અજય દેવગનનું નામ હિન્દી ફિલ્મ ઉદ્યોગના એક પ્રખ્યાત કલાકારોમાંનું એક છે. અજય દેવગણે પોતાની મહેનત અને ઉત્તમ અભિનયથી હિન્દી ફિલ્મ જગતમાં સારું નામ કમાવ્યું છે. આજે તેની ઓળખાણ ની જરૂર નથી. તેણે ફિલ્મોમાં પોતાની ભૂમિકા સાથે લાખો લોકોના હૃદયમાં એક વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું છે. બધાને અજય દેવગનની એક્ટિંગ પસંદ છે. અજય દેવગન પણ તેની ડ્રેસિંગ સ્ટાઇલને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. અજય અનેક અભિનેત્રીઓ સાથે પડદા પર રોમાંસ કરતો જોવા મળે છે. ફિલ્મો સિવાય અજય દેવગન અંગત જીવનમાં પણ એકદમ રોમેન્ટિક છે. ઘણા અભિનેત્રીના નામ અજય દેવગનની લવ લાઈફ સાથે પણ જોડાયેલા છે. પ્રથમ, રવિના ટંડનનું નામ તેમાં શામેલ છે. અજય દેવગણનું અફેર સૌથી વધુ રવીના ટંડન સાથે હતું. આ બંનેના અફેરના સમાચાર હેડલાઇન્સમાં એટલા વધી ગયા હતા કે બાદમાં અજય દેવગને મીડિયા પર આવીને અટકવું પડ્યું હતું.

Image Credit

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે, અજય દેવગનના કરિશ્મા કપૂર સાથેના અફેરની ચર્ચા પણ ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ હતી. આ બંનેએ ઘણી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું છે. પ્રેક્ષકોને તેમની જોડી ખૂબ ગમતી હતી, પરંતુ તેમનો સંબંધ લાંબો ચાલ્યો નહીં. બાદમાં કાજોલ અજય દેવગણની જિંદગીમાં કાજોલ આવી હતી. હાલમાં અજય દેવગનની પત્ની કાજોલ છે. આજે અમે તમને અજય દેવગન અને એશ્વર્યા રાય બચ્ચન વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. અજય દેવગણ અને એશ્વર્યા રાય બચ્ચને ઘણી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું હતું, જેમાંથી તેમની જોડીને લોકો ‘હમ દિલ દે ચૂકે સનમ’ માં ખૂબ પસંદ કરે છે. જો કે, અજય દેવગન અને એશ્વર્યા રાય વચ્ચે ઘણી સારી બોન્ડિંગ રહી છે. જેને કારણે એકવાર તે અભિષેક બચ્ચન અને કાજોલ માટે પણ મુશ્કેલી બની ગઈ હતી.

Image Credit

આપણે બધા જાણીએ છીએ તેમ એશ્વર્યા રાય બચ્ચન પરિવારની પુત્રવધૂ છે. એક સમય હતો જ્યારે અજય દેવગન અને એશ્વર્યા એકબીજાની ખૂબ નજીક રહેતા હતા. અહેવાલો અનુસાર એવું કહેવામાં આવે છે કે એશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને અજય દેવગન એક ખાસ શો દરમિયાન મળ્યા હતા. આ ઇવેન્ટ દરમિયાન, અજય દેવગણે એશ્વર્યા રાયને હાથમાં રાખ્યો હતો, બીજી તરફ અભિષેક બચ્ચન અને કાજોલ એક બીજા સાથે વાત કરવામાં વ્યસ્ત હતા. અચાનક અભિષેક બચ્ચન અને કાજોલે અજય દેવગન અને એશ્વર્યા રાયની નજર ખેંચી લીધી. આ દૃશ્ય જોઇને આ બંનેને આશ્ચર્ય થયું.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે બોલિવૂડ એક્ટર અજય દેવગણ અને એશ્વર્યા રાય બચ્ચન તે દરમિયાન “કિસ” કરતા હતા, પરંતુ પાછળથી ફોટોગ્રાફરને તેના માટે દોષી ઠેરવવામાં આવ્યા હતા. આ ઇવેન્ટ વિશે મીડિયામાં વધારે પ્રકાશિત થયું ન હોવા છતાં, અજય દેવગણ અને એશ્વર્યા રાયનો લિપલોક સીન ઘણા સમયથી ચર્ચામાં રહ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *