળી રહી છે. બંને બાળકો દરેક ચળવળ પર ખૂબ ઉત્સાહિત થઈ રહ્યાં છે અને તેઓ તેમના બાળક વિશે ખૂબ ખુશ છે. વળી, વીડિયો શેર કરતી વખતે કરણવીરે પણ કેપ્શનમાં ખુશી વ્યક્ત કરી છે. કેપ્શનમાં કરણવીરે લખ્યું છે કે આ તેમની આગામી વર્ષગાંઠની સૌથી કિંમતી ભેટ છે. આગળ તેમણે ઓમ નમઃ શિવાય લખીને હેશટેગ લખ્યું છે.

Image Credit

કરણવીરની આ પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે અને તમામ લોકો અને પ્રિયજનો તરફથી અભિનંદન મળી રહ્યા છે. તેના ચાહકો તેને કમેન્ટ્સ અને મેસેજીસ દ્વારા એક વિશેષ સંદેશ આપી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે, 28 મી ઓક્ટોબરે કરણવીરે તેના નાના મહેમાનના આગમનની તસવીરો ચાહકોને મોકલી હતી. કરણવીરે શેર કરેલા વીડિયોમાં તેમની પત્ની ટીજે તેના બેબી બમ્પ બતાવી રહી છે, જેમાં તેમનું બાળક થોડી હિલચાલ કરતા જોવા મળી રહ્યું છે અને બંને આતુરતાથી તેમના બાળકની રાહ જોઇ રહ્યા છે.

Image Credit

જો આપણે તેના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ, તો પછી તમને જણાવી દઈએ કે ટીજે સિદ્ધુએ વર્ષ 2006 માં કરણવીર બોહરા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. કરણવીર આજે ટીવીના જાણીતા અભિનેતા છે અને તેની પાસે ‘કેમકે સાસ ભી કભી બહુ થી’ અને ‘નાગિન 2’ જેવી મોટી સીરિયલ છે. તેમજ ટીજે સિદ્ધુ લોકપ્રિયતા તેના પતિથી ઓછી નથી. તે ઘણી વાર સ્ક્રીન પર પણ જોવા મળી છે અને ટીજે સિદ્ધુ પણ પોતાને સોશિયલ મીડિયા પ્રભાવક તરીકે ઓળખે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *