શાહરૂખ ખાને 2 નવેમ્બરના રોજ પોતાનો 55 મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. આ પ્રસંગે, વિશ્વભરના ચાહકો દ્વારા તેમનું અભિવાદન કરવામાં આવ્યું હતું. શાહરૂખ ખાનના જન્મદિવસ પર દુબઈની બિલ્ડિંગ બુર્જ ખલીફા તેના રંગમાં રંગાઈ હતી, જેને જોઈને કલાકારો પણ ખૂબ ઉત્સાહિત હતા.

Image Credit

શાહરૂખ ખાનના જન્મદિવસ પર, બુર્જ ખલીફાએ એક અદભૂત લાઇટિંગ શો યોજ્યો. વિશ્વની સૌથી ઊંચી ઇમારત શાહરૂખ ખાનને આ પ્રસંગે ભવ્ય શૈલીમાં શુભેચ્છા પાઠવી છે. બુર્જ ખલીફાએ શાહરૂખની ઘણી ફિલ્મોના ફોટોગ્રાફ્સ દર્શાવ્યા હતા. જણાવી દઈએ કે કિંગ ખાન ફક્ત ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગના સંબંધમાં દુબઇમાં છે.

શાહરૂખ ખાને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર બુર્જ ખલીફાની સામેની એક તસવીર શેર કરી છે. તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું છે- “હું દુનિયાની સૌથી મોટી સ્ક્રીન પર પોતાને જોઈને ખૂબ જ ખુશ છું.” મારી મિત્ર મોહમ્મદ અલાબાર મારી આગામી ફિલ્મ પહેલાં મને સ્ક્રીન પર બતાવ્યો. દુબઇમાં મહેમાન તરીકે, મારા બાળકો તેનાથી ખૂબ પ્રભાવિત થયા છે. બીજી બાજુ, હું પણ તેને ખુબ જ પ્રેમ કરું છું.

Image Credit

જન્મદિવસની ઉજવણીની ઘણી તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. શાહરૂખ ખાન અને સુહાના એક તસવીરમાં પોઝ આપ્યા છે. બીજી તસ્વીરમાં શાહરૂખ ખાન, તેનો નાનો પુત્ર અબરામ અને આલિયા છીબ્બા (અબરામનો પિતરાઇ) છે.

 

View this post on Instagram

 

Happy birthday @iamsrk !! Love you !! May the lights shine on forever …. ❤️❤️❤️

A post shared by Karan Johar (@karanjohar) on

શાહરૂખ ખાનના મિત્ર અને ફિલ્મ નિર્માતા કરણ જોહરે પણ એક વીડિયો શેર કર્યો છે. વીડિયોમાં શાહરૂખ ખાન ખુશીથી ઝૂલતો જોવા મળી રહ્યો છે. કરણ જોહરે લખ્યું- ‘હેપ્પી બર્થડે શાહરૂખ. લવ યુ. આ લાઇટ્સ હંમેશાં આ રીતે ચમકતી રહે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *