સીરિયલ ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા’ ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં આજે ખૂબ મોટી ઓળખ બની ગઈ છે. આજે આ શોમાં લાખો ચાહકો છે. અને આ શોની લોકપ્રિયતા આજે આલમની છે, જે એપિસોડની સાથે સાથે આજે બનાવવામાં આવ્યા છે. આ શોની બીજી એક ખાસિયત એ છે કે આ શો ઘરની દરેક વયના લોકો જોઈ શકે છે અને તે જ સમયે આ શો પણ બધા દર્શકો માટે તેમના ક્રેઝનો એક નાડાનો વિષય છે. તે જ સમયે, તારક મહેતા શોના ઘણા પાત્રો પણ પ્રેક્ષકો માટે વિશેષ પ્રેમ ધરાવે છે, જેના કારણે, ઇન્ટરનેટ પર તેમની સાથે જોડાયેલા સમાચારોનું વર્ચસ્વ છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઇએ કે આજની આ પોસ્ટ પણ આ પ્રખ્યાત શોના જાણીતા પાત્ર પર આધારિત છે. હા, તે શોના પાત્ર અને જેઠાલાલની પત્ની સિવાય અન્ય કંઈ નથી. હા, આપણે બધા જાણીએ છીએ કે દયાબેનનો રોલ કરનારી અભિનેત્રી દિશા વાકાણી લાંબા સમયથી આ શોથી દૂર છે. આવી સ્થિતિમાં, તેમને લગતા એક મોટા સમાચાર બહાર આવી રહ્યા છે. હવે તેમના વિશે એવા સમાચારો આવી રહ્યા છે કે શોમાં દયાબેનની જગ્યાએ નવી અભિનેત્રી લેવામાં આવશે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આ નિર્ણય દયાબેનની ભૂમિકાને ધ્યાનમાં રાખીને લેવામાં આવ્યો છે કારણ કે આ ભૂમિકા લાંબા સમયથી ખાલી રહી રહી હતી. આ રીતે, આ તારક મહેતા શોના નિર્માતા દ્વારા જાહેરાત કરવામાં આવી છે.

Image Credit

ખરેખર આ વીકએન્ડ પર, તારક મહેતા શોની આખી ટીમ ભારતની બેસ્ટ ડાન્સરના સેટ પર પહોંચી હતી અને અહીં જ શોના નિર્માતાઓએ કહ્યું છે કે શોમાં નવી દયાબેનની એન્ટ્રી જલ્દી થવા જઇ રહી છે. એક જ શોમાં પર્ફોમન્સ આપવા આવેલા ડાન્સરને શોની કાસ્ટ ગમતી હતી ત્યારબાદ તે નક્કી થઈ ગયું છે.

Image Credit

આ નૃત્યાંગના વિશે વાત કરીએ તો તેનું નામ રતુજા જુનકર છે, જે આગામી સમયમાં તારક મહેતા શોની કાસ્ટમાં જોડાવા જઈ રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેમણે અભિનેતા દિલીપ જોશી એટલે કે જેઠાલાલ સાથે એક ડાન્સ પરફોર્મન્સ પણ આપ્યો હતો, જે ખુશીમાં શોની મુખ્ય ભૂમિકામાં દેખાયા હતા. તેમજ રતુજા પણ તેમના અભિનય દરમિયાન દયાબેનનાં કેટલાક પ્રખ્યાત સંવાદો બોલતી જોવા મળી હતી, ત્યારબાદ આખી ભૂમિકાએ તેમને આ ભૂમિકા માટે યોગ્ય હોવાનું જણાવ્યું હતું.

Image Credit

હવે જ્યારે તેની એન્ટ્રી તારક મહેતા શોમાં થવા જઈ રહી છે અને જ્યારે તે આ શોમાં દયાબેનનું ખૂબ જ પ્રખ્યાત પાત્ર ભજવતો જોવા મળશે ત્યારે તે જોવા મળશે અને જો તે તેની પ્રતિભા વિશે વાત કરે તો તેણે ભારતના બેસ્ટ ટેલેન્ટ રિયાલિટી શોનું નામ આપ્યું છે. મેં મારો નૃત્ય ઘણી વખત પ્રગટાવ્યો છે, જેનાથી હજારો મારા પ્રશંસકો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *