શિવાંગી જોશી જે ટીવીની જાણીતી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને સિરિયલ ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’માં તે નાયરાનો રોલ નિભાવી રહી છે અને તે જ નામથી તે ઘરેથી જાણીતી થઈ છે. પહેલા આ શો માં હિના ખાન જોવા મળતી હતું અને ત્યારબાદ હિના શો છોડ્યા બાદ શિવાંગી જોશી શોમાં મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી.આ શોમાં શિવાંગીની અભિનયને લોકો ખૂબ પસંદ કરે છે અને શિવાંગી જોશી પણ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને ઘણી વાર તે સોશિયલ મીડિયા પર તેની સુંદર તસવીરો શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

આજે અમે તમને શિવાંગી જોશી સાથે જોડાયેલા કેટલાક રહસ્યો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના વિશે તમે કદાચ નહીં જાણતા હોવ. શિવાંગી જોશીએ ખૂબ જ નાની ઉંમરે પોતાને અસીતાંગાની દુનિયામાં દૂર કરી દીધી હતી કારણ કે તેમની પાસે તેના સમગ્ર પરિવારની જવાબદારી હતી જે તેમણે નિભાવવાની હતી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે શિવનાગીએ નાનપણ સુધી જ અભ્યાસ છોડી દીધો હતો અને તેના માટે પરિવારની જવાબદારી શરૂ કરી હતી અને ઘર માટે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું અને શિવાંગી અભિનયની દુનિયામાં એટલી આગળ હતી કે તેનો અભ્યાસ કરવો તે ખૂબ મુશ્કેલ બની ગયું હતું. તે આખો દિવસ અભિનયના કામમાં વ્યસ્ત રહેતી, જેના કારણે તેનો અભ્યાસ પૂરો થઈ શકતો ન હતો અને તેની ઘરની જવાબદારીઓ માટે શિવાંગીની અભિનયની દુનિયામાં પ્રગતિ પર ખૂબ જ ખરાબ અસર પડી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે શિવાનીગિ જોશીએ અધ્યયન અધવચ્ચે છોડી દીધા હોવા છતાં આજે શિવાંગી જોશી તેમના ભાઈ સમર્થ જોશીના અભ્યાસ લખવાની સંપૂર્ણ જવાબદારી લઈ રહ્યા છે. તે ભાઈને જરૂરી છે તે બધી સુવિધાઓ આપવા માંગે છે તેણી પોતાના ભાઈને પોતાની જેમ અભ્યાસથી વંચિત રાખવા માંગતી નથી અને આ માટે તે રાત-દિવસ મહેનત કરે છે.

જણાવી દઈએ કે શિવાંગીએ તેમનો અભ્યાસ અધવચ્ચે છોડી દીધો છે, પરંતુ તે અભ્યાસનું મહત્ત્વ સારી રીતે જાણે છે અને તેથી જ તેણીના ભણતરમાં અભાવ નથી કે ભાઈને સફળ બનાવવામાં બેદરકારી નથી. તમને જણાવી દઈએ કે શિવાંગી તેના ભાઈની સારી ભણતર માટે લાખો રૂપિયા ખર્ચ કરે છે અને તેમને સારી માર્ગદર્શન પણ આપે છે શિવાંગીનો ભાઈ પણ તેને ખૂબ જ ચાહે છે અને તેના ભાઈ-બહેનનાં ભાઈ-બહેનનું બંધન એકદમ શાનદાર છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, શિવનાગી જોશીને સ્ટાર પ્લસના ‘યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ’ નામના શોથી માન્યતા મળી છે, અને આ શોને કારણે આજે વહેલી તકે શિવનાગીને ઘર ઘર નાયરા તરીકે ઓળખવામાં આવે છે અને તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે નાયરા હવે છે શોના એક એપિસોડ માટે 50 હજાર રૂપિયા લે છે તેમજ નાયરાની ફેન ફોલોઇંગ પણ ઓછી નથી સોશ્યલ મીડિયા પર તેના ઘણા ફોલોઅર્સ છે જે શિવાંગીને ખૂબ પસંદ કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *