બોલિવૂડમાં એક કરતા વધારે સુંદરતા છે, જે છેલ્લા ઘણા વર્ષોથી સતત આપણા દિલ જીતી લે છે. ગ્લેમરમાં ગ્લેમર ઉમેરતી ફિલ્મ અભિનેત્રીઓ દેખાવમાં એટલી જ સુંદર હોય છે જેટલી તે પ્રતિભાશાળી હોય છે. એટલું જ નહીં, તેણે તેની અભિનયથી માંગેલી કિંમત પણ લીધી છે. જ્યારે પણ કોઈ અભિનેત્રીની ફિલ્મ સુપરહિટ થાય છે, ત્યારે તેની ફીમાં પણ સમય જતાં વધારો થાય છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને એવી અભિનેત્રીઓના નામ જણાવી રહ્યા છીએ, જેની કમાણી તમે જે વિચારો છો તેના કરતા ઘણી વધારે છે. આવો, જાણીએ આ મોહક અભિનેત્રીઓનાં નામ, જેમણે જબરદસ્ત પૈસા કમાવ્યા છે: –

દીપિકા પાદુકોણ :

Image Credit

તાજેતરમાં સુશાંત કેસને કારણે દીપિકા પાદુકોણ એનસીબી ટીમના નિશાના પર હતી. જણાવી દઈએ કે દીપિકા હાલમાં બોલિવૂડની સૌથી વધુ કમાણી કરનારી અભિનેત્રીઓની યાદીમાં છે. જોકે ગયા વર્ષે તેની એક પણ ફિલ્મ રિલીઝ થઈ નથી, તેમ છતાં, તેની કમાણી 48 કરોડ રૂપિયા છે. તેણે ઘણી બ્રાન્ડની જાહેરાત કરીને આ કમાણી કરી હતી. આપણે જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2018 માં દીપિકાએ 112.8 કરોડ રૂપિયાની કમાણી અભિનેત્રીઓનો રેકોર્ડ તોડ્યો હતો. આ સાથે જ તેણે દક્ષિણ અભિનેતા પ્રભાસ સાથે 29 કરોડ રૂપિયાની ફિલ્મ સાઇન કરી છે.

કંગના રનૌત :

Image Credit

જ્યારે પણ બોલિવૂડમાં કોઈ અભિનેત્રીનું નામ આવે છે ત્યારે મનમાં કંગના રાનાઉતનું પહેલું નામ છે. તમને જણાવી દઇએ કે ભલે તે ઓછી ફિલ્મોમાં જોવા મળે, પરંતુ કમાણીની બાબતમાં તે ખૂબ જ ટોચ પર છે. અહેવાલો અનુસાર, તમિળનાડુના મુખ્ય પ્રધાન રહેલ જયલલિતાની બાયોપિક માટે તેમણે 32 કરોડ રૂપિયાની મોટી રકમ લીધી છે. અલબત્ત, ઘણા બોલિવૂડ ફિલ્મ નિર્માતાઓ કંગનાથી નારાજ છે, પરંતુ તે પછી પણ, તેમની અભાવની કમી નથી.

આલિયા ભટ્ટ :

Image Credit

આલિયા ભટ્ટની ફિલ્મ ‘કલંક’ અને ‘સડક 2’ ફ્લોપ સાબિત થઈ છે પરંતુ તે પછી પણ તેમની કમાણીમાં ઘટાડો થયો નથી. ચાલો આપણે જાણીએ કે આલિયા બ્રાન્ડ્સના પ્રમોશનથી તેની કમાણીનો મોટો ભાગ કમાઇ રહી છે. સમાચારો અનુસાર તાજેતરમાં જ તેણે રણવીર સિંહ સાથે એક ફિલ્મ સાઇન કરી છે, જેના માટે તેણે 25 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યા છે, જ્યારે 2019 માં તેની કમાણી 59. 1 કરોડ હતી.

કટરીના કૈફ :

Image Credit

જોકે કેટ ફિલ્મોમાં ભાગ્યે જ જોવા મળે છે પરંતુ આ હોવા છતાં જાહેરમાં તેનો ક્રેઝ ઓછો થયો નથી. 2019 માં કેટરીનાની કમાણી 29 કરોડ થઈ છે. જેના કારણે તેણે ફોર્બ્સમાં સૌથી વધુ કમાણી કરનારી અભિનેત્રીઓની યાદીમાં પણ પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે. અહેવાલો અનુસાર, તેણે સિદ્ધાર્થ ચતુર્વેદીની હોરર કોમેડી ફિલ્મ ‘ફોન બૂથ’ માટે 25 કરોડ રૂપિયા લીધા છે.

કરીના કપૂર ખાન :

Image Credit

કરિનાએ  લગ્ન કર્યા છે અને તે બાળકોની માતા પણ છે, પરંતુ તેમ છતાં તેના બ્રાન્ડ મૂલ્યમાં કોઈ ઘટાડો થયો નથી. તે બીજી ગર્ભાવસ્થા દરમિયાન પણ ખૂબ જ સક્રિય રહે છે અને કોઈ દિવસ કે બીજા દિવસે શૂટિંગમાં વ્યસ્ત રહે છે. તાજેતરમાં જ તેણે આમિર ખાન સાથેની ફિલ્મ ‘લાલસિંહ ચડ્ડા’ નું શૂટિંગ પૂરું કર્યું છે, જેના માટે તેણે 21 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યા છે.

શ્રદ્ધા કપૂર :

Image Credit

શ્રદ્ધા કપૂર આ દિવસોમાં ચાહકોની પહેલી પસંદ બની છે. તાજેતરમાં જ તેણે રણબીર કપૂર સાથે રોમેન્ટિક ફિલ્મ સાઇન કરી છે. આ સિવાય તે ટૂંક સમયમાં તેની બે મોટી ફિલ્મો ‘મલંગ 2’ અને ‘સ્ત્રી રિટર્ન્સ’માં પણ જોવા મળશે, જેના માટે તેણે ભારે ફી ચૂકવી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *