બોલિવૂડની ગલીઓમાં હૃદય મેળવવામાં થોડો સમય લાગી શકે છે, પરંતુ સમાચાર કરવામાં તે સમય લેતો નથી. આ દિવસોમાં બોલીવુડની શીલા એટલે કે કેટરિના કૈફ પણ નવા અફેર વિશે ચર્ચામાં છે. રણબીર કપૂર અને સલમાન ખાન સાથેના રિલેશનશિપ અને બ્રેકઅપ પછી કેટરિના આ દિવસોમાં વિકી કૌશલ સાથે જોડાતી જોવા મળી રહી છે. જો કે કેટરીના ઘણી વાર કહી ચૂકી છે કે વિકી ફક્ત તેના સારા મિત્ર છે. વિકી કૌશલે આ અંગે હજી સુધી કોઈ અભિપ્રાય આપ્યો નથી. બીજી તરફ કેટરિના ઘણી વાર તેના એક્સ બોયફ્રેન્ડ રણબીર કપૂર વિશે વાત કરતી જોવા મળે છે.

બ્રેકપ પર ખુલીને વાત કરી કટરીનાએ :

Image Credit

ફિલ્મ ‘અજબ પ્રેમ કી ગઝબ કહાની’ દરમિયાન કેટરીના અને રણબીરે એકબીજાની નજીક આવવાનું શરૂ કર્યું હતું. તે સમયે રણબીર દીપિકાથી અલગ થઈ ગયો. બીજી તરફ કેટરિનાએ સલમાન સાથે બ્રેકઅપ પણ કર્યું હતું. આવી સ્થિતિમાં, આ દંપતી ઘણીવાર એકબીજા સાથે જોવા મળતું હતું. બંનેના લગ્નના સમાચાર પણ સામે આવ્યાં હતાં. જોકે, થોડા સમય પછી આ સંબંધ પણ તૂટી ગયો. તેમના તૂટી જવાના ઘણા નક્કર કારણો પણ જાહેર થયા નથી. આ પછી રણબીરે આના પર વધારે કંઇ કહ્યું નહીં, પરંતુ કેટરીના ઘણીવાર મીડિયા વિશે હૃદયની વાત કહે છે.

Image Credit

એક ઈન્ટરવ્યુમાં કેટરિનાએ રણબીરનું નામ લીધા વિના કહ્યું હતું કે, ‘ભલે ગમે તે હોય, મને જૂની વસ્તુઓ વિશે કડવાશ નથી. મને નથી લાગતું કે કોઈએ મારા હૃદયને ઠેસ પહોંચાડી છે. દરેક તમારા માટે સારું કરવા પ્રયાસ કરે છે, પરંતુ શ્રેષ્ઠ કરવાના ચક્કર માં તમે તમારું જ નુકશાન કરી બેસતા હોવ છો. મને મિત્રો કરતા વધારે દુશ્મન પર વિશ્વાસ છે. આ બ્રેકપ ખરાબ હોય છે, તે વિશ્વની ખરાબ વસ્તુ છે. તમને લાગે છે કે તમારું જીવન સમાપ્ત થઈ ગયું છે. ‘

અફેર અને બ્રેકપ બંનેની ખુબ ચર્ચાઓ થઇ હતી :

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે ‘જગ્ગા જાસુસ’ દરમિયાન રણબીર-કેટરિનાનું બ્રેકઅપ થયું હતું. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે એક સમયે રણબીર અને કેટરિના બધે એક સાથે જોવા મળ્યાં હતાં. ‘કોફી વિથ કરણ’ શોમાં પણ કરીનાએ કેટરીનાને તેની ભાભીને પણ કહ્યું હતું, પરંતુ આ વાત આગળ વધી શકી નહીં. આ સાથે જ ચાહકો પણ આશ્ચર્યમાં છે કે કેટરિનાથી બ્રેકઅપ થયા પછી પણ તેઓ રણબીર સાથેની પોતાની એસ્ટ્રેંજમેન્ટ વધારે જોતા નથી.

Image Credit

આવી સ્થિતિમાં, તમે કેટરિનાના જવાબથી સમજી શકો છો કે તે કોઈની સાથે સંબંધોમાં કડવાશ દાખવવા માંગતી નથી જણાવી દઈએ કે બંને ઘણીવાર પાર્ટી અથવા ફંક્શનમાં એકબીજાની સામે આવે છે, પરંતુ એક બીજાને ઇગ્નોર નથી કરતા.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે દીપિકા અને કેટરિના પછી રણબીર આ દિવસોમાં આલિયા ભટ્ટ સાથે રિલેશનશિપમાં જોવા મળી રહ્યો છે. બંને ઘણીવાર એક બીજાના પરિવાર સાથે દેખાય છે. ઋષિ કપૂરના નિધન સમયે આલિયા રણબીર સાથે સંપૂર્ણ રીતે ઉભી હતી. તે જ સમયે, રણબીર ઘણીવાર આલિયાનો હાથ પકડતો જોવા મળે છે. અહેવાલ છે કે બંને જલ્દીથી લગ્ન કરી શકે છે.

Image Credit

બીજી તરફ, કેટરીના આ દિવસોમાં વિકી કૌશલને ડેટિંગ કરવા અંગે ચર્ચામાં છે. જોકે, તેણે વિકી સાથેના તેના સંબંધ વિશે કોઈ ખુલાસો કર્યો નથી. તેમજ વિકી ઘણીવાર કેટરિના વિશે ફ્લર્ટ કરતા જોવા મળે છે. ડેટિંગ વિશે આપણે નથી જાણતા, પરંતુ આવનારા સમયમાં, વિકી અને કેટરીના નિશ્ચિતરૂપે સાથે મળીને ફિલ્મો કરતી જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *