મેષ :

મેષ રાશિના લોકોનો ખર્ચ આજે વધશે, જેના કારણે ઘરનું બજેટ બગડે છે. વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોની સ્થિતિ પણ કથળી ગઈ હોય તેવું લાગે છે. તમારા ધંધામાં તમને મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. જીવન સાથીને પૂરો સહયોગ મળશે. ઘરના વડીલોની સલાહ અમુક મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. સાંજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે ક્યાંક ખાવા-પીવાની યોજના બનાવી શકો છો. લવ લાઈફ મિક્સ થશે.

વૃષભ :

વૃષભ રાશિ માટે આજનો દિવસ શુભ રહેવાનો છે. ઘરમાં શાંતિ અને શાંતિ રહેશે. તમારા પ્રયત્નોથી સફળતા પ્રાપ્ત થશે. સરકારનો સંપૂર્ણ સમર્થન રહેશે. સામાજિક ક્ષેત્રે તમને માન મળશે. વ્યવસાયી લોકો કોઈપણ લાભકારક સમાધાન મેળવી શકે છે. નોકરી ક્ષેત્રે પદની પ્રતિષ્ઠા વધશે. વિદ્યાર્થી વર્ગના વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં રસ લેશે.

મિથુન :

મિથુન રાશિ માટે આજનો દિવસ થોડો પરેશાનીભર્યો રહેશે. બિનજરૂરી માનસિક તાણ ન લો. સંતાનો તરફથી ચિંતા રહેશે. અચાનક કોઈ દુ sadખદ સમાચાર મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓના વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસ ઉપર વધુ ધ્યાન આપવું પડે છે. વૈવાહિક જીવન વધઘટની સ્થિતિમાં રહેશે. સાંજ સુધીમાં, તમે તમારા સંજોગોમાં થોડો સુધારો જોશો. તમને માતા-પિતાનો આશીર્વાદ મળશે. તમારા અટકેલા પૈસા પરત મળી શકે છે.

કર્ક :

કર્ક રાશિવાળાઓ માટે આજનો દિવસ ખૂબ શુભ રહેવાનો છે. સંપત્તિ મળવાના સંકેત છે. તમને સંપત્તિનો લાભ મળી શકે છે. નોકરીના ક્ષેત્રે પ્રગતિ પ્રાપ્ત થશે. તમારા પગારમાં વધારો થઈ શકે છે. બાળકની જવાબદારી નિભાવવા સાથે, તમારા મનમાં સંતોષની લાગણી અનુભવાશે. તમે નફાકારક પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. મિત્રો સાથે મળી શકે છે. તમારું નસીબ જીતશે. મોટાભાગના કામમાં તમને સફળતા મળશે.

સિંહ :

સિંહ રાશિ માટે આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેવાનો છે. આવકના સ્રોત મેળવી શકાય છે. તમે તમારા મધુર અવાજથી લોકોને પ્રભાવિત કરશો. સમાજમાં નવા લોકો તમારી ઓળખ વધારી શકે છે, પરંતુ કોઈ પણ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર વધારે પડતો વિશ્વાસ ન કરો. શત્રુઓ તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, તેથી સાવધ રહો. ઓફિસનું વાતાવરણ તમારી તરફેણમાં રહેશે. મોટા અધિકારીઓ તમને સાથ આપશે.

કન્યા :

આજે કન્યા રાશિના વતનીને ઉત્તમ ફળ મળશે. રોજગારના પ્રયત્નો સફળ થઈ શકે છે. ધંધામાં વિસ્તરણ થવાની સંભાવના છે. સંતાન તરફથી પણ સંતોષકારક સુખદ સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. સરકારી વિભાગમાં કામ કરતા લોકોને પ્રમોશન મળી શકે છે. જો તમારી સામે કોઈ કોર્ટ કેસ ચાલી રહ્યો છે તો તમને તેમાં સફળતા મળશે. ઘરના સુખ-સુવિધામાં વધારો થશે.

તુલા :

તુલા રાશિના લોકોને આજે તેમના પ્રયત્નો દ્વારા સફળતા મળશે. ચારે બાજુ વાતાવરણ સુખદ રહેશે. પરિવારમાં દરેક તમારો સાથ આપશે. તમારા જીવનની કોઈ મોટી સમસ્યા સમાપ્ત થઈ શકે છે. હાથમાં પૂરતા પ્રમાણમાં પૈસા મળે તેવી સંભાવના છે. સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમારા વિરોધીઓ નાશ પામશે. ધંધાના સંબંધમાં તમે કોઈ નફાકારક પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. પ્રેમ સંબંધો મજબુત બનશે.

વૃશ્વિક :

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજે એક પડકારજનક દિવસ બની રહેશે. તમારે ક્ષેત્રમાં ઘણી સમસ્યાઓમાંથી પસાર થવું પડી શકે છે. પ્રતિકૂળ સંજોગોમાં તમારે સમજદારીપૂર્વક વર્તવું જોઈએ. ઉતાવળમાં કોઈ કામ ન કરો નહીં તો તે નુકસાનકારક સાબિત થશે. પરિવારના કોઈ સભ્યની તબિયત ખરાબ હોવાને કારણે તમે અસ્વસ્થ થશો. રોગની સારવારમાં વધુ પૈસા ખર્ચવાની સંભાવના છે. આજે તમે કોઈ લાંબી અંતરની યાત્રા પર જવાનું ટાળો છો.

ધન :

ધનુ રાશિના લોકો વિશેષ લોકોની મદદ મળશે. કારકિર્દીમાં આગળ વધવાની રીત છે. આજે પણ વિરોધીઓ તમારી પ્રશંસા કરશે. સામાજિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. સસરાની બાજુથી સંબંધ સુધરશે. તમે કોઈ મહત્વપૂર્ણ વિરામ થયેલ કાર્ય પૂર્ણ કર્યું હશે, જે તમારું મન પ્રસન્ન કરશે. તમારી લોકપ્રિયતા સામાજિક સ્થિતિમાં વધારો કરશે.

મકર :

આજે મકર રાશિના લોકો આર્થિક મામલામાં સફળતા મેળવવાની પ્રબળ સંભાવનાઓ જોઈ રહ્યા છે. ઘરેલું સમસ્યાઓ દૂર થશે. તમે જે પ્રયત્નો કરો છો તે યોગ્ય રહેશે. Inફિસમાં ગૌણ કર્મચારીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. કોઈ મોટી ચર્ચા થઈ શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે વધુ સારા દિવસો પસાર કરશો. માતા-પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. સંતાન તરફથી પ્રગતિના સારા સમાચાર મળી શકે છે.

કુંભ :

કુંભ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ થોડો મુશ્કેલ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. પૈસાના મામલામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. કોઈ પણ પ્રકારની વાદ-વિવાદને પ્રોત્સાહિત ન કરો. Officeફિસમાં કામનું ભારણ વધારે હોવાને કારણે વધારે ધસારો થશે. તમારે તમારા ક્રોધને કાબૂમાં રાખવો જોઈએ. કોઈ પણ સંજોગોમાં તમારે ધીરજ રાખવાની જરૂર છે. વાહનનો ઉપયોગ કરવામાં સાવચેત રહેવું.

મીન :

મીન રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ મધ્યમ ફળદાયક રહેશે. તમારા લોન લીધેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. સંતાનોની સમસ્યાનું સમાધાન થશે. દાંપત્ય જીવનમાં સુખ રહેશે. લવ લાઇફમાં જીવતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. તમે તમારા પ્રિયજન સાથે તમારું મન શેર કરી શકો છો. ખર્ચ ઘટશે. આવકના સ્ત્રોતોમાં વધારો થશે. સામાજિક કાર્યોમાં ભાગ લેશે. તમને પૂજામાં પણ વધુ અનુભૂતિ થશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *