બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ આલિયા ભટ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તાજેતરમાં, નેપોટિઝમની ચર્ચા વચ્ચે તે ટ્રોલરમપ નિશાન પણ બની હતી. આ દરમિયાન તેની ફિલ્મ ‘સડક 2’ પણ રીલિઝ થઈ હતી, પરંતુ તેને દર્શકોનો કોઈ ખાસ પ્રતિસાદ મળી શક્યો નથી. જો કે, આ બધા દરમિયાન, અભિનેત્રીએ તેના સુંદર ચિત્રો (આલિયા ભટ્ટ ગ્લેમરસ ફોટોશૂટ) અને તેના કેપ્શનને કારણે હેડલાઇન્સ બનાવવાનું ચાલુ રાખ્યું. હવે આલિયા ભટ્ટે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના તાજેતરના ફોટોશૂટની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જે ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

just .. 💁‍♀️

A post shared by Alia Bhatt ☀️ (@aliaabhatt) on

આ તસવીરોમાં આલિયા ભટ્ટ ફરી એકવાર ગ્લેમરસ અવતારમાં જોવા મળી છે. અભિનેત્રીએ આ ફોટોશૂટ તેના ઘરે કર્યું છે. ફોટામાં આલિયા 2021 માટે ફેશન ડિઝાઇનર ગોર્જેઝ હોબેકાના સ્પ્રિંગ / સમર કલેક્શનના આઉટફિટમાં જોવા મળી શકે છે. ડિઝાઇનરે આલિયાને તેના સ્પ્રિંગ / સમર 2021 ના ​​સંગ્રહમાંથી અદભૂત કાળો અને સફેદ ડ્રેસ આપ્યો, જે ચેક કરેલા પ્રિન્ટમાં છે.

 

View this post on Instagram

 

Cinderella never wished for a prince, all she asked for was a new dress and night out #georgeshobeikass21 @georgeshobeika

A post shared by Alia Bhatt ☀️ (@aliaabhatt) on

આલિયા ભટ્ટ આ અદભૂત બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ ડ્રેસમાં ખૂબ જ બોલ્ડ અવતારમાં જોવા મળી રહી છે. ફોટો શેર કરતી વખતે આલિયા ભટ્ટે કેપ્શનમાં લખ્યું હતું – ‘સિન્ડ્રેલાએ ક્યારેય પ્રિન્સની માંગણી કરી નહીં. તેણે જે માંગ્યું તે એક નવો ડ્રેસ અને નાઈટ આઉટ. આની સાથે આલિયાએ ઘણા બધા હાર્ટ શેપ ઇમોજી બનાવ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

💜 #georgeshobeikass21 @georgeshobeika

A post shared by Alia Bhatt ☀️ (@aliaabhatt) on

તમને જણાવી દઈએ કે, આલિયા ભટ્ટે તાજેતરમાં જ તેની માતા સોની રઝદાનનો જન્મદિવસ ઘરે ઉજવ્યો હતો. સોની રઝદાનના જન્મદિવસ પર એક ફોટો શેર કરતાં અભિનેત્રીએ કેપ્શનમાં લખ્યું હતું- ‘તે કહે છે- જ્યારે તમે તમારી માતાને જુઓ ત્યારે તમે વિશ્વના શુદ્ધ પ્રેમ તરફ નજર કરી રહ્યા છો, જે તમને ક્યારેય ખબર નહીં પડે. જન્મદિવસની શુભેચ્છા માતા … હું તમને પ્રેમ કરું છું. ‘

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *