ધક ધક ગર્લની જાણીતી બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ માધુરી દીક્ષિતનું નામ બોલિવૂડ એવરગ્રીન એક્ટ્રેસની યાદીમાં છે અને માધુરી દીક્ષિતે પોતાની સ્ટાઇલ અને સુંદરતાથી બધાનાં દિલ જીતી લીધાં છે અને આજે 53 વર્ષની ઉંમરે પણ માધુરીની સુંદરતા જોવા મળી રહી છે. માધુરી દિક્ષિતે બોલિવૂડમાં એક કરતા વધારે સુપરહિટ ફિલ્મ આપી છે અને પોતાના અભિનયથી બધાને દિવાના કરી દીધા છે.

Image Credit

માધુરી દીક્ષિત અભિનયની સાથે સાથે તેના ઉત્કૃષ્ટ નૃત્ય માટે પણ જાણીતી છે અને માધુરી દીક્ષિત આજે ફિલ્મોથી દૂર હોઈ શકે છે પરંતુ તે હજી પણ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ સક્રિય છે અને તે ઘણાં ડાન્સિંગ રિયાલિટી શોનો જજ કરતી જોવા મળે છે. દે માધુરી દિક્ષિતે તેની અભિનય કારકીર્દિમાં તમામ મોટા સુપરસ્ટાર્સ સાથે કામ કર્યું છે અને આજે પણ લોકોને માધુરી દીક્ષિતની ફિલ્મો જોવી ગમે છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે માધુરીએ તેની અભિનય કારકિર્દીમાં ઘણી આઇકોનિક ફિલ્મો કરી છે, જેને લોકો આજે પણ યાદ કરે છે અને લોકો તેના ગીતોને ખૂબ પસંદ કરે છે, અને બધા નૃત્ય પ્રેમીઓ, માધુરી જીને તેમના ગુરુ માને છે. બોલિવૂડમાં સારી એવી ઓળખ બનાવ્યા પછી, માધુરીએ ડૉક્ટર રામ નેને સાથે લગ્ન કર્યા અને આજે તેના બે પુત્રો પણ છે, જણાવીએ કે માધુરી તેના પરિવારથી ખૂબ ખુશ છે અને અવારનવાર પણ તેના પરિવાર સાથે તસ્વીરો શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

આ જ વાત આજે માધુરી દીક્ષિત વિશે પણ જાણીતી છે, પરંતુ આજે અમે તમને માધુરી દીક્ષિતની બહેન વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે માધુરી જેવા દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે, તો ચાલો જાણીએ તેની બહેન વિશે વિગતવાર. તમને જણાવી દઈએ કે, માધુરી દીક્ષિતની બે બહેનો છે, જેમાંથી એક રૂપા દીક્ષિત છે, બીજી બહેનનું નામ ભારતી દીક્ષિત છે અને રૂપા દીક્ષિત વિશે વાત દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે, પરંતુ મોટાભાગના લોકો રૂપા વિશે જાગૃત નથી. કારણ કે રૂપા પોતાને લાઈમલાઈટથી દૂર રાખે છે અને તેનો અભિનયની દુનિયા સાથે કોઈ સંબંધ નથી.

Image Credit

મને કહો કે રૂપાને બોલીવુડની ફિલ્મો વધારે પસંદ નથી અને તે મોટાભાગના મીડિયા અને કેમેરાથી દૂર રહે છે, મને કહો રૂપાને ઘણી વાર મુંબઈમાં માધુરી સાથે મળીને જોવામાં આવ્યું છે અને એ પણ કહો કે માધુરીની બીજી બહેન તેની બહેન રૂપાની જેમ ભારતી પણ પોતાની જાતને ઝગમગાટની દુનિયાથી ખૂબ દૂર રાખે છે. તમને જણાવી દઇએ કે, ભારતી દીક્ષિત ક્યારેય લાઈમલાઇટમાં નહોતી આવી અને તે આજે તેના પરિવાર સાથે રહે છે અને તેની બહેન માધુરી અને રૂપા ભારતી દેખાવમાં પણ ખૂબ જ સુંદર છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *