છેલ્લા બધા સમયથી, આપણે બધા બોલિવૂડ સિંગર નેહા કક્કરના લગ્નને સાંભળી રહ્યા છીએ. નેહાએ હાલમાં જ તેના બોયફ્રેન્ડ રોહનપ્રીત સાથે લગ્ન કર્યા છે અને તે ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે. હકીકતમાં, દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મ અને બોલિવૂડ અભિનેત્રીના પણ આજે લગ્ન થઈ ગયા છે અને તેમના લગ્નના સમાચારો અને ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર આવવા લાગ્યા છે. આ અભિનેત્રીના ચાહકો તેને સતત અભિનંદન આપી રહ્યા છે અને લગ્નના સમાચારોથી ખૂબ ઉત્સાહિત દેખાઈ રહ્યા છે. આ અભિનેત્રીનું નામ કાજલ અગ્રવાલ છે, જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવીશું.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલ તેના બોયફ્રેન્ડ ગૌતમ કીચલુની વહુ બની ગઈ છે. બંનેએ મુંબઈની એક હોટલમાં લગ્ન કર્યા છે. કોરોના સમયગાળાને કારણે, વધુ લોકો તેમના લગ્નમાં ભાગ લઈ શક્યા ન હતા અને આ સમયગાળા દરમિયાન ફક્ત પરિવારના સભ્યો જ હાજર હતા, પરંતુ આ લગ્નને યાદગાર બનાવવાનો કોઈ પ્રયાસ બાકી રહ્યો ન હતો. કાજલે ભવ્યતા સાથે લગ્ન કર્યા છે.

Image Credit

તેમના લગ્નની તસવીર જયમાલાની છે. કાજલ અગ્રવાલ અને ગૌતમ કીચલૂના ચહેરાની સ્મિત સ્પષ્ટ જણાવી રહી છે કે બંને એકબીજાને પોતાનું બનાવી રહ્યા છે. આ લગ્નની તસવીરમાં કાજલ અગ્રવાલ અને ગૌતમ કીચલૂ એક સાથે પલંગ પર બેઠા જોવા મળે છે. પંડિતજીને કાજલ મંત્ર વાંચતા જોઈને તેણી ખુશ છે. તસવીર જોતાં એવું લાગ્યું કે કંઈક રમુજીનો ઉલ્લેખ થઇ રહ્યો હોય.

Image Credit

આ બંનેનો ફોટો છે, આ તે જ તસ્વીર છે કે કાજલ અગ્રવાલના ચાહકો ઘણા સમયથી રાહ જોઇ રહ્યા હતા. ગૌતમ કીચલૂ સાથે ફરવા જતા કાજલ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. ગૌતમ આત્મવિશ્વાસથી ભરેલો જોવા મળે છે જ્યારે તેનો હાથ પકડીને આગને સાક્ષી તરીકે ફેરવતો હોય છે. આમાં, દુલ્હન કાજલ અગ્રવાલ અહીં ગૌતમ કીચલુનો હાથ લઈને આગળ ચાલી રહી છે. લાલ લહેંગા કાજલની સુંદરતામાં વધારો કરી રહી છે. આ સાથે જ ગૌતમ શેરવાનીમાં પણ જોવા મળી રહ્યો છે. તે બંને ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહ્યા છે.

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે પતિ-પત્નીએ એકબીજાનો હાથ પકડતાં ખુશી સ્પષ્ટ થાય છે. એકબીજાને જોતા ગૌતમ કીચલુ અને કાજલ અગ્રવાલ હવે આ જન્મ માટે એક બીજા બની ગયા છે. અને આ સુંદર ચિત્ર આ હકીકતનો સાક્ષી બની છે. ખરેખર, થોડા સમય પહેલા જ કાજલે તેના સંબંધોના સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યા હતા અને હવે તેણે જલ્દી જ લગ્ન કરીને તેના તમામ ચાહકોને આશ્ચર્યમાં મૂકી દીધા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *