બોલિવૂડમાં પોતાના અવાજથી બધાને પ્રભાવિત કરનારી સિંગર નેહા કક્કરે આખરે લગ્ન કરી લીધા છે. લાંબા સમયથી તે પંજાબી સિંગર રોહનપ્રીત સાથે લગ્ન અંગે ચર્ચાઓ એકઠી કરી રહી હતી. આવી સ્થિતિમાં, પીઠી માંડીને મહેંદી અને પછી સગાઈ સુધી બંનેએ ખૂબ જ ગુંજારવ હાંસલ કર્યો. આ ક્ષણોને યાદગાર બનાવવા માટે બંનેએ કોઈ કસર છોડી નહોતી. તેમજ 24 ઓક્ટોબરે, આ દંપતી આખરે લગ્નમાં બંધાઈ ગયું અને કાયમ માટે એકબીજાના બની ગયા. ચાલો તેમનો લગ્ન આલ્બમ જોઈએ અને જાણીએ કે આ ભવ્ય સ્વાગતમાં કોણે ભાગ લીધો હતો.

નેહા સાથે મસ્તી કરતી જોવા મળી ઉર્વશી ધોળકિયા :

જણાવી દઈએ કે નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત સિંહના લગ્ન ગુરુદ્વારામાં શીખ ધર્મ અનુસાર પૂર્ણ થયાં હતાં. જેનો વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થતા જોવા મળ્યા હતા. દરમિયાન નેહાની મિત્ર ઉર્વશી ધોળકિયા પણ તેની કારમાં દુલ્હન બની ગયેલા મિત્ર સાથે ગુરુદ્વારા પહોંચી હતી. આ તસવીર તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરતી વખતે ઉર્વશીએ લખ્યું કે, હું લગ્ન માટે નેહુને કારમાં આવેલા ગુરુદ્વારા લઈ ગઈ હતી. આ દરમિયાન ઘણી બધી ભાવનાઓ અને ખુશીઓ પણ હતી. હું મારી બેબીના લગ્નથી ખુશ છું, તને લગ્નજીવન મુબારક નેહુ.’

અવનીત કૌર પણ રહી હાજર :<

/h4>
આ લગ્ન પછી રિસેપ્શન પાર્ટીમાં સોશ્યલ મીડિયા સ્ટાર અવનીત કૌર પણ હાજર રહી હતી. આ દરમિયાન, તેણે પોતાની તેજસ્વી ડાન્સ પર્ફોર્મન્સ સાથે એક ક્ષણમાં ત્યાંનું વાતાવરણ બાંધી દીધું હતું અને દરેકના હૃદયને જુદા જુસ્સાથી ભરી દીધા હતા. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે નેહા કક્કર પણ લગ્નમાં અવનીત સાથે નાચતા કેટલા ખુશ છે. તેની ખુશી તેના ચહેરા પર પ્રતિબિંબિત સ્મિત દ્વારા જ જાણી શકાય છે.

મનીષ પોલ પણ હતા સામેલ :

Image Credit

પ્રખ્યાત ટીવી હોસ્ટ મનીષ પોલ પણ નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત સિંહના લગ્નના રિસેપ્શનમાં સામેલ થયા હતા. આ દરમિયાન તેમણે બંનેને અભિનંદન પણ આપ્યા હતા, જેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી શેર કરવામાં આવી રહી છે.

ઉર્વશી રૌતેલા :

Image Credit

નવા પરિણીત દંપતીને શુભેચ્છા પાઠવવા માટે બોલિવૂડ અભિનેત્રી ઉર્વશી રૌતેલા પણ રિસેપ્શન પાર્ટીમાં હાજર રહી હતી અને બંનેને ઉગ્ર અભિનંદન આપ્યા હતા. ઉર્વશી સાથે નેહા અને રોહનપ્રીતની આ તસવીર ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી છે.

ટીકટોક નાં આ સિતારાઓ પણ પહોંચ્યા :

Image Credit

નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીત સિંહના લગ્નના આ રિસેપ્શનમાં ટિકટોક સ્ટાર, ફેશન બ્લોગર અને એક્ટર રિયાઝ અલી પણ દેખાયા હતા. રિયાઝે બંને સાથે ડાન્સ અને બંને સાથે ઘણી મસ્તી પણ કરી.

આમ કરી નેહાએ એન્ટ્રી :

લગ્નના રિસેપ્શન દરમિયાન નેહાની તેની દુલ્હનની એન્ટ્રી ખૂબ જોરદાર હતી. દુલ્હે મિયાં માટે તેમણે શ્રેષ્ઠ રોમેન્ટિક ગીતો ગાયાં. ધાર્મિક વિધિઓ વચ્ચે પતિ-પત્ની બંને એકબીજાની નજરમાં ખોવાઈ ગયા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *