ફક્ત બોલિવૂડ જ નહીં પરંતુ દેશભરની મોટાભાગની ચીજો તેમની જૂની રૂટીનમાં પરત ફરી છે. કોરોના વાયરસને લીધે, આપણે બધાએ લોકડાઉન જેવા દિવસો જોયા. વાયરસ લાખો લોકોને પકડ્યો. ઘણા લોકો આમાંથી પાછા ફર્યા છે. બોલીવુડના ઘણા કલાકારો પણ આ વાયરસનો શિકાર બન્યા હતા અને સ્વસ્થ થઈને તેમની રોજિંદા દિનચર્યામાં પરત ફર્યા હતા. થોડા સમય પહેલા અભિનેતા અમિતાભ બચ્ચનને પણ કોરોના વાયરસ થયો હતો, પરંતુ તેણે તેની સાથે યુદ્ધ જીતી લીધું હતું. થોડા સમય પહેલા બોલીવુડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા પણ કોરોનાથી પીડિત હતી, પરંતુ હવે તે સાવ ઠીક છે અને બહાર આવવા માંડી છે. તાજેતરમાં તે બહાર પણ જોવા મળ્યો હતો.

Image Credit

ખરેખર બોલીવુડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરાને તાજેતરમાં જ મુંબઈમાં ફળ ખરીદતી જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન મલાઈકાની કેટલીક તસવીરો સામે આવી છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ સમય દરમિયાન મલાઇકા કોરોનાથી પોતાને બચાવવા માટે માસ્ક પહેરેલી દેખાઈ હતી. કોરોનામાંથી સ્વસ્થ થયા પછી, મલાઇકા વધુ સાવચેતીપૂર્વક કાળજી લઈ રહી છે.

Image Credit

વાયરલ ફોટામાં તમે સ્પષ્ટપણે જોઈ શકો છો કે મલાઇકા આ દરમિયાન તેના કૂતરાને ફરવા લાવી હતી. જોકે, આ સમયગાળા દરમિયાન મલાઇકા કેઝ્યુઅલ લુકમાં જોવા મળી હતી. પરંતુ તે છતાં મલાઈકા એકદમ સુંદર દેખાઈ રહી હતી. અને કોઈપણ રીતે, મલાઈકા તેના ફિટનેટ અને સ્ટાઇલ સ્ટેટમેન્ટ અંગેના સમાચારોમાં ખૂબ જ છે. ચાહકો તેમની ફિટનેસને લઈને દિવાના છે અને લોકો હંમેશા તેમની ફિટનેસને અનુસરે છે.

Image Credit

આની સાથે આપને જણાવી દઈએ કે મલાઈકાની લવ લાઇફ પણ તેને ચર્ચામાં રાખે છે. મલાઇકા હાલમાં અરબાઝ ખાનથી છૂટાછેડા પછી અર્જુન કપૂરને ડેટ કરી રહી છે. અર્જુન કપૂરને પણ તેની સાથે કોરોનામાં ચેપ લાગ્યો હતો. મલાઇકા અરબાઝના છૂટાછેડાનું મુખ્ય કારણ કોઈને ખબર પડી નથી.

Image Credit

પરંતુ ઘણા મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર અરબાઝ અને મલાઇકાના છૂટાછેડાના મુખ્ય સલમાન ખાનને કહેવામાં આવ્યું છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે સલમાન ખાનને મલાઈકાની જીવનશૈલી અને રીત ગમતી નહોતી, જેના કારણે સલમાન ખાન મલાઇકાને અટકાવતો હતો. આ સિવાય કેટલાક અહેવાલો સૂચવે છે કે અર્જુઝ ખાન અને મલાઈકાના સંબંધ અર્જુન કપૂરની નિકટતાને કારણે તૂટી ગયા હતા અને બંનેએ છૂટાછેડા લેવાનું વિચાર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *