થોડા દિવસ પહેલા સોશિયલ મીડિયા પર બાબા ક ઢાબા ખુબ જ ટ્રેન્ડ થયું હતું. હાલમાં ઢાબાના માલિક કાંતાપ્રસાદ યુટ્યુબર સામે ફરિયાદ નોંધવા પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યા છે. તેને આરોપ લગાવ્યો કે મદદ નું બહાનું બનાવીને ગૌરવે તેની સાથે લાખો રૂપિયાનો ગોટાળો કર્યો છે.

Image Credit

આખો મામલો એમ છે કે ગૌરવે મદદ માટે લોકો પાસેથી જે પૈસા ની માંગણી કરી તે તેના પત્ની અને ભાઈના એકાઉન્ટ પર આવ્યા હતા. એવામાં બાબા એ કહ્યું કે તેને ગૌરવે માત્ર 2.33 લાખનો જ ચેક આપ્યો છે પરંતુ ગૌરવને મદદ રૂપે 20 લાખ રૂપિયા મળ્યા છે. જો કે આ આખા મામલા અંગે માલવીયનગર પોલીસે રવિવારે બધી જ માહિતી જણાવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *