ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ 5 નવેમ્બરના રોજ પોતાનો 32 મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો છે અને આ પ્રસંગે તેમની પત્ની અનુષ્કા શર્મા અને તેમની ટીમના સભ્યો હાજર હતા. દુબઇમાં હોવાને કારણે અને તેથી જ તેણે તેમના જન્મદિવસને ખૂબ જ અદભૂત રીતે માણ્યો હતો.વિરાટ કોહલીના જન્મદિવસ પર, વિરાટ અને અનુષ્કાની સાથે તેમની ટીમના સભ્યોએ આ જન્મદિવસને ખૂબ જ ખાસ બનાવ્યો, જેનો એક વીડિયો સોશ્યલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ જોવા મળી રહ્યો છે. વિરાટના આખા ચહેરા પર કેક છે અને અનુષ્કા તે કેકને ખીલતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

વિરાટ કોહલીના જન્મદિવસ નિમિત્તે અનુષ્કા શર્માએ તેના પતિ વિરાટ કોહલી સાથે એક ખૂબ જ રોમેન્ટિક તસવીર શેર કરી હતી, જેમાં અનુષ્કા વિરાટને ગળે લગાવે છે અને કિસ કરતી જોવા મળી રહી છે અનુષ્કા શર્માની આ તસવીરને ચાહકોથી બોલીવુડમાં કહો દુનિયાએ તારાઓને તેની પ્રતિક્રિયા આપી છે અને આ ચિત્ર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે વિરાટ કોહલી ભારતીય ટીમનો સૌથી લોકપ્રિય ખેલાડી છે અને તેની પત્ની અનુષ્કા શર્મા પણ બોલિવૂડની સૌથી પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને વિરાટ અને અનુષ્કાની જોડી બોલીવુડથી રમતગમતની દુનિયાના સૌથી રોમેન્ટિક કપલ્સમાંથી એક છે અને આ બંનેની કેમિસ્ટ્રી ખૂબ જ લાજવાબ છે.

Image Credit

જણાવીએ કે વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે કે જલ્દીથી માતા-પિતા બને અને નાના મહેમાન તેમના ઘરે આવશે. બમ્પ ફ્લન્ટ કરતા જોવા મળે છે અને તેની તસવીરો પણ શેર કરતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્માના ઘરની વાત કરીએ તો જેમ અનુષ્કા અને વિરાટની જોડી મજબૂત છે તેમ તેમનું ઘર પણ લાજવાબ છે અને આજે અમે તમને ઘરની અંદર અને બહાર અનુષ્કા અને વિરાટની તસવીરોની કેટલીક તસવીરો આપીશું. અહીં બતાવવા જઇ જઈ રહ્યા છીએ.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે અનુષ્કા સાથે લગ્ન કર્યા બાદ વિરાટ કોહલીએ એક લક્ઝરી મકાન ખરીદ્યું હતું જે મુંબઇના પોશ વરલી વિસ્તારમાં આવેલું છે અને આ એપાર્ટમેન્ટની કિંમત 34 કરોડ રૂપિયા છે જણાવી દઈએ કે વિરાટ અને અનુષ્કાનું આ ઘર ખૂબ જ વૈભવી છે જ્યાં 5 શયનખંડ છે અને ઘરનો આંતરિક ભાગ ફાઇવ સ્ટાર હોટલથી ઓછો નથી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે વિરુષ્કાના ઘરની બાલ્કનીથી અરબી સમુદ્રનો સુંદર દેખાવ ખૂબ જ સ્પષ્ટ છે અને જ્યારે તેમના ઘરમાં ઉગતા અને વધતા સૂર્યનો પ્રકાશ આવે છે, ત્યારે આખું ઘર નારંગી પ્રકાશથી ભરાઈ જાય છે.

Image Credit

લગ્ન પછી વિરાટે અનુષ્કા શર્મા માટે આ ખૂબ જ સુંદર ઘર ખરીદ્યું હતું, જેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ ગઈ હતી, અને વિરાટ અનુષ્કાનું આ ઘર કોઈ રાજવી પરિવારથી ઓછું નથી. તેમજ હવે તેના ઘરે નાના મહેમાન પણ આવવાના છે એટલે આ ખુશી બમણી થઇ જશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *