આપણે બધા જાણીએ છીએ કે આ દિવસોમાં નેહા કક્કરનું નામ સોશ્યલ મીડિયા પર દરેક જગ્યાએ છે. આનું કારણ છે તેમના તાજેતરના લગ્ન. 24 ઓક્ટોબર 2020 ના રોજ બોલીવુડના આ સુંદર ગાયને આખરે પંજાબી સિંગર રોહનપ્રીત સિંહ સાથે લગ્ન કર્યાં. ત્યારબાદથી તેની તસવીરો ઇન્ટરનેટ પર સતત ધૂમ મચાવી રહી છે. તમે લગ્ન સમયે ઘણી ભેટો જોઇ હશે. પરંતુ નેહા કક્કરે તેના પ્રશંસકો સાથે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક કિંમતી ભેટ શેર કરી છે. આ ભેટ જોઈને કોઈની નજર ફેરવી નથી રહી. ચાલો જાણીએ આ ગિફ્ટમાં શું ખાસ છે જે નેહાને રાતોરાત હેડલાઇન્સમાં લાવી રહી છે.

આ ફોટોમાં જોવા મળી નાયાબ ગીફ્ટ :

Image Credit

જણાવી દઈએ કે નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત સિંહના લગ્નની છેલ્લા એક મહિનાથી સતત ચર્ચા થઈ રહી હતી. આવી સ્થિતિમાં જ્યારે તેઓ લગ્ન કરે છે, ત્યારે ચાહકો ખૂબ ઉત્સાહિત દેખાઈ રહ્યા છે. દરેક જણ આ દંપતીને આવતીકાલની શુભકામનાઓ પાઠવશે. લગ્ન બાદ આખરે આ નવતર પરિણીત દંપતી મુંબઈ પરત ફર્યું છે અને સોશ્યલ મીડિયા પર તેમની સુંદર યાદોને શેર કરી રહ્યું છે. તાજેતરમાં નેહા કક્કરે પણ કેટલાક ફોટા શેર કર્યા છે. આ ફોટામાં તેણે એક અનોખી ભેટ બતાવી છે જે તેને તેના લગ્નમાં મળી છે અને તે મેળવીને તે ખૂબ જ ખુશ છે.

આ મળ્યું છે નેહાને ગીફ્ટ માં :

Image Credit

જણાવી જણાવી દઈએ કે તેના લગ્નના ફોટા શેર કરતી વખતે નેહાએ તેની ભેટ જાહેર કરી છે. કેપ્શનમાં સબ્યસાચીનો ઉલ્લેખ કરતાં તેમણે કહ્યું કે, “જેમના કપડા તેઓ જીવનમાં એકવાર પહેરવા માટે ઉત્સુક છે, તેઓને તે કપડાં ભેટો તરીકે મળ્યા છે.” એટલે કે, નેહાએ તેના લગ્નમાં પહેરેલા પોશાક પહેરે તેને સબ્યસાચીએ લગ્નની ભેટ તરીકે આપી હતી. ફોટામાં જોવામાં આવે તો નેહા પણ આ દૃષ્ટિકોણમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

નેહા એ કહી આ મોટી વાત :

Image Credit

આ બધી બાબતો ઉપરાંત નેહા કક્કરે ફોટો શેર કરતી વખતે બીજી એક મહત્વપૂર્ણ બાબત પણ શેર કરી છે. તેમણે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “જ્યારે તમે તે સપનાને પૂર્ણ કરવા માટે સખત મહેનત કરો છો ત્યારે જ સપના સાકાર થાય છે. આભાર માતા રાણી, આભાર વાહેગુરુ… !! ” જણાવી દઈએ કે રોહનપ્રીત સિંહ નેહાના લગ્ન ગુરુદ્વારામાં પંજાબી રિવાજો સાથે થયા હતા. બંનેના ફોટાની તુલના ઇન્ટરનેટ પર વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા સાથે કરવામાં આવી રહી છે. લગ્નમાં દરેક પ્રકારની ધાર્મિક વિધિ મેહંદીથી પૂર્ણ થઈ હતી, જેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ ચર્ચામાં હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *