જેમ તમે જાણતા હશો કે તાજેતરમાં જ બોલિવૂડની જાણીતી સિંગર નેહા કક્કરે શનિવારે લગ્ન કર્યાં હતાં. બોલીવુડનાં ઘણાં મોટા લોકો લગ્નમાં સામેલ થયા હતા, પરંતુ દુખની વાત એ છે કે લગ્નમાં તેમના લોહીના સંબંધો સામેલ ન હતા. તીર્થ નગરી ઋષિકેશમાં હોટલ સંચાલક જાય નારાયણ કક્કડ ના ઘરે જન્મેલ નેહા કક્કડ તેના ઘરમાં સૌથી નાની સંતાન હતી. તેમજ નેહાના પિતા સાત ભાઈ હતા. તેમાંથી ત્રણ ભાઈ પહેલે થી જ જઈ ચુક્યા હતા. ચાર ભાઈમાં સૌથી મોટા રામનારાયણ કક્કડ, જયનારાયણ કક્કડ, સ્વ સુશીલ નારાયણ કક્કડ તેમજ સત્યનારાયણ કક્કડ છે.

Image Credit

બીજા નંબરના જયનારાયણ કક્કરે તીર્થનગરીને વિદાય આપી હતી અને તેની પત્ની સહિત તેની બે પુત્રી નેહા કક્કર, સોનુ કક્કડ અને પુત્ર ટોની કક્કડ સાથે દિલ્હી ગયા હતા, તેના થોડા વર્ષ પછી નેહાના પિતાએ તેની પત્ની કમલેશ કક્કર સાથે દિલ્હીને છોડી દીધું હતું. તે મુંબઇ આવ્યા હતા અને ત્યાં જ તેના બાળકોએ ભણતર કર્યું. અને ત્યાંથી જ નેહા ને ઇન્ડિયન આઇડોલ માં જવાનો મોકો મળ્યો હતો.

Image Credit

અને તે પછી નેહા બોલિવૂડની સૌથી લોકપ્રિય ગાયકોમાંની એક બની ગઈ. એ જ નેહાના લગ્નમાં ઘણી જાણીતી હસ્તીઓ હતી, પરંતુ નેહા કક્કડની સગી કાકી પુષ્પા કક્કરે ભૂતકાળની યાદોને કહ્યું હતું કે પહેલા ચાર ભાઈઓનો પરિવાર ઘણા વર્ષોથી ઋષિકેશમાં સાથે રહેતો હતો, નેહા કક્કરના કુટુંબમાંથી કોઈ એક કોઈ સબંધ નથી, તેઓ કહે છે કે જો તેઓ નેહાના લગ્નમાં ગયા હોત તો તેઓએ તેમને આશીર્વાદ આપ્યા હોત, પરંતુ તેમની ઇચ્છા અધૂરી રહી. તેને લગ્નમાં આમંત્રણ પણ અપાયું ન હતું.

Image Credit

જ્યારે તે કેટલાક કારણોસર પણ હોઈ શકે કે તેણે તેમને બોલાવ્યા ન હતા, તો બધા સંબંધીઓને નેહા કક્કરના લગ્નમાં આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું છે, તેની કાકી ભીની આંખોથી નેહાને ઋષિકેશ સ્થિત તેના ઘરથી સુખી લગ્ન જીવનની શુભેચ્છા પાઠવે છે. એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે નેહાના કાકાના પુત્ર અજય કક્કરે કહ્યું હતું કે નેહા તેની તાઉની પુત્રી છે. તે બાળપણમાં સાથે રહેતી હતી. તેના લગ્ન થયા સારું લાગે છે, પરંતુ તેને બોલાવવામાં આવ્યો નથી. કદાચ તેના પરિવાર, નેહાના સ્ટેટ્સ મેચ નહીં થતા હોય. આ કારણોસર, તેને લગ્નમાં આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું ન હોત.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *