કોમેડિયન કૃષ્ણા અભિષેક તેની પત્ની કશ્મેરા શાહના પરિવર્તનથી સ્તબ્ધ છે. હા, આલમ એક એવી વસ્તુ છે જેને કૃષ્ણે પોતાની પત્નીને ‘બિરિયાની’ કહી છે. એક સમયે તેની અભિનય અને ફિલ્મોમાં નૃત્ય માટે જાણીતા કાશ્મીરી શાહ ઘણા સમયથી પડદાથી દૂર છે. જો કે આ દરમિયાન તેણે એક ફિલ્મનું દિગ્દર્શન પણ કર્યું છે. પરંતુ હવે લાગે છે કે કાશ્મીરા ફરી એકવાર પડદા પર પાછા આવવાની તૈયારી કરી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, કાશ્મીરીએ તેની સંપૂર્ણ શૈલી બદલી નાખી છે.

‘ધ કપિલ શર્મા શો’માં સપનાની જેમ બધાને હસાવનારા કૃષ્ણાએ કાશ્મીરીની એક નવી તસવીર શેર કરતા લખ્યું કે,’ જ્યારે તમને ઘરે બિરિયાની ખાવા મળી જાય તો તમે બહાર જઈને  દાળ મખાણી કેમ ખાવ?. મને તારા પર ગર્વ છે કેશ કે તે ફરી તારા હોટ અંદાજ થી વાપસી કરી છે.

કૃષ્ણાએ પણ કાશ્મીરાની આ તસવીર સાથે #કાશીસિબેક હેશટેગ શેર કરી છે. કાશ્મીરી શાહે પણ પોતાની આ તસવીર શેર કરી છે. કાશ્મીરની આ તસવીર પર લોકોની ઘણી ટિપ્પણીઓ પણ આવી રહી છે. જોકે, ઘણા લોકો આ જ રીતે કૃષ્ણની આ બિર્યાની પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘ચિકન અથવા મટન’, પછી એક યુઝરે લખ્યું, ‘કાશ્મીરી બિરિયાની અને તમે રૈતા હો ભાઈ …’

તમને જણાવી દઈએ કે કાશ્મીરી શાહ ‘બિગ બોસ’ની પહેલી સિઝનમાં દેખાયો છે. આ સાથે જ કૃષ્ણ અને કાશ્મીરા પણ ‘નચ બલિયે’માં સાથે નૃત્ય કરતા જોવા મળ્યા છે. આ સિવાય ગયા વર્ષે કાશ્મીરની પહેલી ફિલ્મ ‘મેને ભી દો યારો’ રિલીઝ થઈ હતી, જેનું નિર્દેશન તેમણે કર્યું હતું. આ ફિલ્મમાં કૃષ્ણા પણ જોવા મળી હતી અને તેણે આ ફિલ્મનું નિર્માણ પણ કર્યું હતું.

કાશ્મીરી ‘યે બોસ’, ‘લવ ટુ હુ’, ‘હિન્દુસ્તાન કી કસમ’, ‘વાસ્તવ’, ‘દુલ્હન હમ લે જાયેંગે’, ‘વેક અપ સિડ’ જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં જોવા મળી ચુકી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *