બોલિવૂડની દુનિયામાં, સંબંધો બાંધવા અને પછી બગડવાનું સામાન્ય છે. પરંતુ કેટલાક એવા સ્ટાર્સ છે જેમને તેમનો ઇચ્છિત અને પરફેક્ટ પાર્ટનર મળી ગયો, પરંતુ આ હોવા છતાં, તેમની પરિણીત યાત્રા બહુ સારી નહોતી. આજે આ પોસ્ટમાં, અમે તમને જણાવી રહ્યાં છીએ આવા જ કેટલાક ફોટો પરફેક્ટ કપલ્સ વિશે જેને જોઇને એક સમયે બધા જૈલ્સ થતા હતા. પરંતુ અંતે તેમને આ પ્રકારનો દેખાવ મળ્યો કે એક બીજાને છૂટાછેડા આપી દીધા. ચાલો આપણે જાણીએ આ સેલિબ્રિટીના નામ કે જે લગ્ન બંધન માં રહી ના શક્યા.

અર્જુન રામપાલ – મેહર જેસિયા :

Image Credit

બોલિવૂડમાં અર્જુન રામપાલ એક એવો અભિનેતા છે, જેણે ખૂબ જ ઓછા સમયમાં સારી ઓળખ બનાવી લીધી છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે અર્જુનની પરિણીત યાત્રા બહુ ખાસ રહી નથી. હા, તેમના લગ્નના વીસ વર્ષ પછી, તેઓ આખરે પરસ્પર સંમતિથી પત્ની મેહર જેસિયા સાથે છૂટાછેડા લેવા જઈ રહ્યા છે. ઝરીના છેલ્લા અહેવાલ મુજબ, બંને જીવનસાથી વચ્ચે પહેલાથી તકરાર થઈ હતી, પરંતુ હવે તેમના સંબંધની સત્યતા આખી દુનિયા સામે આવી છે. તમને જણાવી દઈએ કે અર્જુન અને મેહરની માઇરા અને મહિિકા નામની બે પુત્રીઓ પણ છે.

ઋતિક રોશન – સુજૈન :

Image Credit

રિતિક રોશન બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીનું મોટું નામ છે. તેણે પહેલી જ ફિલ્મથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સ્પ્લેશ બનાવ્યું હતું. તે જ સમયે, તેનાથી અચાનક તૂટી પડવું અને સુઝાનનો સંબંધ ચાહકો માટે આંચકો કરતાં કંઇ ઓછો નહોતો. જણાવી દઈએ કે બંને બાળપણથી જ એક બીજાના મિત્રો હતા અને ત્યારબાદ બંનેએ વર્ષ 2000 માં લગ્ન કર્યાં હતાં. પરંતુ પછીથી 2013 માં, તેમના છૂટાછેડાથી અચાનક જ બધાને આશ્ચર્ય થયું. તે સમયે તેમના સંબંધોમાં ભંગાણ પડવું એ દરેક માટે મોટા સમાચારથી કંઇ ઓછું નહોતું. જોકે બંનેના છૂટાછેડા થયા પછી ઘણો સમય પસાર થઈ ગયો છે, પરંતુ આજે પણ તે બંને તેમના બાળકો સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય ગાળતાં જોવા મળે છે.

ફરહાન અખ્તર – અધુના :

Image Credit

ફરહાન અખ્તર બોલીવુડના એક સારા અભિનેતા માનવામાં આવે છે. આ સિવાય તે એક સારા ગાયક અને દિગ્દર્શક પણ છે. વર્ષ 2000 માં તેણે હેર સ્ટાઈલિશ અધુના સાથે લગ્ન કર્યાં હતાં. એકબીજા સાથે ડેટિંગના ત્રણ વર્ષ પછી પણ બંને એકદમ ખુશ હતા. પરંતુ વર્ષ 2016 માં બંનેએ અંતે પરસ્પર સંમતિથી છૂટાછેડા લીધા. ફરહાનને બે પુત્રીઓ શાક્યા અને અકીરા પણ છે, જે બંને જવાબદારીથી દૂર રહેતી નથી.

અરબાઝ ખાન – મલાઈકા :

Image Credit

એક સમયે અરબાઝ ખાન અને મલાઈકા અરોરાની લવ સ્ટોરીની ચર્ચાઓ દરેકની જીભ પર હતી. ડેટિંગ બાદ બંનેએ એકબીજાને તેમના જીવનસાથી તરીકે પસંદ કર્યા હતા. પરંતુ 19 વર્ષ પછી, આ સંપૂર્ણ દંપતીને ખબર ન હતી કે વર્ષ 2016 માં કોને છૂટાછેડા લઇ લીધા. મલાઇકા અને અરબાઝને અરહાન ખાન નામનો એક પુત્ર પણ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *