આ દુનિયામાં કંઇપણ અશક્ય નથી કોઈપણ કાર્યમાં સફળ થવા માટે સૌથી અગત્યની બાબત એ છે આપણી લગન અને હિંમત અને જે વ્યક્તિની બંને લાક્ષણિકતાઓ છે તે પોતાનું નસીબ લખી શકે છે અને જીતી શકે છે. એક જાણીતું ઉદાહરણ છે જન્ન્ત ઝુબૈર રહેમાની, ટીવી અને સોશ્યલ મીડિયાના જાણીતા સ્ટાર છે હા, જન્નત ઝુબેર ખૂબ જ સરળ પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવે છે અને ન તો તેની કોઈ ફિલ્મી બેકગ્રાઉન્ડ હતી, પરંતુ જન્નત તેની મહેનત અને સમર્પણથી આજે આખો સોશિયલ મીડિયા છે અને તેમણે ટીવી જગતમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી અને યુવાનોમાં, જન્નત બોલિવૂડની અભિનેત્રી કરતા વધારે લોકપ્રિય છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે અત્યારે જન્નત જે સ્થાન પર છે ત્યાં પહોંચવું સહેલું નથી પરંતુ જન્નતે ક્યારેય હાર ન માની અને મુશ્કેલીઓ નો સામનો કરતા કરતા ત્યાં પહોંચી ગઈ અને સફળતા મેળવી. જણાવી દઈએ કે જન્નતે ખુબ જ નાની ઉંમરે એક્ટિંગ ની દુનિયામાં એન્ટ્રી લીધી હતી. જન્નતે 8 વર્ષની ઉંમરે વર્ષ 2010માં ટીવી સીરીયલ દિલ મિલ ગયે થી એક્ટિંગ ની શરૂઆત કરી હતી. પરંતુ આ સીરીયલ માં ઓળખાણ ન મળી અને જન્નતે હાર ન માની તેને પાછું વળી ને જોયું નહિ.

Image Credit

ટીવી ડેબ્યૂ કર્યા પછી, જન્ન્તને ઘણી શો ઓફર મળી, જેમાં અંતરા, અલ્લાદિન, ચાંદ કા પારો ચલો, વગેરે જેવા સીરિયલ નામોનો સમાવેશ થાય છે, વર્ષ 2019 માં જન્નત ટીવીના પ્રખ્યાત શો ફૂલવામાં દેખાઈ હતી અને જન્નત ઘર ઘર આ સિરિયલથી પ્રખ્યાત થઈ હતી અને આ શોમાં તેને અભિનય માટે ઘણા એવોર્ડથી પણ સન્માનિત કરવામાં આવી હતી અને ત્યારબાદ વર્ષ 2017 માં તે ટીવીના પ્રખ્યાત શો તુ આશિકીમાં લીડ એક્ટ્રેસની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી અને આ શોમાં પણ જન્ન્તને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે જન્ન્નત ટીવી શો કરતા સોશિયલ મીડિયાને કારણે વધુ પ્રખ્યાત થઈ ગઈ છે જણાવીએ કે જન્નત ખૂબ જ મોટી ટિકટોક સ્ટાર રહી છે અને તેના નાના ભાઈ સાથે ટિકટોક પર ઘણા વીડિયો બનાવ્યા છે જેમાં જન્ન્તની સુંદરતા અને અદાસે બધાનાં દિલ જીતી લીધાં. જણાવી દઈએ કે સોશ્યલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર જન્નતના ઘણા ચાહકો છે જેમને જન્ન્ત ખૂબ ગમે છે.

Image Credit

જન્નત દેખાવમાં એટલી સુંદર છે કે જો કોઈ તેને એકવાર જુએ, તો તે તેમની પાસેથી નજર હટાવી શકતું નથી અને તે ફરીથી જન્ન્તને જોવા માંગે છે, આજે અમે તમને અહીં જન્ન્ત ઝુબેરની લવ લાઈફ વિશે કંઈક કહેવા જઈ રહ્યા છીએ. મીડિયા રિપોર્ટ્સથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, જન્નત ઝુબેર ટિક ટોકના ફેમસ સ્ટાર ફૈઝલ શેખને ડેટ કરી રહી છે અને ઘણી વાર જન્નત અને ફૈઝલને સાથે ડિનર ડે પર મળી આવ્યા હતા.આ દિવસોમાં ફૈઝલ શેખ ના ઘરે જ રહે છે અને જન્નત ના માતા પિતા ને પણ તે ખુબ જ ગમે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *