આ દિવસોમાં બોલિવૂડની ઘણી મોટી ફિલ્મો વિશે જબરદસ્ત ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે. આ દરમિયાન અભિનેત્રી પરિણીતી ચોપડા (પરિણીતી ચોપડા) ની આગામી ફિલ્મ વિશે જબરદસ્ત ચર્ચાઓ શરૂ થઈ ગઈ છે. પરિણીતી ચોપડાની આગામી ફિલ્મ બેડમિંટન ખેલાડી સાઇના નેહવાલની બાયોપિક છે. જેમાં તે સાઇનાની ભૂમિકા નિભાવતી નજરે પડી રહી છે. હાલમાં જ આ ફિલ્મથી પરિણીતી ચોપડાનો ફર્સ્ટ લૂક સામે આવ્યો છે. આ ફાસ્ટ લુકને સાયના નેહવાલે જાતે શેર કર્યો છે. જેમાં તે પરિણીતીના વખાણ કરતી જોવા મળી રહી છે. એટલું જ નહીં, આ ફર્સ્ટ લુક જોયા પછી તેણે પરિણીતીને તેનો ચહેરો જાહેર કરી દીધી છે.

Image Credit

સાયના નેહવાલે પરિણીતી ચોપડાનો પહેલો લુક તેની બાયોપિક પરથી તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે. જેમાં પરિણીતી પ્લેયરના યુનિફોર્મમાં જોવા મળી છે. આ ફર્સ્ટ લૂકમાં ફક્ત તેનો ચહેરો જ દેખાઈ રહ્યો છે, પરંતુ આ પરથી ખબર પડે છે કે આ ફિલ્મમાં પરિણીતી એક મોટી હીટ બનવાની છે. આ ફોટો પરિણીતી ચોપડાની ફેન ક્લબ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. જેને સાયનાએ ટ્વીટ કર્યું છે. આ સાથે તેણે પરિણીતીની પ્રશંસા કરી છે. પરિણીતીનું ટ્વીટ અહીં જુઓ.

આ ફર્સ્ટ લુકને શેર કરતાં સાઇનાએ લખ્યું- ‘મેરી હમશકાલ’ … કેપ્શનમાં તેણે પરિણીતીને ટેગિંગ #sainamovie હેશટેગનો ઉપયોગ કર્યો છે. સોશ્યલ મીડિયા પર, લોકો પરિણીતીના આ લુકનો ખૂબ જ આનંદ લઈ રહ્યા છે. તે પહેલા આ ફિલ્મમાં અભિનેત્રી શ્રદ્ધા કપૂર મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળવાની હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *