બોલિવૂડમાં પોતાની સશક્ત અભિનય અને ખૂબ જ સુંદર દેખાવ માટે જાણીતા રિતિક રોશન આજે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ખૂબ જ મજબૂત ઓળખ બનાવી ચૂક્યા છે. માત્ર ભારતમાં જ નહીં, વિદેશી દેશોમાં પણ તેની ઘણી ચર્ચા છે અને કદાચ આ જ કારણ છે કે તેમનું નામ વિશ્વના સૌથી ઉદાર પુરુષોની સૂચિમાં શામેલ છે. હવે જ્યારે તમે આટલા મોટા વ્યક્તિત્વ છો, તો પછી વૈભવી જીવન જીવવું તમારા માટે સામાન્ય બાબત બની જાય છે. તો આપણી આજની આ પોસ્ટમાં, અમે તમને બોલિવૂડ અભિનેતા વિશે કેટલીક મોટી વાતો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેમાં 2350 કરોડની સંપત્તિ છે.

Image Credit

અભિનેતા રિતિક રોશન, જે હંમેશાં પોતાની અંગત જિંદગીને લઈને ચર્ચામાં રહે છે, તેણે પોતાનો ઘણો સમય પરિવારના સભ્યો સાથે વિતાવ્યો છે. અને હવે આ કોરોના પિરિયડ બાદ ઋત્વિક રોશન ફરી એકવાર હેડલાઇન્સમાં આવી ગયો છે. ઘણા સમયથી તેમના વિશે એવા અહેવાલો આવી રહ્યા હતા કે રિતિક જલ્દીથી ઘર મેળવવાનો વિચાર કરી રહ્યો છે. જો કે, લાંબી ચાલવા માટે ગયા બાદ તેણે મુંબઈમાં એક લક્ઝુરિયસ મકાન તેના નામે ખરીદ્યું છે.

તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરના સમયમાં, રિતિકના નામ પર બે ફ્લેટ મળ્યા છે, જેનું લોકેશન મુંબઈમાં જુહુ વર્સોવા લિન્ક રોડ છે. જણાવી દઈએ કે આ બંને ફ્લેટ્સ એપાર્ટમેન્ટની 14 મી, 15 મી અને 16 મી માળે છે. જો આપણે આ એપાર્ટમેન્ટની આખી ઇમારતો વિશે વાત કરીએ, તો તે લગભગ 38 હજાર ચોરસ ફૂટ પર બાંધવામાં આવી છે. અને જો આપણે સપાટ વિસ્તાર વિશે વાત કરીએ તો તે લગભગ 46,800 ચોરસ ફૂટ છે જ્યાં તેઓ 6,500 ચોરસ ફૂટ ખુલ્લી છત મેળવશે.

Image Credit

આ સિવાય જો સર્વિસ ની વાત કરીએ તો આ ફ્લેટમાં વ્યક્તિગત લિફ્ટ છે. અને તેમને સમગ્ર એપાર્ટમેન્ટમાં 10 પાર્કિંગ સ્લોટ આપવામાં આવે છે. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ગુરુવારે રિતિકે તેના બંને ડુપ્લેક્સ ફ્લેટ બુક કરાવ્યા હતા. અને જો આપણે આ લક્ઝુરિયસ ફ્લેટના ભાવની વાત કરીએ તો તેની કિંમત હવે 67.50 કરોડ છે.

રિતિકે તેના બીજા એપાર્ટમેન્ટ માટે 40 કરોડ રૂપિયા ચૂકવ્યા છે. જે 14 મા માળે છે. 11,165.82 ચોરસ ફૂટ વિસ્તારમાં ફેલાયેલો છે અને પાછલા ફ્લેટના દસ્તાવેજીકરણ માટે લગભગ 2 કરોડનો ખર્ચ થયો છે. આ કિસ્સામાં જો તમે ઋત્વિકના બંને ફ્લેટની કુલ કિંમતની વાત કરીએ તો તે 97-50 કરોડ રૂપિયાની નજીક છે.

Image Credit

હમણાં સુધી, રિતિક જુહુ પ્રાઈમ બીચ હાઉસના ભાડે મકાનમાં રહેતો હતો, જે દર મહિને 8.25 લાખ રૂપિયા ચૂકવે છે. દરિયાની ધાર પર હોવાથી, તેને ઘરમાંથી જ એક ખૂબ જ સુંદર બીચનો નજારો જોવા મળે છે. અને ઘરનો આંતરિક દેખાવ પણ આશ્ચર્યજનક છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *