ભારતીય ટીમના કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ 5 નવેમ્બરના રોજ તેનો જન્મદિવસ ખૂબ ધૂમ ધામથી ઉજવ્યો હતો અને તેમના જન્મદિવસની આ ઉજવણીમાં પત્ની અનુષ્કા શર્મા તેમજ ટીમના અન્ય ખેલાડીઓ સાથે વિરાટ કોહલીનો જન્મદિવસ ખૂબ જ અદભૂત શૈલીમાં ઉજવ્યો હતો. વિરાટ કોહલી 32 વર્ષનો થઈ ગયો અને આ પ્રસંગે અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલી ખૂબ જ મજેદાર અંદાજ માં જોવા મળ્યા.

Image Credit

એ જ વિરાટ કોહલીએ તેના જન્મદિવસના પ્રસંગે કેક કાપ્યો હતો અને તેમાં સૌથી મહત્વની વાત એ છે કે આ વખતે વિરાટ કોહલીએ છરી વડે તલવારથી કેક કાપ્યો ન હતો અને વિરાટની કેક કાપવાની આ અનોખી શૈલીને દરેક જણ ખૂબ પસંદ કરે છે અને તેમના જન્મદિવસનો વીડિયો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે તેમના જન્મદિવસની ઉજવણી દરમિયાન વિરાટ કોહલી અને પત્ની અનુષ્કા શર્મા તેમ જ તેની ટીમના અન્ય સભ્યોએ પણ આ પ્રસંગની મજા માણી હતી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે વિરાટ કોહલીના જન્મદિવસનો આ વીડિયો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે વિરાટે પહેલા તલવારથી કેક કાપી અને ત્યારબાદ ફૂલતા પતિ અનુષ્કા શર્મા માટે કેકનો પહેલો ટુકડો પસંદ કર્યો હાથ આગળ વધે છે અને પછી અનુષ્કા તેના પતિના હાથમાંથી કેકનો ટુકડો લે છે અને વિરાટને ખૂબ પ્રેમથી ખવડાવે છે અને વિરાટની ટીમના સભ્યો આખી કેક ઉપાડીને કોહલીના ચહેરા પર લગાવે છે અને તે જ રીતે કેક વાળા ચહેરાએ વિરાટ હસતો હસતો પોઝ આપે છે, અને આ વખતે વિરાટ ખૂબ જ જોરશોરથી તેના જન્મદિવસની મજા માણતા જોવા મળ્યો હતો.

Image Credit

આ જ વિરાટ કોહલીએ જન્મદિવસ નિમિત્તે ભારતીય ટીમના ક્રિકેટર યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને તેની મંગેતર ધનાશ્રી વર્માને પણ જોયો હતો અને આ બંનેની તસવીર પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. તેના કારણે જ તે દુબઇમાં છે, તેનો જન્મદિવસ ઉજવી રહ્યો છે અને તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે, તેમજ વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા જલ્દી માતા-પિતા બનવા જઈ રહ્યા છે અને અનુષ્કા શર્મા પણ આજકાલ તેની ગર્ભાવસ્થાને લઈને ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી ચુકી છે.

Image Credit

નાના મહેમાન તેમના ઘરે આવવાથી અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલી ખૂબ જ ખુશ છે અને તાજેતરમાં અનુષ્કા શર્માએ તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ વિરાટ કોહલી સાથે ખૂબ જ સુંદર તસવીર શેર કરી છે અને આ તસવીરમાં વિરાટ કોહલીના ગાલ પર કિસ કરતી જોવા મળે છે. અને બંને એ એકબીજાને હગ કર્યો છે.

Image Credit

આ તસવીર જોયા પછી ફિલ્મ ક્રિકેટ જગતના તમામ સેલેબ્સ અને ફિલ્મ જગત આ દંપતી પર પ્રેમ આપે છે અને અનુષ્કાની આ તસવીર પર બિહ વિરુષ્કાની જોડી અને ઘણા બોલીવુડ સેલેબ્સની જેમ ચાહકો પણ ખૂબ જ જોવામાં આવે છે. પ્રતિક્રિયા આપી છે, જેમાં મૌની રોય, પ્રિયંકા ચોપડા અને તાહિરા કશ્યપના નામ શામેલ છે, જણાવી દઈએ કે વિરુષ્કા જાન્યુઆરી 2021 માં માતા-પિતા બનશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *