આજે હિન્દી ફિલ્મ ઉદ્યોગ એક વિશાળ ઉદ્યોગ બની ગયો છે જેમાં હજારો સ્ટાર્સ હાજર છે. જ્યારે અમને અહીંથી અવારનવાર પ્રેમ સંબંધો અને મિત્રતાના સમાચાર મળે છે, તો બીજી બાજુ કેટલાક એવા સ્ટાર્સ પણ હોય છે જેમના કેટલાક વિરોધાભાસી સંબંધો હોય છે. આજે, આ પોસ્ટમાં, અમે તમને આવા કેટલાક સ્ટાર્સનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જેની વચ્ચે કેટલીક બાબતોને લઈને વિવાદની સ્થિતિ સર્જાઇ છે. અને સાથે મળીને અમે તમને જણાવીશું કે તેમની વચ્ચે વિવાદનું કારણ શું છે.

શાહરૂખ ખાન અને સલમાન ખાન :

Image Credit

બોલિવૂડના 3 ખાનમાં સામેલ શાહરૂખ ખાન અને સલમાન ખાન વચ્ચેની જપાજપી ની પરિસ્થિતિ પણ બની હતી. આ વર્ષ 2008 ની વાત છે જયારે બોલીવુડની બંને પ્રખ્યાત અભિનેત્રી કેટરીના કૈફના જન્મદિવસ પર પહોંચી હતી અને સલમાન અહીં સ્ટેજ પર ગયો હતો અને શાહરૂખના એક શો પર અભદ્ર ટિપ્પણી કરી હતી.

સલમાન ખાન અને વિવેક ઓબરોય :

Image Credit

વિવેક ઓબેરોય જેવા અન્ય અભિનેતા સાથેના વિવાદોના મામલે સલમાનનું નામ સાંભળવામાં આવે છે. સલમાન પર પ્રેસ કોન્ફરન્સ બોલાવીને સલમાનને પરેશાન કરવાનો આરોપ હતો. વિવેકે આરોપ લગાવ્યો કે સલમાને તેમને 41 કોલ કર્યા છે. અને આ પછી વિવેકે એમ પણ કહ્યું હતું કે તેને સલમાન તરફથી જાનથી મારી નાખવાની ધમકી મળી હતી.

કરીના કપૂર અને પ્રિયંકા ચોપડા :

Image Credit

જો તમને યાદ હોય તો કરીના કપૂર અને પ્રિયંકા ચોપડા વચ્ચે ફિલ્મ ‘આતરાઝ’ ના સેટ પર વિવાદ થયો હતો. ખરેખર, તે કંઈક એવું હતું કે બંનેએ ફિલ્મમાં કામ કર્યું હતું, પરંતુ કરીનાએ સંપૂર્ણ શ્રેય લીધો હતો, જેના પર પ્રિયંકા ખૂબ ગુસ્સે થઈ હતી. જો કે, તેઓ હવે સારા મિત્રો બની ગયા છે.

ઋતિક રોશન અને કંગના રનૌત :

Image Credit

તાજેતરમાં જ કંગનાએ બોલિવૂડ ક્વીન કંગના રાનાઉત અને રીતિક રોશનના અફેરના સમાચાર મીડિયા સમક્ષ જાહેર કર્યા હતા, જે રિતિક જાહેર કરવા માંગતો ન હતો. જો કે બાદમાં તેમની વચ્ચે આ વિવાદ પણ લાંબા સમય સુધી ચાલ્યો હતો.

અભિષેક બચ્ચન અને કરીના કપૂર :

Image Credit

જુનિયર બચ્ચન અભિષેક અને કરીના કપૂર વચ્ચેના વિવાદનું કારણ બહેન કરિશ્મા કપૂરનો મેચમેકિંગ સમારોહ હતો. તમને જણાવી દઇએ કે જ્યારે અભિષેકે કરિશ્મા સાથેનો પોતાનો સંબંધ સમાપ્ત કર્યો હતો, ત્યારે કરીનાએ તેમને ઘણું કહ્યું હતું, જેના જવાબમાં અભિષેકે ઘણું કહ્યું હતું.

શાહરૂખ ખાન અને ફરાહ ખાન :

Image Credit

ખૂબ પ્રખ્યાત ફિલ્મ ‘તીસ માર ખાન’ની ભૂમિકાઓ પસંદ કરતી વખતે શાહરૂખ ખાને ફરાહ ખાન સાથે ઝગડો કર્યો હતો. આ બધાનું કારણ ફિલ્મની મુખ્ય ભૂમિકા હતી, જેમાં ફરાહ ખાને શાહરૂખને બદલે અક્ષય કુમારની પસંદગી કરી હતી. જોકે હવે તેમની વચ્ચેનો સંબંધ લગભગ સામાન્ય થઈ ગયો છે.

મધુર ભંડારકર અને એશ્વર્યા રાય :

Image Credit

ફિલ્મ ‘હિરોઈન’ ની મુખ્ય ભૂમિકામાં, મધુર ભંડારકરે એશ્વર્યા રાયની પસંદગી કરી હતી, જેને પ્રસૂતિ રજા આપીને છોડીને ચાલી ગઈ હતી. આવી સ્થિતિમાં મધુર એશ્વર્યા પર ખૂબ ગુસ્સે થયો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *