આ દિવસોમાં બોલિવૂડમાં સ્ટાર કિડ્સનું વર્ચસ્વ છે. તેમજ ગોવિંદાની પુત્રી પણ બીજાથી પાછળ નથી. ચાલો આપણે જાણીએ કે ગોવિંદાની લાડલી પુત્રી ટીના આહુજાએ તાજેતરમાં એક શોર્ટ ફિલ્મ “ડ્રાઇવ મી ક્રેઝી” માં કામ કર્યું હતું, ત્યારથી દરેક તેના કિલર લુકની પ્રશંસા કરી રહ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે ટીનાની આ ફિલ્મ ઝી 5 એટલે કે ડિજિટલ પ્લેટફોર્મ પર રિલીઝ થઈ છે. આમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. આ શોર્ટ ફિલ્મથી તેની કેટલીક ગ્લેમરસ ફોટો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. ચાલો આ બોલ્ડ ફોટાઓ પર એક નજર નાખો, જેને જોયા પછી તમે પણ ગોવિંદાની પુત્રીના દિવાના બની જશો.

Image Credit

જ્યારે ગોવિંદાએ હવે પોતાને ફિલ્મોથી દૂર કરી દીધા છે, ત્યારે તેમની પુત્રી ટીના હવે તેના પિતાના માર્ગ પર ચાલવા તૈયાર થઈ ગઈ છે. ટીના આહુજા સાથે તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન ગોવિંદાએ જણાવ્યું હતું કે તેમને તેમની પુત્રી પર ગર્વ છે અને તેમને ખાતરી છે કે એક દિવસ તે તેનું નામ રોશન કરશે.

Image Credit

ટીનાને મળતા પ્રેક્ષકોના સમર્થનથી ગોવિંદા ખૂબ જ ખુશ છે. તેમણે ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું હતું કે, “મેં પોતે ટીનાની શોર્ટ ફિલ્મ ડ્રાઇવ મી ક્રેઝી જોઇ છે. આમાં ટીના અને બાકીની કલાકારોએ ખૂબ જ સારું કામ કર્યું છે. ફિલ્મની રજૂઆત પછીથી જ દરેક મિત્ર મને ફોન કરીને આ પુત્રીની સફળતા બદલ અભિનંદન પાઠવે છે. ”

Image Credit

ગોવિંદાએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘મને વિશ્વાસ છે કે મારી પુત્રીની અંદરની ફિલ્મ કૃમિ વારસામાં મળી છે. જ્યારે હું લોકોને ટીનાને ટેકો આપતો જોઉં છું ત્યારે મને ખૂબ આનંદ થાય છે. તે મારા માટે ગર્વની ક્ષણ છે કે હું મારા જીવનનો આનંદ માણી રહ્યો છું. ”

Image Credit

તમારી માહિતી માટે, અમને જણાવી દઈએ કે ગોવિંદાએ ફિલ્મોમાં આવતા પહેલા તેમની અટક કાઢી નાખી હતી. જ્યારે ટીના આહુજા હજી પણ નામની પાછળ અટક વાપરે છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે ટીનાની આ ફિલ્મમાં ટીવી એક્ટર મુદિત નાયર પણ તેની સાથે જોવા મળી શકે છે.

Image Credit

પૂર્નીમા લમચાને નિર્માતા આ ફિલ્મની વાર્તા ઓનલાઇન ડેટિંગ પર આધારિત છે, જે યુવાનોને આકર્ષિત કરી રહી છે. આજના મોટાભાગના યુવાનો પ્રેમની આશામાં કેટલીક ડેટિંગ એપ્સનો આશરો લે છે. આવી સ્થિતિમાં, તેના જીવનમાં નવા બદલાવ શું છે, તે વાર્તામાં જોવા યોગ્ય છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *