મેષ :

Image Credit

નવા કામ શરૂ થશે અને વિચારેલા કામો પૂરા થશે. સંપત્તિના કામકાજ પર ધ્યાન આપો. ડીલમાં સારી સફળતા મળશે. જવાબદારીઓ પર ધ્યાન આપો. પાર્ટનર માટે સમય કાઢો. નાણાકીય મામલામાં દિવસ પસાર થઈ શકે છે.

વૃષભ :

Image Credit

તમે કોઇ એવા વ્યક્તિની સામે આવી શકો છો જે આજે તમારી રૂચિને વધારશે. દૂર હટાવવા અને પહેલી ચાલ બનાવવા માટે તેની રાહ જોવાને બદલે, પોતાનો પગ આગળ વધો અને પહેલી ચાલ કરો. ક્યારેક-ક્યારેક તમારે પ્રથમ પ્રયત્નની જરૂર હોય છે જેથી તમે જે ઇચ્છો તે પ્રાપ્ત કરી શકો.

મિથુન :

Image Credit

નવા કામ કે બિઝનેસ ડીલ થશે. કોઈ નવી ઓફર મળશે. વિચારેલા કામો શરૂ કરી દો. કામ જલદી પૂરા થશે. રોજબરોજના કામમાં અડચણ નહીં આવે. મહત્વપૂર્ણ કામ માટે સારો દિવસ છે. સમસ્યાઓનો જલદી ઉકેલ આવશે.

કર્ક :

Image Credit

આવક-ખર્ચમાં સંતોલન રહેશે. કાર્યક્ષમતામાં વૃદ્ધિ થશે. માનસિક અસ્‍થિરતા દૂર કરો અને કાર્ય સમય પર પૂર્ણ કરવાનો પ્રયત્‍ન કરો. નવા સંબંધ બનશે. સત્‍સંગ થશે. માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવી. ઘરમાં મહેમાન આવશે.

સિંહ :

Image Credit

તમારી અને તમારા સાથી વચ્ચે કેટલીક સમસ્યાઓ વધી શકે છે. તમે બંને અલગ-અલગ વસ્તુઓની પ્રતિક્ષા કરી રહ્યા છો, અને બીજાને સમાયોજિત કરવા માંગતા નથી. આ સ્થિતિમાં સૌથી સારી વાત એ છે કે પ્રેમથી થોડો સમય કાઢો. પોતાના લક્ષ્ય પર ધ્યાન આપો અને પોતાના સાથીને તેના લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેંદ્વિત કરવા દો. એકવાર જ્યારે તમે બંનેને ઇચ્છો છો તો તમે ફરી એકવાર વાત કરી શકો છો.

કન્યા :

Image Credit

મિત્ર સહયોગ નહીં કરે. વેપાર-વ્‍યવસાય મધ્‍યમ રહેશે. કુટુંબનું વાતાવરણ નિરાશાજનક રહેવાથી ઉત્‍સાહ ઘટશે. વધુ ખર્ચ ન કરવો. ધર્મ સંબંધી કાર્યોમાં સમય પસાર થશે. સામાજિક કાર્યોમાં પ્રવાસ વગેરેના કાર્યોમાં સાવચેતી રાખવી. રોગ, ઋણ, વિવાદ વગેરેથી બચવું.

તુલા :

Image Credit

પ્રિય વ્‍યક્‍તિથી ભેટ થશે. કાર્યોમાં ઉન્નતિ થશે. સ્‍ફૂર્તિ અને જોશ રહેશે. ધર્મ તરફ ઝોક રહેશે. કોઈ વ્‍યક્‍તિગત સમસ્‍યા ઉભી થઈ શકે છે. ધર્મ સંબંધી કાર્યોમાં સમય પસાર થશે. સામાજિક કાર્યોમાં પ્રવાસ વગેરેના કાર્યોમાં સાવચેતી રાખવી. રોગ, ઋણ, વિવાદ વગેરેથી બચવું.

વૃશ્વિક :

Image Credit

નોકરી અને બિઝનેસમાં અચાનક નિર્ણય લેવા પડશે. નુકસાન પણ થઈ શકે છે. કન્ફ્યુઝન વધશે. ફાલતુ ખર્ચા થવાના યોગ છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરેશાનીઓ અને અસુવિધા થઈ શકે છે. અનિચ્છાએ બે મોઢાની વાત કરવી પડી શકે છે.

ધન :

વિવાદ, કોર્ટ-કચેરીના મુદ્દે સાવચેત રહેવું, ખાનપાનનું ધ્‍યાન રાખવું. મિત્ર, સંતાન પક્ષ સંબંધી સમસ્‍યાઓને લગતી યાત્રા અને ખર્ચનો યોગ. વ્‍યાપારમાં મુશ્‍કેલીનો યોગ. ધાર્મિક યાત્રાનો યોગ, વ્‍યાપારમાં ભાગ્‍યવર્ધક સફળતા પ્રાપ્તિનો યોગ.

મકર :

Image Credit

પદ-પ્રતિષ્ઠા સંબંધી કાર્યોમાં લોકપ્રિયતા વૃદ્ધિનો યોગ. ધાર્મિક ક્ષેત્રમાં ભાગ્‍યવર્ધક યાત્રાઓનો વિશેષ યોગ. કલાત્‍મક કાર્ય થશે. ભાગીદારી પર ગહન શોધનો યોગ. જીવનસાથી અને ભાગીદારીથી શુભ કાર્યોનો યોગ. માંગલિક કાર્ય થશે.

કુંભ :

Image Credit

મુશ્કેલીઓથી મુક્તિ મળવાનો યોગ છે. અચાનક ફાયદો થઇ શકે છે. કામકાજમાં મન લાગશે. સકારાત્મક રહેશો. જે પણ વાત મનમાં આવશે, તમે તેને હમણાં જ કહેવાનો પ્રયત્ન કરશો. કંઇ પણ બોલતા પહેલા વિચાર કરવો. તમે નાણાંની બાબતોને હલ કરવામાં સફળ થઈ શકો છો. ઘર વિશેની તમારી યોજના અસરકારક પુરવાર થઈ શકે છે. રોજિંદા કામ રોકશે નહીં. રાજકીય ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકોને લાભ થઇ શકે છે.

મીન :

Image Credit

બિઝનેસમાં કઈક નવું કરવાના ચક્કરમાં પરેશાનીઓ વધશે. મનમાં જે ઉથલપાથલ ચાલે છે તેના કારણે કામમાં મન નહીં લાગે. નોકરી ધંધામાં ઉતાવળ ન કરો. જોખમથી બચો. કરેલા કામોનું પરિણામ ન મળે તો પરેશાન ન થશો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *