મોહરા, અંદાજ અપના, દિલવાલે, પાથર કે ફૂલ, અને દમણ જેવી ફિલ્મો આપીને બોલિવૂડમાં પોતાનું સ્થાન બનાવનારી જાણીતી અભિનેત્રી રવિના ટંડન લાંબા સમયથી ઈન્ડસ્ટ્રીથી દૂર છે. પરંતુ એમ કહેવું ખોટું નહીં થાય કે તેણે 90 ના દાયકાની અભિનેત્રીઓમાં ઘણી અલગ ઓળખ બનાવી હતી. અને તેમજ રવિનાનું નામ હજી પણ ઉદ્યોગની સફળ અભિનેત્રીઓમાં લેવામાં આવે છે. અને એક સમય એવો હતો જ્યારે રવિના ઇન્ડસ્ટ્રીમાં મોહરા ફિલ્મના કારણે મસ્ત મસ્ત ગર્લ તરીકે જાણીતી હતી. પરંતુ આજે રવિનાએ કહ્યું છે કે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે.

Image Credit

26 ઓક્ટોબર, 1974 માં જન્મેલી રવિના આજે 46 વર્ષની થઈ ગઈ છે. જો આપણે તેની ફેમિલી બેકગ્રાઉન્ડ વિશે વાત કરીએ તો રવિનાના પિતાનું નામ રવિ ટંડન હતું, જે એક જાણીતા ફિલ્મ નિર્માતા હતા. કારકિર્દીની શરૂઆતમાં, રવિનાએ મોડેલિંગ દ્વારા ફિલ્મ જગતમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને જો તેણી બોલિવૂડમાં પ્રવેશની વાત કરે છે, તો તે એક પત્થરનું ફૂલ હતું જેમાં તેણે અદભૂત અભિનય કર્યો હતો. તેને તેની પહેલી ફિલ્મથી મોટો સ્ટારડમ મળ્યો.

Image Credit

જો આપણે તેના પર્સનલ લાઇફની વાત કરીએ તો, 2004 માં તેણે ફિલ્મ ડિસ્ટ્રિબ્યુટર અનિલ થદાની સનાદ સાથે લગ્ન કર્યા અને આજે તેમને બે બાળકો પણ છે. વળી, તેઓએ બે પુત્રીને દત્તક લીધી છે, જેમના નામ પૂજા અને છાયા છે. રવિના તેના પતિ અને બાળકો સાથે મુંબઇના બાંદ્રામાં રહે છે, જ્યાં તેનો પોતાનો 3 માળનો લક્ઝરી બંગલો છે. સમુદ્રની નજીક આવેલા આ બંગલાનું નામ ‘નિલયા’ છે.

અભિનેત્રીએ તેની સુંદરતાને ખૂબ જ સુંદર રીતે સજ્જ કરી છે. અને તેમના મકાનમાં હાજર કાળા પથ્થરો અને ઝાડ એક અલગ જ દેખાવ આપે છે. તેનું ઘર ખૂબ ખુલ્લી ડિઝાઇનથી બનેલું છે, જેની કુદરતી સૂર્યપ્રકાશ જેમાં લીવીંગ રૂમ છે. તે જ લીવીંગ રૂમ પણ એકદમ ખુલ્લો લાગે છે. તમને જણાવી દઈએ કે રવિના પોતે ઘર અને બધી સજાવટ માટે જવાબદાર છે. તેમ તેમના આખા મકાનમાં લાકડાના ફ્લોરિંગ્સ સ્થાપિત થયેલ છે.

Image Credit

રવિનાએ ઘરમાં લાઇટ્સ અને દિવાલો પણ ખૂબ જ સુંદર રીતે સજ્જ કરી છે, જેના કારણે તેનું ઘર એકદમ સારું લાગે છે. ઘણીવાર રવીન વિદેશ જાય છે ત્યારે ત્યાંથી સજાવટ પણ લાવે છે. તેમજ તેમણે ફર્નિચર અને પડદાની વિશેષ કાળજી લીધી છે અને ઘરને પ્રકૃતિનો સ્પર્શ પણ આપ્યો છે.

Image Credit

બંગલાની સુંદરતા જોઈને એમ કહી શકાય કે રવિનાની વિચારસરણી ખૂબ ક્લાસિક છે. તેમજ તેમણે એક મુલાકાતમાં જણાવ્યું હતું કે તેમને કેરળમાં બાંધવામાં આવેલા મકાનો પસંદ છે, જોતા કે તેણે પોતાનું નવું મકાન ડિઝાઇન કર્યું છે. કાલ, રાખોડી અને લાલ પત્થરોથી શણગારેલા આ બંગલામાં ભવ્ય મંદિર પણ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *