આમિર ખાનની પુત્રી ઇરા ખાન સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય રહે છે. તાજેતરમાં, તે ડિપ્રેસન વિશેની તેમની પોસ્ટ વિશે ઘણી ચર્ચામાં હતી. આ મુદ્દે ખુલ્લેઆમ બોલવા બદલ તેમની પ્રશંસા પણ કરવામાં આવી હતી. તેમજ ઇરા તેના કેટલાક ફોટાઓને કારણે ઇન્ટરનેટ પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. ઇરાએ હેલોવીન પ્રસંગે આ ફોટા શેર કર્યા છે. જેમાં તે ખૂબ જ ડરામણી મેકઅપની છે. ઇરાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તેની યોજના લોકોને ડરાવવાનો છે પરંતુ કોવિડ 19 ના કારણે તેણે આ યોજના રદ કરી દીધી હતી.

Image Credit

ઇરા ખાને ઈંસ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. આ ફોટામાં ઇરા ખૂબ જ ડરામણી મેકઅપ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. આ ફોટામાં જોવા મળી રહ્યું છે કે ઇરાએ તેના ચહેરાની એક તરફ મેકઅપની કરી છે. તેમની પાસે મરૂન લિપસ્ટિક લગાવી છે.

Image Credit

ઇરાએ હેલોવીન માટે ડરામણી મેકઅપ સાથે બ્લેક ડ્રેસ પણ પહેર્યો છે. આ ફોટામાં ઇરા તેના મિત્રો સાથે મસ્તી કરતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

આ ફોટામાં અને આ ફોટામાં ઇરા ખૂબ જ સુંદર અને સ્ટાઇલિશ લાગી રહી છે, તેણે હેલોવીન માટે તેની યોજનાઓ વિશે જણાવ્યું છે.

Image Credit

આ ફોટા સાથે ઈરાએ લખ્યું – જો હેલોવીન ભારતમાં મોટી વાત ન હોય તો શું થયું? ઉજવણી અને વસ્ત્ર અપના કોઈપણ બહાનું ચાલશે. તમારા કપડા, ડેનિયલની કબાટ અને જયની કબાટમાં રાખેલી વસ્તુઓથી ક્રીએટીવ બનાવા માટે.

Image Credit

તેમણે આગળ લખ્યું- મેં યુક્તિ અને સારવાર વિશે વિચાર્યું અને મેં મારી બિલ્ડિંગના બાળકોને ડરાવવાનું વિચાર્યું પણ .. કોવિડના કારણે અમે અમારા ઘરે રહ્યા, પોશાક પહેર્યો અને જમ્યા. કેટલું દરાવણું છે. Happy Halloween.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *