થોડા દિવસો પહેલા છેલ્લા 12 વર્ષથી પ્રસારિત થઈ રહેલા લોકપ્રિય ટીવી શો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં ના 3,000 એપિસોડ્સ પૂર્ણ થઈ ગયા હતા. કલાકારોએ આ સમયે સેટ પર ઉજવણી કરી હતી અને એક નાનકડી પાર્ટી કરી હતી. ઉપરાંત, શોના બંને કલાકારોએ તાજેતરમાં જ શોને અલવિદા આપી દીધી હતી. એક છે અંજલિ ભાભી અને બીજી રોશન સિંઘ સોઢી છે, પરંતુ ઘણા સમય પછી દયા બેન એટલે કે દિશા વાકાણીએ શોમાં વાપસી કરવાની ઘોષણા કરી છે.

Image Credit

આ શોના દર્શકો લાંબા સમયથી દયા બેનની ભૂમિકા ભજવતા દિશા વાકાણીના પરત ફરવાની માંગ કરી રહ્યા હતા. આ શોના નિર્માતા અસિત કુમાર મોદી પણ દિશા વાકાણીને શો પર પાછા લાવવા માટે ઘણા સમયથી પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા, આખરે તેને સફળતા મળી.

Image Credit

દયા બેનના પાત્રમાં દિશા વાકાણી ખૂબ જ લોકપ્રિય છે કારણ કે દિશા આ રોલમાં સંપૂર્ણ રીતે ફિટ છે. લોકોને દયાબેનનાં પાત્રમાં દિશા વાકાણી સિવાય બીજા કોઈને જોવાનું પસંદ નથી.

Image Credit

ઉત્પાદકો ચાહકોના આ પ્રિય પાત્રને લાંબા સમય સુધી તેમની પાસેથી દૂર રાખવા માંગતા ન હતા. આ શોના ચાહકો ઇચ્છતા હતા કે દિશા વાકાણી ફરીથી આ શોમાં દયાબેનની ભૂમિકા ભજવે અને ચાહકોની રાહ પૂરી થઈ. હવે પ્રેક્ષકોની પ્રતીક્ષા પૂરી થઈ ગઈ છે કારણ કે દયા બેન આ શોમાં પાછા ફરવાની સંમતિ આપી છે.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, દિશા વાકાણી અગાઉ પ્રસૂતિ રજા પર હતા, પરંતુ તે પછી પાછા ફરવા માટે તેણે નિર્માતાઓને ફી વધારવાનું કહ્યું હતું, જે બંને પક્ષો સાથે સહમત ન થઈ શકે.

Image Credit

થોડા દિવસો પહેલા જ્યારે શોના નિર્માતા અસિત કુમાર મોદીએ 3000 એપિસોડ પૂર્ણ થયાની માહિતી શેર કરી હતી ત્યારે લોકોએ ફરીથી દયાબેનને પાછા લાવવાની માંગ કરી હતી.

Image Credit

દયા બેન એટલે કે દિશા વાકાણીએ શુક્રવારે તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટની વાર્તા પરના શોમાં પરત ફરવાની ઘોષણા કરી છે.

Image Credit

શોમાં જેઠાલાલની ભૂમિકા નિભાવનારા દિલીપ જોશીએ શોના 3000 એપિસોડ પૂરા થવા પર ખુશી વ્યક્ત કરી હતી. ત્યારબાદ આખી ટીમે પાર્ટી કરીને પાર્ટીની ઉજવણી કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *