આજના સમયમાં ચાહકોમાં બોલિવૂડ સ્ટાર્સ જે રીતે લોકપ્રિય થયા છે, તેમજ ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીના કલકર બિહે પોતાની સુંદરતા અને સુંદરતાના જોરે લોકોના હૃદયમાં એક વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું છે. તે મેળવવા માટે દરેક પ્રયત્નો શક્ય છે અને આવી સ્થિતિમાં તેમને નાના સ્કર્ટ પહેરવાનું વાંધો નથી અને અભિનેત્રી હંમેશા ફેશનના નામે પરફોર્મ કરવા તૈયાર રહે છે, પરંતુ આપણી ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં આવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે જેઓ કોઈ પણ નાના કપડા વગરની હોય છે. લોકોએ તેમના દિલમાં એક વિશેષ ઓળખ ઉભી કરી છે.

આજે તેની બોલિવૂડ અભિનેત્રી કરતા તેની ફેન ફોલોઇંગ વધુ છે અને આજે અમે તમને એ જ અભિનેત્રી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે ટૂંકા કપડા પહેરવાથી નફરત કરે છે અને તેમ છતાં ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનો જાદુ ફેલાવવામાં સફળ રહી છે, તો ચાલો જાણીએ કોણ આ સૂચિમાં સમાવિષ્ટ છે.

દીપિકા કક્કડ :

Image Credit

ટીવીની ફાસ્ટ એક્ટ્રેસ દીપિકા કક્કરનું નામ આ લિસ્ટમાં શામેલ છે અને દીપિકાએ પોતાની સુંદરતા અને સ્ટાઈલથી લાખો લોકોનું દિલ જીતી લીધું છે.દીપિકાને સસુરાલ સિમર શોથી ઓળખ મળી હતી અને તે પછી તે ઘણા સુપરહિટ શો અને બિગ બસમાં જોવા મળી હતી. 12 માં વિજેતા અવસાન પામ્યો છે, પણ દીપિકાને ક્યારેય ઓર્ગન પરફોર્મ કરવું પસંદ નથી, તેમ છતાં તેણે ઇન્ટરવ્યૂમાં કહ્યું હતું કે ટૂંકા ડ્રેસ અને બોલ્ડ સીન્સને કારણે તેણે ઘણા શોને નકારી દીધા છે. પરંપરાગત દેખાવ કુદરતી સૌંદર્યવાળા લોકોને ખૂબ જ આનંદકારક છે.

દીવ્યંકા ત્રિપાઠી :

Image Credit

ટીવીની સૌથી લોકપ્રિય અભિનેત્રી દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીનું નામ પણ આ સૂચિમાં શામેલ છે અને દિવ્યાંકાએ અત્યાર સુધી કામ કર્યું છે તેવા તમામ ટીવી શોમાં તે ક્યારેય ટૂંકા કપડામાં જોવા મળી નથી અને કોઈ એવોર્ડ ફંક્શનમાં પણ દીપિકા ટૂંકા કપડાં પહેરતી નથી અને દિવ્યાંકા તેના ટ્રેડિશનલ લુકમાં જ સુંદર લાગે છે કે એક નજરમાં લોકો તેના માટે દિવાના થઈ જાય છે.

પરિધિ શર્મા :

Image Credit

ટીવી દુનિયાના જોધાની પરિધિ શર્માએ ક્યારેય લોકપ્રિયતા મેળવવા માટે બોલેનેસનો આશરો લીધો નથી અને પરિધિ ખૂબ સરળ જીવન જીવવાનું પસંદ કરે છે અને પરિધિની આ શૈલી તેના ચાહકોને અને અજા પરીધિની સારી ફેન ફોલોઇંગ દ્વારા ખૂબ પસંદ આવી છે.

આલિશા પંવાર :

Image Credit

ઇશ્કના મરજાનવા જેવા પ્રખ્યાત ટીવી શોમાં પોતાની શૈલી અને સુંદરતા બતાવનારી અભિનેત્રી અલીશા પંવારનું નામ પણ આ સૂચિમાં શામેલ છે અને અલીશાએ અત્યાર સુધી ક્યારેય તેની કારકિર્દીમાં ટૂંકા વસ્ત્રો પહેર્યા નથી અથવા કોઈ બોલ્ડ દ્રશ્યો કર્યા નથી પરંતુ અલીશા ચાહકોને તેની સાદગી શૈલી ખૂબ ગમે છે.

કૃતિકા સેંગર :

Image Credit

જાણીતી ટીવી એક્ટ્રેસ કૃતીકા સેંગરે ‘પુનર્વાહ’, ‘ઝાંસી કી રાની’, ‘કાસમ તેરે પ્યાર કી’, ‘સેવા વાલી બહુ’ સહિત ઘણા સુપરહિટ શોમાં કામ કર્યું છે અને ઘણા સુપરહિટ શો કર્યા હોવા છતાં. કૃતિકાએ ક્યારેય ટૂંકા કપડા પહેર્યા નથી અને તે કોઈપણ પ્રકારના શોમાં બોલ્ડ નથી કરતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *