ભલે યુવા અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂત આજે આપણી વચ્ચે ન હોય  પરંતુ તેમની યાદો આજે પણ દરેકના હૃદયમાં જીવંત છે અને દરેક સુષ્ંતને ન્યાય મળે અને તેના ગુનેગારોને સજા આપે તે ઇચ્છે છે. સુશાંત સિંહ રાજપૂત તેની અભિનય સાથે જીત્યો હતો અને સુશાંતે પોતાની ક્ષમતા બનાવી લીધી હતી પરંતુ કોઈ ગોડ ફાધર વિના તે તેની અભિનયની કથાઓ માટે એટલા જ જાણીતા છે જેટલા તેની પ્રેમ કહાનીઓ વિશે જાણીતા હતા.

Image Credit

સુશાંતના જીવનની ઘણી અભિનેત્રીઓ, જેમાંથી કેટલાલીક નું દિલ સુશાંતે તોડ્યું તો કેટલાકે સુશાંત નું દિલ તોડ્યું. સુશાંતના દુનિયા છોડ્યા બાદ તેની ગર્લફ્રેન્ડ રિયા ચક્રવર્તી ખૂબ ચર્ચામાં આવી હતી અને તેના પર સુશાંતનો આરોપ મૂકાયો હતો. તે તેને ડ્રગ્સ આપતી હતી જેના માટે તેને જેલ કરવામાં આવી હતી, પરંતુ હવે રિયા જેલની બહાર આવી ગઈ છે અને કોઈએ કલ્પના પણ કરી નહોતી કે આ રિયા સાથેની સુશાંતની લવ સ્ટોરીનો અંત આટલું દુઃખદ હશે.

આજે અમે તમને સુશાંતની ચાર ગર્લ ફ્રેન્ડ્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેની સાથે સુશાંતનું નામ સંકળાયેલું હતું, પરંતુ કોઈએ પણ સુશાંત પ્રત્યે વફાદારી બતાવી નહીં અને આજ સુશાંત આ દુનિયા છોડી ગયા તો ચાલો જાણીએ કોનું કોનું નામ સામેલ છે આ લીસ્ટમાં.

અંકિતા લોખંડે :

Image Credit

જેમ કે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે સુશાંતે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત ટીવીના પ્રખ્યાત શો પવિત્ર રિશ્તાથી કરી હતી જેમાં અંકિતા લોખંડે તેના જીવનસાથી તરીકે જોવા મળી હતી અને ઓન-સ્ક્રીન આ જેટલી હિટ હતી તેટલી તે વાસ્તવિક જીવનમાં પણ હતી. જણાવી દઈએ અંકિતા સુશાંત વચ્ચેનો પ્રેમ ખૂબ ઊંડો હતો અને તે બંને એક બીજાની ખુશીમાં ઉભા રહેતાં હતાં અને દરેકને, બંને વચ્ચેનો પ્રેમ જોઈને વિચાર્યું કે તેઓ નિશ્ચિતપણે જીવન સાથી બનશે, પરંતુ કિસ્તમને બીજું કંઈક સ્વીકારવાનું હતું અને 6 વર્ષ સુધી બંને એક સાથે રહ્યા પછી સુશાંત બોલિવૂડની ફિલ્મ તરફ વળ્યો અને અંકિતા પાછળ રહી ગઈ અને સુશાંતની ફિલ્મ ધોની સુપરહિટ બન્યા પછી સુશાંતે તેને અંકિતા સાથે ઉજવ્યો, પરંતુ થોડા દિવસ પછી જ અંકિતા અને સુશાંતનો પ્રેમ ઘટી ગયો લાગ્યું અને બંને એકબીજાથી દૂર થઈ ગયા.

કૃતિ સેનન :

Image Credit

ફિલ્મ રાબતા દરમિયાન સુશાંત સિંહ રાજપુર અને કૃતિ સનન નજીક આવી ગયા હતા અને આ બંને ઘણીવાર એકબીજાની સાથે જોવા મળતા હતા અને મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે કૃતિ જ્યારે તે સમયે લુકા છુપ્પી ફિલ્મનું શૂટિંગ કરી રહી હતી. નિર્માતા દ્વારા સર્જાતા દબાણને કારણે ક્રિતીએ સુશાંત સાથેના સંબંધોને તોડવા પડ્યા હતા અને એવું કહેવામાં આવે છે કે કૃતિએ તેની કારકિર્દીના કારણે સુશાંત સાથે પ્રેમમાં દગો કર્યો હતો.જેના કારણે સુશાંત છૂટા થઈ ગયો હતો.

સારા અલી ખાન :

Image Credit

જ્યારે સુશાંત સિંહ રાજપૂતે સારા અલી ખાન સાથે ફિલ્મ કેદારનાથ ફિલ્મમાં કામ કર્યું હતું ત્યારે બંનેની પડદા પર ખૂબ પસંદ આવી હતી અને સારાને પણ સુશાંતની ઇચ્છા હતી પણ અચાનક સારાએ સુશાંતથી પોતાને દૂર કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું, ત્યારબાદ સુશાંતની તેમનું બ્રેકઅપ થયું હતું.તેમ કહેવામાં આવે છે કે તે બંને કરણ જોહરને કારણે તૂટી પડ્યા કારણ કે સારાને કરણ જોહર દ્વારા સિમ્બા ફિલ્મના પ્રમોશન દરમિયાન સુશાંતથી દૂર રહેવાની સલાહ આપવામાં આવી હતી અને તેની વાત માની ને તેને સુશાંતને પોતાનાથી દૂર કર્યો હતો જેથી તેની ફિલ્મ સિમ્બા પર તેની કોઈ અસર ન પડે અને તે આગળ વધી શકે.

રિયા ચક્રવર્તી :

Image Credit

જયારે સારા એ સુશાંત ને દગો આપ્યો ત્યારે તેની બેસ્ટ ફ્રેન્ડ રિયાએ સુશાંતની જીંદગીમાં એન્ટ્રી લીધી હતી અને બંનેનો પ્રેમ ખૂબ જ સુંદર હતો અને બંને લિવિનમાં રહેવા લાગ્યા હતા અને ટૂંક સમયમાં જ લગ્ન કરવા અને સ્થાયી થવા માટે પણ ઉપર વાળા ને કંઈક બીજું જ મંજૂર હતું, જેના કારણે સુશાંત દુનિયા છોડી ગયો અને તેના પ્રેમની શોધ પણ તેની સાથે જ સમાપ્ત થઈ ગઈ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *