પ્રખ્યાત અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલની ઓળખાણ ની જરૂર નથી. કાજલે તેના ઉત્તમ દેખાવ અને જોરદાર અભિનયને કારણે સાઉથ સિનેમાથી લઈને બોલીવુડ સુધી કરોડો દિલ જીત્યાં છે અને આટલું જ નહીં, આ બધાને કારણે તે એક વિશાળ ફેનબેસ પણ બની ગઈ છે. તેની ફિલ્મો દક્ષિણમાં અસંખ્ય નામોમાં નોંધાઈ છે, જો આપણે બોલીવુડની વાત કરીએ તો તેણે સિંઘમ જેવી હિટ ફિલ્મ પણ રેકોર્ડ કરી છે જેમાં તેણે બોલિવૂડના ખૂબ જ જાણીતા અભિનેતા અજય દેવગન સાથે અભિનય કર્યો હતો.

Image Credit

અભિનેત્રી કાજલ ફિલ્મ્સની સાથે સાથે સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ સક્રિય છે અને ઘણીવાર તેના ચિત્રો અને વીડિયો સાથે તેના પ્રિયજનો સુધી પહોંચે છે. ઉપરાંત, પોતાને અથવા મૂવીઝ અને વાસ્તવિક જીવનથી સંબંધિત તમામ અપડેટ્સ પણ સોશિયલ મીડિયા દ્વારા કાજલ સુધી પહોંચે છે. જો તમે તેમના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ્સ વિશે વાત કરો, તો તે ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર સક્રિય છે.

આવી સ્થિતિમાં, જો તમને થોડા દિવસો પહેલા યાદ આવે, તો તેણે એક તસવીર પોસ્ટ કરી હતી જેમાં તેણે લગ્નની જાહેરાત કરી હતી. ઘોષણા મુજબ તેણે ઓક્ટોબરના અંત સુધીમાં લગ્ન કરવાનું કહ્યું હતું અને હવે અભિનેત્રીએ પણ તેના લગ્ન પહેલા કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. લગ્ન પહેલાના કાર્યક્રમો દરમિયાન, કાજલે પાછલા દિવસે તેની બહેન સાથે પાજમા પાર્ટી કરી હતી, જેને તેણે ચાહકોને કેટલીક તસવીરો પણ મોકલી હતી.

Image Credit

બહેન નિશા અગ્રવાલ સાથે પજામા પાર્ટી કરતી પાર્ટી કાજલ અગ્રવાલે તસવીરો શેર કરી છે, જેમાં તે બંને એક સાથે પલંગ પર જોવા મળી રહ્યા છે. બંને બહેનો એકદમ ખુશીથી આનંદ માણી રહી છે અને કેપ્શનમાં અભિનેત્રીએ લખ્યું છે – ‘છેલ્લા બે દિવસોથી મિસ કાજલ અગ્રવાલ તરીકે. દરેક વસ્તુમાં તમારા સાથી ચિલીંગ. ‘

તમને જણાવી દઈએ કે કાજલે એક જાણીતા ઉદ્યોગપતિ ગૌતમ કીચલૂને તેના જીવન સાથી તરીકે પસંદ કર્યો છે અને તેણે થોડા દિવસો પહેલા એટલે કે દશેરાના દિવસે પતિ સાથે કેટલીક તસવીરો પણ શેર કરી હતી. તસવીરની વાત કરીએ તો તે બંને એક સાથે ખૂબ સારા દેખાઈ રહ્યા હતા અને તેઓએ પણ તેમના ચાહકોને ચિત્ર સાથે દશેરાની શુભેચ્છાઓ આપી હતી. જો આપણે તેમના લગ્ન વિશે વાત કરીશું તો કાજલ 30 મી ઓક્ટોબરના રોજ લગ્નના બંધનમાં બંધાઈ જઈ રહી છે.

Image Credit

આવી સ્થિતિમાં, 29 તારીખે લગ્ન પહેલાં કરવામાં આવતી કેટલીક ધાર્મિક વિધિઓ તેમના ઘરે રાખવામાં આવી છે, આમાં સંગીત, મહેંદી અને પીઠી જેવી કેટલીક વિધિઓ શામેલ છે. જોકે, કાજલ તેના લગ્નના લગભગ દરેક સમારંભની તસવીરો ચાહકોને મોકલી રહી છે અને ચાહકો પણ તેમને આગળના જીવન માટે અભિનંદન આપતા જોવા મળે છે. કાજલ આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી લોકપ્રિય થઈ ગઈ છે અને તેના ચાહકો તેમની શેર કરેલી તસવીરો અને વીડિયો પર પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરતા જોવા મળી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *