જોકે ઘણાં ફેમિલી કોમેડી શો ટીવી પર આવે છે પણ તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં ની વાત કરીએ તો આ શો છેલ્લા 12 વર્ષથી દર્શકોના દિલ પર રાજ કરી રહ્યો છે. આ શોની સૌથી ખાસ વાત એ છે કે તેની સાથે સંકળાયેલા દરેક કલાકારની ફેન ફોલોઇંગ અલગ હોય છે. શો પર બબીતા ​​જી અને જેઠાલાલની જોડી શો પર અલગ ફેનબેસ ધરાવે છે. તાજેતરમાં જ બબીતા ​​જી એટલે કે અભિનેત્રી મુનમુન દત્તા દ્વારા શેર કરેલી કેટલીક જૂની તસવીરો વાયરલ થઈ રહી છે. જેમાં તે દિલીપ જોશી સાથે નજર આવી રહી છે.

Image Credit

ખરેખર, મુનમૂન દત્તાએ ઘણાં સમય પહેલા અભિનેતા દિલીપ જોશી સાથે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી હતી. આ ફોટામાં મુનમૂન સ્ટાઇલિશ બ્લુ ગાઉનમાં જોવા મળી રહી છે. દિલીપ પણ સૂટ-બૂટ પહેરેલો જોવા મળે છે. તે બંને ખૂબ જ ક્યૂટ પોઝ આપતા જોવા મળે છે. મુનમુન અને દિલીપ એકસાથે તસવીરો લેવામાં ખુશ છે.

Image Credit

આ ફોટામાં જોવા મળી રહ્યું છે કે મુનમુન દત્તા તેની સહ-અભિનેતા દિલીપ જોશી સાથે એક તેજસ્વી કેમિસ્ટ્રી ધરાવે છે. દિલીપ એક વરિષ્ઠ અભિનેતા છે પરંતુ બંને એકબીજા સાથે કામ કરવામાં આનંદ લે છે.

Image Credit

આ તસવીરોની સાથે મુનમુને દિલીપ જોશીના કેપ્શનમાં ખુબ જ વખાણ કર્યા છે. તેમણે લખ્યું- દિલીપ સર સાથે કામ કરવું હંમેશા આનંદ, હાસ્ય અને જોક્સથી ભરેલું હોય છે. પી.એસ. દિલીપ સર ઇન્સ્ટાગ્રામ અથવા ફેસબુક પર નથી. ફક્ત ટ્વિટર પર, ત્યાં ખૂબ સક્રિય નથી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે હવે દિલીપ જોશી ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આવ્યા છે પરંતુ તે સોશિયલ મીડિયા પર બહુ સક્રિય નથી. પરંતુ જ્યારે પણ તેઓ પોસ્ટ કરે છે ત્યારે તેમને ચાહકોનો ખૂબ સારો પ્રતિસાદ મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *