બોલિવૂડ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના સૌથી લોકપ્રિય સમાચારો નેહા કક્કર સાથે લગ્ન કર્યા છે. સિંગર નેહા કક્કરના લગ્નને લઈને ઘણી હેડલાઇન્સ મળી રહી છે. હકીકતમાં નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત લગ્ન બંધનમાં બંધાઈ ગયા છે. તેઓએ 24 ઓક્ટોબરે દિલ્હીના ગુરુદ્વારામાં લગ્નના 7 ફેરા લીધા હતા અને જન્મ માટે એકબીજાને ટેકો આપવાની પ્રતિજ્ઞા લીધી હતી. નેહા અને રોહનપ્રીતનાં લગ્નની ઘણી તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલી છે.

તમે જાણો છો નેહા કક્કર બોલિવૂડ અને પંજાબી સિંગર છે, તો બીજી તરફ રોહનપ્રીત પણ એક પંજાબી રાઇડિંગ સિંગર છે. થોડા સમય પહેલા તેમના રિલેશનશિપના સમાચાર સમાચારોમાં હતા અને હવે તે બંનેના લગ્નના સમાચારો ખૂબ ચર્ચામાં છે, ચાહકો સતત આ બંનેને ઘણી અભિનંદન મોકલી રહ્યા છે. ત્યાં ઈચ્છતા લોકોનો ધસારો છે. ચાહકો ખુબ જ ખુશ છે કે  #નહુપ્રિત હવે લગ્નમાં બંધાઈ ગઈ છે. બંનેની જોડી પણ ખૂબ જ સુંદર અને સુંદર છે.

નેહા કક્કડ અને રોહનપ્રીત ની વરમાળા :

Image Credit

આ દરમિયાન તાજેતરમાં નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીતનો વર્માલાનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેને ચાહકોનો ઘણો પ્રેમ મળ્યો છે અને હવે તેમની વિદાયનો વીડિયો ચર્ચાઈ રહ્યો છે. ચાહકો અને વપરાશકર્તાઓ આના પર ઘણી પસંદ અને ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વિદાય સમયે નેહાને રોહને આ રીતે આપ્યો સહારો :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by 𝗡𝗲𝗵𝗮 𝗞𝗮𝗸𝗸𝗮𝗿🌎 (@neheartritvi) on

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે વિદાય વિડિઓમાં નેહા કક્કર લગ્ન પછી કારમાં બેઠેલી જોવા મળી છે અને પતિ રોહનપ્રીત કારમાં તેમનો સાથ આપતો નજરે પડે છે. રોહનપ્રીતની આ સ્ટાઇલ જોઇને ચાહકો તેમને પહેલેથી જ એક પરફેક્ટ પતિ તરીકે ગણાવી રહ્યા છે. ચાહકોને પણ બંનેની જોડી પસંદ આવી રહી છે. બંનેએ તેમના લગ્નમાં ગીતો પણ ગાયા હતા.

તમને જણાવી દઈએ કે, થોડા સમય પહેલા નેહા કક્કરે ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક પોસ્ટ દ્વારા રોહનપ્રીત સાથેના તેના સંબંધોના સમાચાર શેર કર્યા હતા, ત્યારબાદ બંનેના લગ્નની ચર્ચાઓ ચાલુ થઇ.  નેહાના લગ્ન બાદ તેના ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. આ સમયે સોશ્યલ મીડિયા પર નેહા અને રોહનપ્રીતનાં લગ્નના ઘણા વીડિયો છે. જેમણે સોશિયલ મીડિયામાં ઘણું બનાવ્યું છે. તેમાં નેહાની વિદાયનો એક વીડિયો પણ છે, જે ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *