બોલીવુડ એક્ટર આમિર ખાનને બધા જ જાણે છે. તેણે પોતાની તેજસ્વી અભિનય શૈલીથી લાખો લોકોના હૃદયમાં એક વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું છે. તેણે પોતાની ફિલ્મી કરિયરમાં ઘણી સુપર-ડુપર હિટ ફિલ્મો આપી છે. આમિર ખાન એક સારા અભિનેતા જ નહીં, એક સારા નિર્દેશક અને નિર્માતા પણ છે. તેની એક્ટિંગને માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ આખી દુનિયાના લોકો પસંદ કરવામાં આવે છે. આમિર ખાનને બોલિવૂડના શ્રી પરફેક્શનિસ્ટ કહેવામાં આવે છે, પરંતુ આજે અમે તમને ફક્ત આમિર ખાન વિશે જ નહીં પરંતુ તેની પુત્રી ઇરા ખાન વિશે માહિતી આપવાના છીએ.

Image Credit

મોટેભાગે, આમિર ખાનની પુત્રી ઇરા ખાન કોઈ ને કોઈ કારણસર સમાચારોમાં રહે છે. ઇરા ખાને વર્લ્ડ મેન્ટલ હેલ્થ ડે પર ખુલાસો કર્યો હતો કે તે છેલ્લા 4 વર્ષથી ડિપ્રેશનનો શિકાર છે. જોકે ઇરા ખાન હજી પણ ફિલ્મના પડદાથી દૂર છે, પરંતુ તે કોઈ શૈલીની ફિલ્મી અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. તે બોલિવૂડની શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીઓને સુંદર રીતે પરાજિત કરે છે. ઇરા ખાન સોશિયલ મીડિયા પર વધારે એક્ટિવ રહે છે અને તે ઘણીવાર તેની સુંદર તસવીરો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

જો તમે આમિર ખાનની પુત્રી ઇરા ખાનની તસવીરો જુઓ તો તમને ખાતરી થશે કે તે કેટલી સુંદર છે. ઈરા ખાને જ્યારે તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર ખૂબ જ બોલ્ડ ફોટોશૂટની તસવીરો શેર કરી ત્યારે તે બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા. આ તસવીરોમાં ઇરા ખાન બેકલેસ ગાઉનમાં પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે અને પર્વતોથી ઘેરાયેલી ખીણમાં ફોટોશૂટ કરી રહી છે. ઇરા ખાને બ્લુ હાઈ સ્લિટ ગાઉન સાથે ખૂબ જ બોલ્ડ પોઝ આપ્યા હતા.

Image Credit

જો કે, ઇરા ખાન અભિનેત્રી કરતા ઓછી દેખાતી નથી. તેણે બીજું ફોટોશૂટ કરાવ્યું. જેમ તમે લોકો આ તસવીર જોઇ રહ્યા છો, આ તસવીરમાં ઇરા ખાન એક સુંદર રેડ સ્ટ્રેપલેસ ગાઉનમાં જોવા મળી રહી છે. ઓફબીટ જગ્યાએ બેઠા, તેણે આ ફોટો શ shotટ કરાવ્યો. ઇરા ખાનની આ તસવીરોને ચાહકો ખૂબ જ પસંદ કરે છે, પરંતુ કેટલાક લોકો એવા પણ છે જે આ તસવીરોને નકારાત્મક પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

Image Credit

ઇરા ખાને તેની સુંદર અને બોલ્ડ લુકિંગ પિક્ચર્સ દ્વારા દરેકનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે. જેમ તમે લોકો આ ચિત્ર જોઈ રહ્યા છો. આ તસવીરમાં ઇરા ખાન ગોલ્ડન કલરની બ્રેસલેટ અને બ્લેક શીર લાંબી સ્કર્ટમાં પોઝ કરતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

ભલે ઈરા ખાને તેના બોલ્ડ અવતારથી ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવી છે, પરંતુ હકીકતમાં બોલ્ડ કપડાની સાથે ઇરા ખાનની ફેશન સેન્સ પણ જુદી લાગે છે. આ ફોટો એક જ ઘટનાનો છે. જ્યાં ઇરા ખાન બ્લેક ડ્રેસ શર્ટમાં ગઈ હતી. સોશિયલ મીડિયા પર તેમના ચિત્રની ભારે ટીકા થઈ હતી. તેના ડ્રેસનું વર્ણન સ્પાઈડર વેબ યુઝર તરીકે પણ કરવામાં આવ્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *