બોલિવૂડની જાણીતી સિંગર નેહા કક્કર છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી તેના લગ્ન અને લગ્ન સમારોહને લઈને ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે .24 ઓક્ટોબરે નેહા કક્કર રોહનપ્રીત સાથે શીખ રિવાજો અને ધાર્મિક વિધિઓ સાથે દિલ્હીના એક ગુરુદ્વારા ગઈ હતી. અને તે પછી નેહાએ એક ભવ્ય રિસેપ્શન પણ કર્યું હતું, જેમાં બોલિવૂડના કેટલાક સેલેબ્સ પણ હાજર થયા હતા.

Image Credit

આ રિસેપ્શન દરમિયાન નેહાએ રેડ કલરનો લહેંગા પહેર્યો હતો, જેમાં નેહા બાલા ખૂબસુરત લાગી રહી હતી, જ્યારે રોહનપ્રીત પણ નેહા સાથે ખૂબ સારી લાગી હતી અને લોકોને તેમની જોડી ખૂબ પસંદ આવી રહી છે. લગ્નથી લઈને લગ્નના રિસેપ્શન સુધીની દરેક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે અને નેહાએ તેના લગ્નની દરેક તસવીર તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે.

Image Credit

આ તસવીરોમાં નેહાએ એક તસવીર શેર કરી છે જેણે દરેકનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે અને તે તસવીરમાં નેહા ખૂબ રોમેન્ટિક શૈલીમાં જોવા મળી રહી છે અને આ તસવીરને સોશિયલ મીડિયા પર લોકો પસંદ કરી રહ્યા છે. આ તસવીરમાં નેહાએ જાહેરમાં પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો હતો, જેને તે રોહનપ્રીતને કિસ કરતી જોવા મળી હતી, અને આ જ તસવીરોમાં નેહા અને રોહનપ્રીત રોમાંસ કરતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

એક ફોટામાં નેહા રોહનપ્રીતને રિંગ પહેરેલી જોવા મળી હતી, અને તે જ તસવીરમાં રોહનપ્રીત નેહાના હાથને ચુંબન કરતો જોવા મળી રહ્યો છે, જણાવી દઈએ કે સગાઈ સમારોહની બધી તસવીરો ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે અને પહેલા કરતા પણ વધારે લોકોને નેહા અને રોહનપ્રીતની તસવીર ગમી. આ સાથે, નેહના લગ્ન સમારોહમાં બિહ લોકો તેમના પોશાક પહેરેને ખૂબ ચાહતા હતા, જ્યારે કેટલાક લોકો તેમને અનુષ્કા, પ્રિયંકા અને દીપિકાના લહેંગાની નકલ માટે ટ્રોલ કરતા હતા અને જેને નેહાએ ખૂબ જ રિસ્પોન્સ આપ્યો હતો. તેણે સ્ટાઇલમાં શેડર આપ્યું. તાજેતરમાં નેહાએ તેના સગાઈના દિવસની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે જે આજકાલ ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે.

Image Credit

નેહાએ કહ્યું કે તેના લગ્નમાં તેણે કોઈની લહેંગાની નકલ કરી નથી, પરંતુ તેને સબ્યસાચી પોતે ગિફ્ટ કરે છે, આ આખા લગ્નના લહેંગા અને આ દુનિયાના દરેક લોકો એક વાર સબ્યસાચીનો લહેંગા પહેરવા માટે મારે છે અને મને તો તેની તરફ થી ગીફ્ટ મળી છે, એક દિલ્હીમાં અને બીજું પંજાબમાં અને આ બંને રિસેપ્શનોએ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *