દક્ષિણની જાણીતી અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલ અને તેના બોયફ્રેન્ડ ગૌતમ કીચલુએ 30 ઓક્ટોબરના રોજ મુંબઇની એક લક્ઝુરિયસ હોટલમાં લગ્નસંબંધ બાંધ્યો હતો. બંનેના લગ્ન સાથે જોડાયેલી દરેક તસવીરો પણ સામે આવી છે અને તેમને જોતા કહેવું ખોટું નહીં લાગે કે બંને એકબીજાને પોતાના જીવનસાથી બનાવવામાં ખૂબ જ ખુશ છે. જો કે, કાજલ અગ્રવાલના લગ્નને ત્રણ દિવસ વીતી ગયા છે, પરંતુ ઘણા હજી અભિનેત્રીના વરરાજા રાજાને નજીકથી જાણવાની ઇચ્છા ધરાવે છે.

જોકે, લગ્નના ત્રણ દિવસ બાદ કાજલ અગ્રવાલે એક પ્રખ્યાત મેગેઝિનને ઇન્ટરવ્યૂ આપીને તેના લગ્ન જીવન વિશેના ઘણા રહસ્યો જાહેર કર્યા છે, જેમાં તેણે છેવટે શા માટે એક ફિલ્મ અભિનેતાને છોડીને ગૌતમ કીચલુને પોતાનો જીવનસાથી બનાવ્યો તે વિશે જણાવ્યું છે.

લોકડાઉન બન્યું પ્રેમનું કારણ :

Image Credit

કાજલ અગ્રવાલ અને ગૌતમ કીચલૂ એવા દંપતીમાંથી એક છે, જેની દૈનિક મુલાકાત ખૂબ જ સામાન્ય છે, પરંતુ જ્યારે કોરોના રોગચાળો વર્ષના પ્રારંભમાં દેશવ્યાપી લોકડાઉનને ફટકારતો હતો, ત્યારે બંનેને સમજાયું કે તેણી એક હતી – બીજા વગર જીવી ન શકે.

ગૌતમ વિશે વાત કરતાં કાજલે કહ્યું હતું કે આપણે સોશિયલ પાર્ટી હોય કે કેઝ્યુઅલ મીટિંગ્સ, બધા સમય મળવા ટેવાયેલા હતા. લોકડાઉનની વચ્ચે, જ્યારે અમે થોડા અઠવાડિયાથી એકબીજાને જોયા ન હતા, ત્યારે અમને લાગ્યું કે અમે સાથે રહેવા માંગીએ છીએ. જો કે, સંબંધની પ્રથમ સારી બાબત એ છે કે જો તમારો સાથી લાંબા સમય સુધી તમારી પાસેથી દૂર ન રહી શકે, તો માને છે કે તમે સંપૂર્ણ સંબંધમાં છો.

પહેલા દોસ્તી પછી પ્રેમ :

Image Credit

ઘણા લોકો માને છે કે જો તે કોઈ મિત્ર સાથે પ્રેમમાં પડે છે, તો તે સંભવત  વિશ્વની શ્રેષ્ઠ વસ્તુ હશે અને કદાચ કાજલ અગ્રવાલ અને ગૌતમ કીચલૂ આને ખૂબ સારી રીતે સમજે છે, જેઓ ફક્ત સાત વર્ષથી એકબીજા સાથે રહ્યા નથી. તેઓએ સારી મિત્રતા ભજવી, પરંતુ જ્યારે તેઓ પ્રેમમાં પડ્યા, ત્યારે એકબીજાને પોતાનું બનાવતા પહેલા તેમને એકબીજાની મોટી વસ્તુઓ નજીકથી જાણવી પડી હતી. આ અંગે વાત કરતાં કાજલે કહ્યું, ‘ગૌતમ અને મેં લગભગ ત્રણ વર્ષ ડેટ કર્યું અને અમે સાત વર્ષ સારા મિત્રો રહ્યા. અમે મિત્રો બનવાના દરેક તબક્કામાં આગળ વધ્યા છીએ અને એકબીજાના જીવનમાં ખૂબ જ વિશિષ્ટ સ્થાન શેર કર્યું છે.

જો કે, મિત્રતાથી પ્રેમમાં બદલાતા સંબંધોમાં, એવું જોવા મળ્યું છે કે લોકો તેમની ભાવનાઓ વહેંચે છે અને લગ્ન જેવા પ્રસ્તાવો પણ આગળ ધપાવે છે, જેના કારણે યુગલો વધુને વધુ એકબીજાને ઓળખતા નથી, એક મિત્ર તરીકે, તેમના વિશે જેટલું તેઓ જાણે છે, સામેની વ્યક્તિએ તમારી સાથે વસ્તુઓ શેર કરી છે. આવા સંબંધો કેટલીકવાર ખૂબ સરસ રીતે જાય છે, પરંતુ મોટાભાગના આવા સંબંધોમાં ખાટા ખાવા લાગે છે.

એક-બીજાનો સ્વીકાર કરવો :

Image Credit

કાજલ અગ્રવાલ એક જાણીતી અભિનેત્રી છે, જ્યારે ગૌતમ કીચલુ મુંબઇના ઉદ્યોગપતિ છે અને સાથે સાથે બેસ્પોક ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇન ફર્મ ડિસર્ન લિવિંગના સ્થાપક છે. તેમના સંબંધોની શ્રેષ્ઠ બાબત એ છે કે બંનેએ એકબીજાને જેમ તેમ અપનાવ્યું છે. કાજલે પોતાના ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે, જ્યારે પણ ગૌતમ સાથે રોમાંસ કરવાની વાત આવે છે ત્યારે તે મારી ફિલ્મો પસંદ નથી અને આ માટે હું તેમનો આભારી છું.

અભિનેત્રીએ આગળ કહ્યું કે, ગૌતમ ખૂબ જ સાધારણ અને સરળ વ્યક્તિ છે. અમારી વચ્ચે વધુ ભાવનાત્મક વાતચીત છે અને તે જે રીતે પોતાની લાગણી વ્યક્ત કરે છે તે મારા માટે સૌથી વધુ અર્થ છે. ‘

અલગ-અલગ પ્રોફેશન થી હોવું :

Image Credit

કાજલ અગ્રવાલ અને ગૌતમ કીચલૂ બંને જુદા જુદા વ્યવસાયોમાંથી આવે છે, જે તેમના સંબંધ માટેનો એક પ્લસ પોઇન્ટ છે. આ એટલા માટે છે કે જ્યાં બીન વ્યવસાય, બીન ફીલ્ડ અને બીન કાર્યસ્થળવાળા લોકો થોડા સમય પછી તેમના જીવનસાથી સાથે કંટાળો આવવાનું શરૂ કરે છે, તો પછી તેમના સંબંધો આ બધી બાબતો કરતા ઘણા આગળ છે. બંનેમાં એક વિષય પર નહીં, પણ ઘણા વિષયો છે, પરંતુ તેઓ હંમેશાં તેમના સંબંધોને તાજી રાખી શકે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *