જેમ કે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે આ દિવસોમાં 2020 ની આઈપીએલ ટૂર્નામેન્ટ ચાલી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં, મોટાભાગના ખેલાડીઓ અને તેમના પરિવારના સભ્યો તેમની સાથે દુબઇમાં છે. ઘણા ક્રિકેટરોના ભાગીદારો પણ તેમને રમતો વચ્ચે ખુશખુશાલ કરતા જોવા મળે છે. આવી સ્થિતિમાં બોલીવુડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા પણ દુબઈમાં તેમના પતિ વિરાટ પાસે ગઈ છે. અભિનેત્રી અનુષ્કા દુબઈમાં પોતાની જ્વાળાઓ ફેલાવી રહી છે. ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર તેની તસવીરો પતિ વિરાટ કોહલી સાથે વાયરલ થાય છે. આ દરમિયાન, અનુષ્કાના ઘણાં મનોહર ફોટા બહાર આવ્યા છે. જેઓ ચાહકો અને વપરાશકર્તાઓને ખૂબ જ પસંદ છે.

Image Credit

ખરેખર, આ અવતારના ફોટામાં અનુષ્કા રેડ કલરનો ડ્રેસ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. તે પણ આત્મવિશ્વાસ સાથે તેના બેબી બમ્પને ફ્લન્ટ કરી રહી છે. અનુષ્કા રવિવારે આરસીબી અને ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સની ઉત્સાહ માટે આરસીબી પહોંચી હતી. આ દરમિયાન તે રેડ કલરના ડ્રેસમાં જોવા મળી હતી. તેણી તેના ડ્રેસમાં ખૂબ જ સુંદર અને સુંદર લાગી રહી છે.

બેબી બમ્પ ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળી અનુષ્કા :

Image Credit

જો કે આ પહેલા અનુષ્કા ફ્લટીંગ બેબી બમ્પની તસવીરો વાયરલ થઈ હતી. તે તસવીરોમાં અનુષ્કાએ પીચ કલરની ડાંગરી પહેરી હતી. તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ પસંદ આવી હતી. આ સાથે અનુષ્કાના ચહેરા પર પ્રેગ્નન્સી ગ્લો પણ જોવા મળ્યો હતો. આ ફોટોઝ પર ચાહકો અને બોલિવૂડ સેલેબ્સની ઘણી ટિપ્પણીઓ આવી હતી. ઘણા લોકોએ તેની પ્રશંસા કરી અને ઘણાંએ તેમના સ્વાસ્થ્યની સંપૂર્ણ કાળજી લેવાની સલાહ આપી. વિરાટ સાથે પણ અનુષ્કાની ઘણી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે.

જાન્યુઆરી માં આવી શકે છે નાના મહેમાન :

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલી ટૂંક સમયમાં માતા-પિતા બનવા જઈ રહ્યા છે. અનુષ્કા શર્મા જાન્યુઆરીમાં બાળકને જન્મ આપી શકે છે. ડિલિવરી પહેલાં જ તે દુબઇમાં તેના થનાર બાળકના પિતા વિરાટ કોહલી સાથે સમય વિતાવી રહી છે. તે બંને ખૂબ જ સુંદર અને દરેકને પસંદ છે. બંને ચાહકોને કપલ બોલ આપે છે. 2018 માં બંને લગ્ન બંધનમાં બંધાઈ ગયા હતા. હવે નવા મહેમાનો આતુરતાથી તેમના ઘરે રાહ જોઈ રહ્યા છે. આ બાળકના આગમન પર બંને ખૂબ જ ખુશ લાગે છે. વિરાટે અનુષ્કાની ગર્ભાવસ્થાના સમાચારો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યા હતા, ત્યારબાદથી આ બંનેને દેશ-વિદેશ તરફથી અભિનંદન અને શુભેચ્છાઓ મળી રહી છે. હાલમાં આઇપીએલના કારણે વિરાટ અને અનુષ્કા દુબઇમાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *