બોલીવુડથી લઈને સાઉથ ઇન્ડસ્ટ્રી સુધીના પોતાના અભિનયથી બધાને દિવાના બનાવનારી અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલ છેલ્લા 30 વર્ષથી તેના બોયફ્રેન્ડ ગૌતમ કીચલુ સાથે બંધનમાં બંધાઈ ગઈ હતી અને તે પછી કાજલ અને ગૌતમના લગ્નની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી. તે રહ્યું છે અને છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી કાજલ અગ્રવાલના લગ્નની કેટલીક ન જોઈ ન હોય તેવી તસવીરો પણ બહાર આવી રહી છે, જેને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલે ગૌતમ કીચલૂ સાથે સાદી રીતે મુંબઈની એક હોટલમાં લગ્ન કર્યા હતા જેમાં તેના પરિવાર અને કેટલાક નજીકના મિત્રો શામેલ હતા અને આ લગ્નને લઈને ઘણી ચર્ચાઓ થઈ હતી. કોરોના ને ધ્યાનમાં રાખીને, કાજલના લગ્નમાં ઘણા મહેમાનોને આમંત્રણ મોકલવામાં આવ્યું ન હતું અને લગ્નમાં ફક્ત પરિવાર અને પરિવારજનો હાજર હતા.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે કાજલ અગ્રવાલ અને ગૌતમ કીચલૂનાં લગ્ન થયાં ત્યારથી જ આ દંપતી ત્યારથી હેડલાઇન્સમાં રહ્યું હતું અને કાજલ અગ્રવાલે પણ પતિની લાંબી ઉંમર માટે કડવા ચૌથનો પહેલો ઉપવાસ રાખ્યો હતો, જેની તસવીરો લેવામાં આવી હતી. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઇ હતી. જણાવી દઈએ કે કાજલ અગ્રવાલના લગ્નની રીતથી લઈને લગ્નના રિસેપ્શન સુધીની તમામ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર ટ્રેન્ડ થઈ રહી હતી અને થોડા દિવસો પહેલા જ કાજલ અગ્રવાલ પતિ ગૌતમ સાથે પીળી સાડીમાં હતી. સફીએ રોમાંચક શૈલીમાં એક અદભૂત ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું અને આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ પણ થઈ હતી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આ વાયરલ ફોટાઓમાં તાજેતરમાં જ કાજલ અગ્રવાલની ચૂડા રસમની કેટલીક તસવીરો સામે આવી છે અને આ તસવીરોમાં કાજલ અગ્રવાલ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે અને આ તસવીરોમાં કાજલ અગ્રવાલ તેને પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. આ તસવીરોમાં તે નારંગી રંગના અનારકલી સુટમાં ખૂબસુરત લાગી રહી છે અને તેણે કપાળ પર હાથ અને મંતિકામાં બંગડીઓ પહેરી છે અને ભારે જવેલરી સાથે કાજલ સાથે સુંદર લાગી રહી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે કાજલ અગ્રવાલની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર અગ્નિ છે અને તે પોસ્ટ થતાની સાથે જ તે ખૂબ વાયરલ થઈ ગઈ છે અને કાજલ અગ્રવાલની આ તસવીરો પર ચાહકો ખૂબ જ પ્રતિક્રિયા આપતા જોવા મળે છે. પોતાની પ્રતિક્રિયા આપતી વખતે લખ્યું હતું કે સુંદર સુંદર ખૂબસૂર પરી “, કેટલાક વપરાશકર્તાઓએ કાજલની આ તસવીર પર રોમેન્ટિક શાયરી લખી હતી, જ્યારે કેટલાક લોકોએ ગીતો લખીને તેમની પ્રતિક્રિયા આપી હતી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આજકાલ કાજલ અગ્રવાલના લગ્નની તસવીરો સોશ્યલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે અને જો તે કાજલ અગ્રવાલના લગ્નના લુકની વાત કરે તો કાજલ અગ્રવાલે તેના લગ્નમાં પ્રખ્યાત ડિઝાઇનર અનમિકા ખન્નાનો ડીઝાઈન લહેંગા પહેર્યો હતો અને આ લહેંગા કાજલમાં અગરવાલ રાજકુમારી કરતા ઓછા દેખાતા નહોતા અને લોકો કાજલ અગ્રવાલના લગ્ન લુકને પસંદ કરતા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *