શનિવારે બોલિવૂડ સિંગર નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત સિંઘ લગ્નના બંધન માં બંધાયા પછીની રીતની મજા લઇ રહ્યા છે. લગ્ન અને વિદાયથી બચવા સુધી નેહા અને રોહનપ્રીતનાં ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે. હવે લગ્ન પછીના ગીત ગીત સમારોહ સહિતની અન્ય ધાર્મિક વિધિઓના તેના વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલા છે. ચાહકો તેમના પર ઘણી પસંદ કરે છે અને ટિપ્પણી કરે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે એક વીડિયોમાં નેહા અને રોહનપ્રીત દૂધથી ભરેલી થાળમાં રિંગ શોધતા નજરે પડે છે. પાછળથી, રોહનપ્રીતનાં પરિવારના સભ્યો નેહાને લીડ આપવાનું કહેતાં સાંભળી શકાય છે. અંતે નેહા રિંગ મેળવે છે અને આનંદ સાથે પોકાર કરે છે. તે સાસરાની એક મહત્વપૂર્ણ વિધિ છે કે કન્યા વહુની ભૂમિકા ભજવે છે. બંનેનો આ સુંદર વીડિયો એકદમ લોકપ્રિય થઈ રહ્યો છે. નેહા અને રોહનપ્રીતનાં ઇન્સ્ટાગ્રામ ચાહકો આ વીડિયોને જોરદાર શેર કરી રહ્યાં છે. જેના કારણે તે સોશિયલ મીડિયા પર ઉભર્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

Cutest couple cut their reception cake😍💖 . #NehuPreet reception #NehuDaVyah 👩‍❤️‍💋‍👨 . Much love from 🅰🆂🆂🅰🅼 ______________________________ . Follow @neheart_ruposhree Follow @neheart_ruposhree Follow @neheart_ruposhree . _______________________________ . . . . . 𝐈𝐠𝐧𝐨𝐫𝐞 𝐭𝐚𝐠𝐬🌝 #nehakakkar #nehakakkarlive #nehakakkarfans #nehudiaries #nehuhappyneheartshappy #mostfollowedindianmusician #kakkar #kakkarfamily #kakkarsiblings #tonykakkar #sonukakkarofficial #nehu #nehudiaries #nehakakkarfans #nehakakkarsongs #nehakakkarofficial #nehakakkarlove #nehakakkar💕 #musician #bollywood #instagram #singer #iloveyounehu #hotness #hotnessalert #beautifulgirl #smilingqueen #happiness #NeHearts #neheart_ruposhree

A post shared by Neha Kakkar (@neheart_ruposhree) on

તમે બધા જ જાણો છો કે નેહા અને રોહનપ્રીતના લગ્ન 24 ઓક્ટોબરે ધૂમધામથી થયા હતા. ઉર્વશી ધોળકિયા, ઉર્વશી રૌતેલા, મનીષ પોલ સહિત ઉદ્યોગના ઘણા કલાકારો લગ્નમાં પહોંચ્યા હતા. ઉર્વશી સાથે નેહા અને રોહનપ્રીતની તસવીર સારી પસંદ આવી હતી. અને ચાહકોએ પણ ખૂબ શેર કર્યો. અગાઉ વર્માલા સમારોહ, ગુરુદ્વારામાં તેમના લગ્ન અને વિદાયનો વીડિયો પણ વાયરલ થઈ રહ્યો હતો. આ બધા વીડિયો અને ફોટોમાં નેહા ખૂબ જ સુંદર અને મનોહર દેખાઈ રહી છે. તેમના કપલ રોહનપ્રીત સાથે ક્યૂટ લાગે છે. ચાહકોને તેમની જોડી ખૂબ પસંદ આવે છે.

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે લગ્નથી લઈને નેહાના લગ્ન સમારંભની પણ ખૂબ ચર્ચા થાય છે. રેડ લહેંગામાં તેના લુકને પ્રિયંકા ચોપરાનો બ્રાઇડલ લૂક કહેવામાં આવી રહ્યો છે અને પિંક લેહેંગામાં નેહાના લુક અનુષ્કા શર્માના બ્રાઇડલ લુકની કોપી હોવાનું કહેવાય છે. સરસ, લગ્ન સમારંભની નકલ કરવામાં આવી છે કે નહીં, નેહા ખરેખર આ નવી દુલ્હનના કપલમાં કલ્પિત દેખાઈ રહી છે. રોહનપ્રીત વરરાજાને માવજત કરી રહ્યો છે. તે બંને ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

#NehuPreet #nehudavyah . Much love from 🅰🆂🆂🅰🅼 ______________________________ . Follow @neheart_ruposhree Follow @neheart_ruposhree Follow @neheart_ruposhree . _______________________________ . . . . . 𝐈𝐠𝐧𝐨𝐫𝐞 𝐭𝐚𝐠𝐬🌝 #nehakakkar #nehakakkarlive #nehakakkarfans #nehudiaries #nehuhappyneheartshappy #mostfollowedindianmusician #kakkar #kakkarfamily #kakkarsiblings #tonykakkar #sonukakkarofficial #nehu #nehudiaries #nehakakkarfans #nehakakkarsongs #nehakakkarofficial #nehakakkarlove #nehakakkar💕 #musician #bollywood #instagram #singer #iloveyounehu #hotness #hotnessalert #beautifulgirl #smilingqueen #happiness #NeHearts #neheart_ruposhree

A post shared by Neha Kakkar (@neheart_ruposhree) on

ખરેખર, નેહા અને રોહનપ્રીતનો મ્યુઝિક વીડિયો ‘નેહુ દા વ્યાહ’ લગ્ન પહેલા જ રિલીઝ થયો હતો. આ વીડિયોના આગમન પહેલા પણ દંપતીના લગ્ન અંગે ચર્ચાઓ થઈ હતી. જોકે આ વાતની પુષ્ટિ થઈ નથી કે બંને ખરેખર લગ્ન કરી રહ્યા છે કે માત્ર અફવા છે, પરંતુ હવે તેઓએ તેમના લગ્નનો પુરાવો બધાની સામે મૂક્યો છે. અને લગ્ન કરીને બધાને પણ આશ્ચર્યચકિત કર્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *