આપણા બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં આજે એક કરતા વધારે સુંદર અભિનેત્રી છે, જે સુંદરતા અને શૈલીના દિવાના છે અને આ બોલિવૂડ અભિનેત્રી બાળપણમાં પણ ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી હતી અને આજે અમે તમને બોલીવુડના કેટલાક સુંદર સ્ટાર કિડ્સની ન જોઈ હોય તેવી તસવીર બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જે બાળપણના દિવસોમાં ખૂબ જ સુંદર અને નિર્દોષ હતો અને આજે બોલિવૂડ બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રી પર રાજ કરે છે.

સોનમ કપૂર :

Image Credit

બોલીવુડની અભિનેત્રી સોનમ કપૂર, જે અભિનેતા અનિલ કપૂર અને સોનમ કપૂરની પ્રિય પુત્રી છે, તેણે તેના અભિનયથી બોલીવુડના લાખો લોકોનું દિલ જીતી લીધું છે અને સોનમ પણ બોલીવુડમાં ઘણી રુચિ ફિલ્માવી ચૂકી છે કહો સોનમ કપૂર આજે જેટલી સુંદર લાગે છે. આ રીતે તેઓ બાળપણમાં પણ ખૂબ જ સુંદર દેખાતા હતા, તેથી તમે પણ સોનમના બાળપણની આ તસવીર જોઈ શકો છો.

આલિયા ભટ્ટ :

Image Credit

આલિયા ભટ્ટ આજે બોલીવુડની ટોચની અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને આલિયા બોલિવૂડના પ્રખ્યાત નિર્દેશક મહેશ ભટ્ટની પુત્રી છે.તમારા કહો કે આલિયાએ 1999 માં બાળ કલાકાર તરીકે બોલિવૂડમાં પગ મૂક્યો હતો અને તેની પહેલી ફિલ્મ નામ સંઘર્ષ હતું અને ત્યારબાદ આલિયાએ 2012 માં સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર ફિલ્મથી મુખ્ય અભિનેત્રી તરીકે ઝળહળતી શરૂઆત કરી હતી. જણાવી દઈએ કે આલિયા બાળપણમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી હતી અને આ તે બાળપણનું ચિત્ર છે.

જાહ્નવી કપૂર :

Image Credit

દિવંગત અભિનેત્રી શ્રીદેવી અને પ્રખ્યાત નિર્દેશક બોની કપૂરની પુત્રી જાહ્નવી કપૂર, જેમણે વર્ષ 2018 માં ધડક ફિલ્મથી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી અને આ ફિલ્મમાં તેની સામે ઇશાન ખટ્ટર જોવા મળ્યો હતો. જાહ્નવી કપૂર બાળપણમાં ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી હતી અને જાહ્નવી કપૂરની આ તસવીરો જોઈને તમે અંદાજ લગાવી શકો છો કે તે બાળપણમાં કેટલી નિર્દોષ અને ક્યૂટ લાગતી હતી.

સારા અલી ખાન :

Image Credit

સૈફ અલી ખાન અને અમૃતા સિંહની પુત્રી સારા અલી ખાન આજે કોઈ પરિચયની જરૂર નથી. જણાવી દઈએ કે સારા અલી ખાને તેની અદાઓ થી દરેકનું હૃદય જીતી લીધું છે અને આજે સારા અલી ખાન સોશિયલ મીડિયા પર કરોડો ચાહકો છે અને સારાને બહુ ટૂંકા સમયમાં બોલીવુડે પોતાની એક અલગ ઓળખ બનાવી દીધી છે સારા અલી ખાનની બાળપણની તસવીર જોઈને તમે અંદાજ લગાવી શકો છો કે તે બાળપણમાં કેટલી સુંદર લાગતી હતી.

શ્રદ્ધા કપૂર :

Image Credit

બોલીવુડના પ્રખ્યાત વિલન અને હાસ્ય કલાકાર શક્તિ કપૂરની પ્રિય પુત્રી આજે શ્રદ્ધા કપૂર બોલિવૂડની ટોચની અભિનેત્રીઓમાં ગણાય છે, જણાવી દઈએ કે શ્રદ્ધાએ અત્યાર સુધી તેની કારકિર્દીમાં ઘણી રુચિ ફિલ્માવી છે અને તેની ફિલ્મ આશિકી 2 માં તેની જોરદાર અભિનયને લોકોએ ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી અને તે ખૂબ જ પ્રખ્યાત થઈ હતી શ્રદ્ધા કપૂરની બાળપણની તસવીર જોઈને તમે અંદાજ લગાવી શકો કે તે બાળપણના દિવસોમાં કેટલી સુંદર હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *