બોલિવૂડ એક્ટર સૈફ અલી ખાન સાથે તમે સારી રીતે પરિચિત હસો. હંમેશાં તેની અભિનય અને અંગત જીવનને લઈને ચર્ચામાં રહેનારી આ અભિનેતાને સૈફ વિશે ઘણું જાણવા મળશે, પરંતુ આજે અમે તમને સૈફ અલી ખાનના પુત્ર ઇબ્રાહિમના બાળપણનો એક કિસ્સો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે ખરેખર સૈફ અલી ખાનના બીજા લગ્ન માં કેમેરામાં કેદ થઈ ગયું. અને તે જ ફોટો આજે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ચાલો તમને જણાવીએ કે તે ફોટામાં શું છે.

Image Credit

અભિનેતા સૈફ અલી ખાનની કરિના કપૂર સાથે બીજા લગ્ન, જેને 8 વર્ષ થયા છે, તાજેતરમાં જ બંનેના લગ્નનો ફોટો એકદમ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વાયરલ ફોટામાં ઇબ્રાહિમ સૈફ અને કરીનાની પાછળ ઉભા જોવા મળે છે, ફોટામાં તમે જોઈ શકો છો કે ઇબ્રાહિમનું અભિવ્યક્તિ એકદમ રમુજી છે. આ પ્રતિક્રિયાને કારણે આ ફોટો ચર્ચામાં આવ્યો છે. અને તે ભારે વાયરલ થઈ રહી છે. ઇબ્રાહિમે તેના માથા પર શેરવાની અને પાઘડી પહેરી છે. બીજી બાજુ જોતા અબ્રાહમ એક રમુજી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યો છે. આ ફોટો જોતા લાગે છે કે ઇબ્રાહિમને કદાચ ખબર ન હોત કે ફોટો ક્લિક કરવામાં આવી રહ્યો હતો જ્યારે તે જાણતો ન હતો કે તે પણ કેમેરામાં કેદ થઈ રહ્યો છે.

Image Credit

માહિતી માટે તમને જણાવી દઈએ કે ઇબ્રાહિમ પણ તેની માતા અમૃતાના પિતા સૈફ અને બહેન સારાની જેમ અભિનય કરવાનું પસંદ કરે છે, અને તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ તેના વીડિયો શેર કરતો રહે છે અને તેની સારી ફેન ફોલોઇંગ પણ કરી છે. જોકે થોડા દિવસો પહેલા સારાને તેના ભાઇ દ્વારા બોલીવુડમાં પ્રવેશ કરશે કે કેમ તે અંગે પૂછવામાં આવ્યું હતું, સારાએ કહ્યું હતું કે “ઇબ્રાહિમ બોલીવુડમાં આવવા માંગે છે, પરંતુ પહેલા તે અભ્યાસ પૂરો કરશે.” તો જ તે પ્રોફેશનલ એક્ટર બનવાનું વિચારી શકે છે. ” તે પહેલાં કદાચ અબ્રાહમ પોતે એક્ટર બનવાનું વિચારતો પણ ન હતો.

Image Credit

ખરેખર સારાના કહેવા મુજબ, તેનો ભાઈ ઇબ્રાહિમ પહેલા આ ફિલ્મના અભ્યાસ માટે વિદેશ જશે, ત્યારબાદ તે ક્યારે નિર્ણય લેશે તે નક્કી કરશે. આ સાથે, તેણીને પૂછવામાં આવ્યું કે તેણી તેના ભાઇને લોંચ કરશે કે નહીં, તો સારા આના પર કહે છે, “મને ખબર નથી કે હું તેને લોંચ કરીશ કે નહીં.” આ એક વિકલ્પ હોઈ શકે છે, પરંતુ ફિલ્મની કારકિર્દી ખૂબ મોટી છે. આમ તો ઇબ્રાહિમ ફિલ્મોમાં આવવા માટે ઉત્સાહિત છે ”અને ટૂંક સમયમાં ફિલ્મોમાં પ્રવેશ કરશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *