તમે ઘણીવાર જોયું જ હશે કે જ્યારે પણ પુરુષો એકમેક થાય છે ત્યારે તેઓ ચોક્કસપણે મહિલાઓની વાત કરે છે. તેઓ ઘણીવાર મહિલાઓ વિશે કઈ વસ્તુ પસંદ કરે છે તેની ચર્ચા કરે છે. જો કોઈ એમ કહે કે તેમને તેમની સાદગી ગમે છે, તો કોઈ તેમના ફિગર પર થોડો અભિપ્રાય આપે છે. પણ તમને જણાવી દઈએ કે, દરેક પુરુષો સ્ત્રીઓ વિશે અલગ અલગ અભિપ્રાય ધરાવે છે. તે કહેવું એકદમ ખોટું હશે કે બધા પુરુષોને તેમની આકૃતિ ગમે છે. ખરેખર એવું નથી કે કેટલાક લોકો તેમની સરળતા દ્વારા આકર્ષિત થાય છે અને કેટલાક લોકો તેમના દેખાવ પ્રત્યે આકર્ષાય છે. તો ચાલો આજે અમે તમને જણાવીએ કે તે કઈ વસ્તુઓ છે જેને જોઈને પુરુષો આકર્ષાય છે. …

હોઠ :

Image Credit

સ્ત્રીના હોઠ તેની સુંદરતામાં સુંદરતાનો ઉમેરો કરે છે. તેથી, જો આપણે તેમના હોઠની સુંદરતા વિશે વાત કરીએ, તો તે આકર્ષણનું કેન્દ્ર બને છે. જ્યારે પણ કોઈ પુરુષ સ્ત્રી ફોટો જુએ છે, ત્યારે તે ખૂબ જ ઝડપથી આકર્ષાય છે. માન્ચેસ્ટર યુનિવર્સિટીના એક સંશોધનથી બહાર આવ્યું છે કે સ્ત્રીના લાલ હોઠ પુરુષોને વધુ લલચાવે છે. તેથી તમે જોયું છે કે સ્ત્રીઓ વધુ આકર્ષક દેખાડવા માટે ઘણીવાર લાલ રંગની લિપસ્ટિકનો ઉપયોગ કરે છે. …

આંખો :

Image Credit

તમે ઘણી વાર આ કહેવત સાંભળી હશે કે આંખો બોલ્યા વિના બધું બોલે છે અને આ વાત પણ સાચી છે. કારણ કે પુરુષોની આંખો પોતાને વધારે આકર્ષિત કરે છે. પુરુષો તેમની આંખો જોઈને તેમની તરફ આકર્ષિત થાય છે, તેથી તમે ઘણીવાર સ્ત્રીઓને મૃગનાચની નામથી બોલાવતા જોયા હશે. હકીકતમાં, ઘણા પુરુષો ખૈરીઆખે વધારે પસંદ કરે છે. …

સ્માઈલ :

Image Credit

સ્ત્રીઓનું સ્મિત પુરુષોને આકર્ષિત કરવા માટે કંઇ કસર છોડતું નથી. જો કોઈ સ્ત્રી જે ડિમ્પલથી અસ્પષ્ટ સ્મિત ધરાવે છે, તો સમજો કે કોઈ પણ પુરુષ તેને જોઈને સરળતાથી આકર્ષિત થઈ શકે છે. તેથી, તે કહેવું ખોટું નહીં હોય કે સ્ત્રીની સ્મિત પુરુષોને પણ પોતાની તરફ આકર્ષિત કરે છે. જ્યારે પુરુષ સ્ત્રીને ધ્યાનમાં લે છે, ત્યારે તે તેના સ્મિત પર ખાસ નજર રાખે છે અને તેના સ્મિતથી ખૂબ આકર્ષિત થાય છે. તેથી જ જ્યારે પણ કોઈને મળે ત્યારે સ્ત્રીને સ્મિત સાથે મળવું જોઈએ જેથી મુલાકાતી તેની તરફ આકર્ષિત થઈ શકે. …

ઘાટા વાળ :

Image Credit

સ્ત્રીઓના વાળ તેમની સુંદરતાને મોટા પ્રમાણમાં વધારે છે જ્યારે તેમના ખુલ્લા વાળ હવામાં લહેરાતા હોય છે, ત્યારે તેઓ કોઈપણને પોતાની તરફ આકર્ષિત કરી શકે છે. પુરુષો આકર્ષવામાં સ્ત્રીઓના વાળની ​​પણ કમી હોતી નથી. આજકાલની મહિલાઓ રંગ બનાવવાના શોખીન છે, તેઓ તેમના વાળ ઉપર વિવિધ રંગો બનાવે છે. પરંતુ દરેક માણસ તેમને રંગીન કરવાનું પસંદ નથી કરતો. તેથી જ સ્ત્રીને તેની પસંદગી અનુસાર તેના વાળ રંગવા જોઈએ. …

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *