ચાઇલ્ડ એક્ટર્સની હંમેશા અભિનયની દુનિયામાં જરૂર રહેતી હોય છે અને આ કલાકારો ઘણી ફિલ્મોમાં ખૂબ મહત્વની ભૂમિકાઓ પણ નિભાવતા જોવા મળ્યા છે. ઘણી બાળ કલાકારોની ભૂમિકા ફિલ્મોમાં એટલી જોવા મળી છે કે તેમના પાત્રોને હટાવ્યા પછી જાણે કે ફિલ્મનો આખો રંગ અસ્પષ્ટ થઈ ગયો હોય તેવું લાગે છે. આવી સ્થિતિમાં, ઘણા બાળ કલાકારો છે જેમણે ખૂબ જ નાની ઉંમરે ફિલ્મ જગતમાં પોતાની હાજરી આપી છે અને આજે લાખો લોકો પણ તેમના અભિનય માટે દિવાના છે. આવી સ્થિતિમાં, આપણી આ પોસ્ટ પણ સમાન નિર્દોષ દેખાતા ભોળા બાળ કલાકાર પર રહેશે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આ બાળ કલાકાર સલમાન ખાનની જાણીતી ફિલ્મ બજરંગી ભાઈજાનમાં જોવા મળી હતી. જો તમે ફિલ્મ જોઇ હશે, તો તમને મુન્નીની ભૂમિકા ચોક્કસ યાદ હશે, જેમાં એક નિર્દોષ દેખાતી છોકરીનો રોલ કરવામાં આવ્યો હતો. ચાલો આપણે જાણીએ કે આ પોસ્ટ આ બાળ કલાકાર પર હશે. ફિલ્મમાં સલમાન ખાન સાથે ચાઇલ્ડ આર્ટિસ્ટ તરીકે જોવા મળેલા મુન્નીને સારી રીતે પસંદ કરવામાં આવી હતી અને આ પાત્રને પ્રેક્ષકોએ ખૂબ પસંદ કર્યું હતું.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે મુન્નીની ભૂમિકામાં જોવા મળતા આ બાળ કલાકારનું અસલી નામ હર્ષાલી મલ્હોત્રા છે, જેણે છેલ્લા 5 વર્ષમાં ઉદ્યોગમાં મોટી ખ્યાતિ મેળવી હતી. તમને જણાવી દઇએ કે બજરંગી ભાઈજાન ફિલ્મે તે વર્ષે સૌથી વધુ કમાણી કરી હતી જેણે અગાઉની તમામ ફિલ્મોના રેકોર્ડને તોડી નાખ્યા હતા. આજે હર્ષાલીમાં ઘણા બદલાવ આવી રહ્યા છે. અને જો તમે આ ફિલ્મમાં હર્ષાલી જોઇ હશે, તો આજે તમે હર્ષાલીને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો.

Image Credit

હર્ષાલી હવે ઘણી મોટી થઈ ગઈ છે અને તેની ઉંચાઈ પણ ઘણી સારી થઈ ગઈ છે. આજે તેની સુંદરતા કોઈ પણ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. પરંતુ તેના ચાહકો માટે એક ખરાબ સમાચાર છે. સમાચાર છે કે હવે આ ફિલ્મો દુનિયાથી દૂર છે, હવે તેમને અભિનયની દુનિયામાં પગ મૂકવાની કોઈ ઇચ્છા નથી. આ દિવસોમાં હર્ષાલી વિશે વાત કરવા માટે, તે તેના અભ્યાસ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન આપી રહી છે અને તેમના મતે, ભવિષ્યમાં તે કંઇક એવું જ જોવા મળશે.

Image Credit

જોકે, હર્ષાલી સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. હર્ષાલી તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર હંમેશાં ખૂબ જ સક્રિય રહે છે અને તે તેના વાસ્તવિક જીવન સાથે જોડાયેલી તમામ પળોની તસવીરો શેર કરતી જોવા મળે છે. જેમ કે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે આ દિવસોમાં ઝોરો શોરોથી શોર્ટ વિડિઓઝનો ટ્રેન્ડ ચાલુ છે અને ખાસ કરીને કિશોરો આ વલણને અનુસરી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં હર્ષાલી પણ ઘણી વાર શોર્ટ વીડિયો શેર કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *