બોલીવુડથી લઈને સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રી સુધીના પોતાના અભિનયથી દરેકને દિવાના બનાવનાર કાજલ અગ્રવાલ આવતીકાલે એટલે કે 30 ઓક્ટોબરે લગ્ન કરવા જઈ રહી છે અને તાજેતરમાં જ કાજલ અગ્રવાલના ઘરે પૂર્વ લગ્નની ઉજવણી પણ શરૂ થઈ ગઈ છે. દિવસો, અભિનેત્રીએ તેની બહેન સાથેની એક તસ્વીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી, જેમાં બંને પાયજામા પાર્ટી કરતા જોવા મળ્યા હતા અને આ તસવીર લોકોને પસંદ આવી હતી. એક તસવીર પણ સામે આવી હતી જે એકદમ વાયરલ થઈ રહી છે અને આ તસવીરોમાં કાજલ અગ્રવાલ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ બોલિવૂડની જાણીતી ગાયિકાઓ નેહા કક્કર અને પંજાબી સિંગર રોહનપ્રીત સિંહે લગ્નના બંધનમાં બંધાઈ ગયા હતા અને તેમની તસવીરો વાયરલ થઈ રહી હતી અને હવે કાજલ અગ્રવાલના લગ્નની ઉજવણી શરૂ થઈ ગઈ છે અને એક પછી એક લગ્નની તસવીરો બહાર આવી રહી છે જેને ચાહકો ખૂબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

સવારે કાજલ અગ્રવાલની હળદરની તસવીરો તે જ જગ્યાએ જોવા મળી હતી, બસ હવે કાજલ અગ્રવાલની હળદરની તસવીરો પણ સામે આવી છે, જેમાં કાજલ અગ્રવાલની સાદગી બધાના દિલ જીતી રહી છે. તેના પોશાકની વાત કરવામાં આવે તો કાજલ અગ્રવાલ તેની હળદર વિધિઓમાં પીળો રંગનો સલવાર સૂટ પહેરે છે અને કાજલ અગ્રવાલ પર આ પીળો રંગ ખૂબ જ સારો છે, આ પીળા પોશાકમાં કાજલ અગ્રવાલ પાસે ફૂલોના ફૂલોના ઝવેરાત છે જે તેણી છે સુંદરતા ચાર ચાંદ લગાવી રહી છે.

Image Credit

જણાવીએ કે કાજલ અગ્રવાલ હલ્દી વિધિમાં ખૂબ જ સરળ શૈલીમાં જોવા મળી છે, પરંતુ તેની સાદગી તેની સુંદરતાને વધારે પણ વધારે છે અને તેના ફૂલોના ઝવેરાતનો લુક તેના પર વધુ જોવાલાયક લાગે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે કાજલ અગ્રવાલની હળદરની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર અગ્નિની જેમ ફેલાઈ હતી, અને લોકોને આ તસવીરો ખૂબ ગમશે.આ ઉપરાંત તમને જણાવી દઈએ કે કાજલ પણ તેના લગ્નની આ વિધિઓ દરમિયાન જોરદાર ડાન્સ કરતી હતી. જેનો વીડિયો પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે

Image Credit

મને કહો કે કાજલ અગ્રવાલ આવતીકાલે એટલે કે 30 ઓક્ટોબરે ગૌતમ કીચલૂ સાથે લગ્ન કરશે અને આ લગ્ન ખૂબ જ સરળ રીતે કરવામાં આવશે કારણ કે કોરોના વાયરસને કારણે લગ્નમાં વધારે મહેમાનો નહીં આવે. થોડા દિવસો પહેલા જ કાજલે જાતે તેના સોશ્યલ મીડિયા પર એક ફોટો શેર કર્યો હતો અને તેના લગ્નની માહિતી ચાહકોને આપી હતી અને તેની પોસ્ટ એકદમ વાયરલ થઈ હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *