આ વિશ્વમાં, પ્રેમનો સંબંધ સૌથી કિંમતી સંબંધ માનવામાં આવે છે, અને જ્યારે કોઈ કોઈ સાથે પ્રેમમાં હોય છે, તો પછી તેઓ તેમના જીવનસાથીની ઉંમર, જાતિ, તેમની સ્થિતિ અથવા તેની શારીરિક રચનાને ધ્યાનમાં લેતા નથી, તો તે તેમના જીવનસાથીને આપશે હૃદયથી પ્રેમ કરે છે અને દિલથી તેને પોતાનું બનાવવાનો પ્રયત્ન કરે છે અને આજે અમે તમને ટીવી જગતના આવા પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ ધર્મ, ઉંમર અને રંગથી ઉપર ઉતરીને પોતાનો જીવનસાથી પસંદ કરે છે. શું તમે જાણો છો કે આમાં કોનું નામ શામેલ છે…

કૃષ્ણા પ્રિયા અને એટલી કુમાર :

Image Credit

દક્ષિણની ફિલ્મોમાં જોવા મળતી અભિનેત્રી કૃષ્ણ પ્રિયા ખૂબ સુંદર દેખાઈ રહી છે અને કૃષ્ણા પ્રિયાએ વર્ષ 2014 માં તેના બોયફ્રેન્ડ અટલી કુમાર સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને એટલીનો રંગ ખૂબ જ કાળો છે પરંતુ તેમના અને બંનેના લગ્ન જીવન વચ્ચે ખૂબ જ પ્રેમ છે. સાથે ખૂબ ખુશ

પ્રિન્સ નરુલા અને યુવિકા ચૌધરી :

Image Credit

પ્રિન્સ નરૂલા અને યુવિકા ચૌધરીની જોડી પણ આ સૂચિમાં શામેલ છે અને જણાવે છે કે તેઓ ટીવીના ખૂબ જ લોકપ્રિય શો બિગ બોસમાં એક સાથે જોવા મળ્યા હતા અને પછી તેઓ એકબીજાની પસંદગી કરી અને પછી તેઓએ એક બીજાને પસંદ કરીને કહ્યું. આ જોડીમાં તે યુવક પ્રિન્સ નિરુલા કરતા 7 વર્ષ મોટો છે, તેમ છતાં બંનેને ઘણો પ્રેમ છે અને બંને તેમના લગ્ન જીવનથી ખૂબ ખુશ છે.

કે કે ગોસ્વામી અને પીંકુ ગોસ્વામી :

Image Credit

ટીવી જગતમાં વામન તરીકે જોવા મળતા અભિનેતા કે.કે.ગોસ્વામીએ નાના પડદે નામ કમાવ્યું છે અને તેણે તેની શારીરિક નબળાઇને પોતાની શક્તિ બનાવી અને ઉદ્યોગના ધોરણમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. શું તે એક છે જે દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે અને તેની ઊંચાઈ કેકે ગોસ્વામી કરતા બમણી છે અને તેમની જોડીને જોયા પછી, દરેક માને છે કે પ્રેમ ખરેખર આંધળો છે.

આમના શરીફ અને અમિત કપૂર :

Image Credit

પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેત્રી અમ્ના શરીફ મુસ્લિમ ધર્મની છે અને તેણે નાના પડદા પર ઘણું નામ કમાવ્યું છે. જણાવી દઈએ  કે આમનાએ વર્ષ 2013 માં અમિત કપૂર નામના હિન્દુ છોકરા સાથે લગ્ન કર્યા અને તેનો ધર્મ ઉપર કર્યો. તેને પોતાનો જીવનસાથી બનાવ્યો અને આજે તે ખૂબ જ ખુશ જીવન જીવી રહી છે અને આજે તેનો એક પુત્ર પણ છે જણાવી દઈએ કે અમ્નાએ લગ્ન બાદ પોતાની તેજસ્વી કારકીર્દિ છોડી દીધી હતી.

દીપિકા કક્કડ અને શોએબ ઈબ્રાહીમ :

Image Credit

આ યાદીમાં ટીવી જગતની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી દીપિકા કક્કરનું નામ છે. જણાવી દઈએ કે દીપિકાએ આજે ​​પોતાની અભિનયથી બધાને દિવાના કરી દીધા છે અને તેની સાસરી સીમરથી એક અલગ ઓળખ મળી છે. અમને કહો કે દીપિકા હિન્દુ ધર્મની છે પરંતુ તેણી 2018 માં, મુસ્લિમ અભિનેતા શોએબ ઇબ્રાહિમ ધર્મ પરિવર્તન કરીને લગ્નના બંધનમાં બંધાઈ ગયા હતા અને આજે તેમના દંપતિ ટીવીના શ્રેષ્ઠ રોમેન્ટિક કપલ્સમાંથી એક છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *